26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeசினிமாதிருநெல்வேலி இனி அஜித் ராஜ்ஜியம் தான் !! ஹவுஸ்புள் ஷோ !!துணிவு திருவிழா ஆரம்பம்🔥...

திருநெல்வேலி இனி அஜித் ராஜ்ஜியம் தான் !! ஹவுஸ்புள் ஷோ !!துணிவு திருவிழா ஆரம்பம்🔥 ரணகளம் பண்ணும் அஜித் ரசிகர்கள்!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

மாஸ்கோ சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’...

கடந்த ஆண்டு வெளியான ‘மாமனிதன்’ படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக...

18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதும் ரஜினி...

2023 தமிழ் திரையுலகிற்கு மிகவும் பிஸியான ஆண்டாகத் தெரிகிறது, ஏனெனில் பெரிய...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இயக்குநர் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடிப்பில் உருவாகி வரும்...

தமிழ் சினிமாவில் முதல் முறையாக ஏகே 62 படத்தில்...

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, ‘ஏகே 62’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டுள்ள...

லோகேஷ் இயக்கிய விக்ரம் படமே மகிழ் திருமேனி படத்தின்...

நடிகர் விஜய்யின் ரசிகர்கள் கடந்த சில நாட்களாக தற்காலிகமாக 'தளபதி 67'...

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். துனிவு படம் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. பிக்பாஸ் பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதவுள்ளது. இப்படத்தை ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் நிறுவனம் தமிழ்நாட்டில் விநியோகம் செய்கிறது, மேலும் வெளிநாட்டு சந்தையை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் கையாளும்.

இந்நிலையில், துணிவு திரைப்படத்தின் இயக்குநர் அளித்துள்ள பேட்டியில், துணிவு படத்தில் அஜித் போலீஸ் அதிகாரியாக நடித்துள்ளார். பஞ்சாப் வங்கிக் கொள்ளை உண்மைச் சம்பவத்தை மையமாக வைத்து படம் எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக ஒரு தகவல் இணையத்தில் பரவி வருகிறது. இந்த தகவல் உண்மையில்லை, துணிவு படத்தின் கதை ஒரு கற்பனைக்கதை.

டூப் போடாமல் சண்டை காட்சியில் துணிவுத் திரைப்படத்தை குடும்பத்தோடு அனைவரும் ரசித்து பார்க்கும் வகையில் ஒரு வித்தியாசமான படமாக இருக்கும். அதுமட்டுமில்லாமல், அஜித்தை இந்த படத்தில் வித்தியாசமாக நடித்துள்ளார். பல அதிரடியான சண்டை காட்சிகளில் அஜித் டூப் போடாமல் நடித்துள்ளார். சண்டை காட்சியின் போது அவரது முட்டி வீங்கி விட்டது, ஆனால், அந்த வலியையும் பொருட்படுத்தாமல் தொடர்ந்து 55 நாட்கள் படப்பிடிப்பில் கலந்து கொண்டார்.

அதே போல படத்தின் நாயகியாக வரும் மஞ்சு வாரியர் அஜித்தின் காதலி இல்லை, அவர் அஜித் குழுவில் ஒருவராக நடித்துள்ளார். அவரும் சண்டைக் காட்சியில் மிரட்டி இருக்கிறார். அஜித்துடன் பணியாற்றியது இனிய அனுபவம். எவ்வளவு பெரிய உயரத்தில் இருந்தாலும், சக மனிதர்களை எப்படி மதிப்பது, விமர்சனங்களை காதில் போட்டுக்கொள்ளாமல் இருப்பது எப்படி, என்பதை அவரிடம் நிறைய கற்றுக்கொண்டேன். துணிவுத்திரைப்படம் அஜித் ரசிகர்களுக்கு நிச்சயம் பிடிக்கும், அவரது ரசிகர்களை கவரும் வகையில் சுவாரசியமாக பல காட்சிகள் இருக்கு என்றார்.

இந்நிலையில் திருநெல்வேலியில் ராம் சினிமாஸ் தியேட்டரில் பிரம்மாண்ட கட் அவுட் வைத்து அசைத்துள்ளளார் இதோ உங்கள் பார்வைக்கு


அதுமட்டும் இல்லாமல் துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கள் லான சில்லா சில்லா பாடல் வெளியாவதை ஒட்டி ராம் சினிமாஸ் தியேட்டரில் spechialஷோவ்வில் ஹவுஸ்வூல் செய்து உள்ளனர் இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

துனிவு ஜனவரி 11, 2023 அன்று பொங்கலின் போது பிரமாண்டமாக ரிலீஸுக்கு தயாராக உள்ளது. பாலிவுட் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் மற்றும் இயக்குனர் எச் வினோத் ஆகியோருடன் அஜித்தின் மூன்றாவது படம் இது. அதனால் எதிர்பார்ப்புகள் எகிறியுள்ளது. இப்படத்தை ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் நிறுவனம் தமிழ்நாட்டில் விநியோகம் செய்கிறது, மேலும் வெளிநாட்டு சந்தையை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் கையாளும்.

சமீபத்திய கதைகள்