26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeவிளையாட்டுஈஸ்ட் பெங்கால் அணிக்கு எதிராக ஹைதராபாத் எஃப்சி அணி களமிறங்குகிறது

ஈஸ்ட் பெங்கால் அணிக்கு எதிராக ஹைதராபாத் எஃப்சி அணி களமிறங்குகிறது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

லியோனல் மெஸ்ஸி 2026 உலகக் கோப்பை வரை விளையாடுவார்

அர்ஜென்டினா கேப்டன் லியோனல் மெஸ்ஸி 2026 FIFA உலகக் கோப்பையில் விளையாடுவதற்கான...

ரவி பிஷ்னோய் ரஷித் கானைப் போல் மாறுவார் என...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணியில் இருக்கும்...

கடந்த 16-ம் தேதி நடந்த சீனியர் மகளிர் போட்டியில்...

புதன்கிழமை ராஞ்சியில் நடந்த ரெயில்வேஸ் அணியிடம் 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்த...

சர்வதேச கிரிக்கெட்டின் அனைத்து வடிவங்களில் இருந்தும் ஓய்வு பெறுவதாக...

இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் முரளி விஜய் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து...

ஜூலன், மிதாலி ஆகியோர் இந்தியா U19 பெண்கள் T20...

யு19 டி20 உலகக் கோப்பை சாம்பியனான இந்திய மகளிர் அணியை மூத்த...

ஜி.எம்.சி.யில் இந்தியன் சூப்பர் லீக்கில் (ஐ.எஸ்.எல்) டார்ச் பியரர்ஸை நடத்துவதால், ஹைதராபாத் எஃப்சி புத்துயிர் பெற்ற கிழக்கு வங்காளத்தின் சவாலை எதிர்கொள்ள வேண்டும். ஐதராபாத்தில் உள்ள பாலயோகி தடகள மைதானத்தில் வெள்ளிக்கிழமை. இந்த சீசனை ஸ்டைலாகத் தொடங்கிய பிறகு, ஹைதராபாத் ஐஎஸ்எல்லில் இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு முதல்முறையாக இரண்டு ஆட்டங்களில் தோல்வியடைந்தது, ஆனால் கடந்த வாரம் சென்னையின் எஃப்சிக்கு எதிராக அதிகபட்ச புள்ளிகளுடன் வெற்றிப் பாதைக்குத் திரும்பியது.

ஹைதராபாத் எஃப்சி தற்போது அட்டவணையில் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது, ஆனால் அவர்களின் முக்கிய கவலையானது கடந்த ஆறு ஆட்டங்களில் கோல் அடிக்கத் தவறிய ஸ்டார் ஸ்ட்ரைக்கர் பார்தோலோமிவ் ஓக்பெச்சேவின் சமீபத்திய வடிவமாகும். ISL இன் அதிக கோல் அடித்தவர் கடைசியாக பெங்களூரு எஃப்சிக்கு எதிராக 1-0 என்ற கோல் கணக்கில் மேட்ச்வீக் 3 இன் போது வெற்றி பெற்றார். ஸ்ட்ரைக்கர் வரவிருக்கும் ஆட்டத்தில் தனது வறட்சியை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதில் ஆர்வமாக இருப்பார்.

நடப்பு சாம்பியன்கள் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளனர், ஆனால் டார்ச் பியர்ஸுக்கு எதிரான வெற்றி அவர்களை மீண்டும் முதல் இடத்திற்கு உயர்த்தும், மும்பை சிட்டி எஃப்சியை விட ஒரு புள்ளி முன்னால் உள்ளது, அவர்கள் ஒரு ஆட்டத்தை கையில் வைத்திருக்கும். “அவர்கள் [ஈஸ்ட் பெங்கால் எஃப்சி] அதிக ஒழுங்குடன் விளையாடுகிறார்கள் மற்றும் பக்கவாட்டுகளில் நல்ல வீரர்களுடன் எதிர்-தாக்குதல் மற்றும் தாக்குதலில் மிகவும் ஆபத்தானவர்கள். அவர்கள் நன்றாக காக்கிறார்கள்,” என்று ஐஎஸ்எல் வெளியிட்ட அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையில் மார்க்வெஸ் கூறினார்.

“கடந்த இரண்டு சீசன்களில், அவர்கள் கடைசியில் முடித்ததை நான் பார்த்திருக்கிறேன், ஆனால் இப்போது அவர்கள் முதல் ஆறு இடங்களுக்கு போராடுவார்கள் என்று நினைக்கிறேன்,” என்று அவர் கூறினார். ஈஸ்ட் பெங்கால் எஃப்சி தனது கடைசி ஆட்டத்தில் ஜாம்ஷெட்பூர் எஃப்சியை 3-1 என்ற கோல் கணக்கில் தோற்கடித்ததன் மூலம் சீசனின் மூன்றாவது வெற்றியைப் பதிவு செய்தது.

ISL பிரச்சாரத்தில் இது அவர்களின் சிறந்த தொடக்கமாகும். ஆனால், அணிக்கு ஊக்கமளிக்கும் விஷயம் என்னவென்றால், அவர்கள் அனைத்து வெற்றிகளும் சாலையில் வருவதால், அவர்கள் சிறப்பாக ஓடிவிடுவார்கள். ஈஸ்ட் பெங்கால் எஃப்சிக்கு நிறைய ஆபத்தில் இருக்கும், ஏனெனில் அவர்கள் இப்போது முதல் 6 இடங்களுக்கு வெளியே இருக்க விரும்பவில்லை.

அணியின் அதிக கோல் அடித்தவர், கிளீடன் சில்வா, கடந்த ஆட்டத்தில் ஒரு பிரேஸைப் பெற்றார் மற்றும் சீசனின் முன்னணி கோல் அடித்த ஜார்ஜ் டயஸை விட ஒரு கோல் வெட்கப்படவில்லை. இந்த சீசனில் சுஹைர் விபி கடைசி ஆட்டத்தின் தொடக்க கோலை அடித்த 90 வினாடிகளில் கிக்-ஆஃப் ஆனார், அதே நேரத்தில் ஐஎஸ்எல்லில் மூன்று அசிஸ்ட்களைப் பெற்ற முதல் இந்திய வீரர் நவோரெம் சிங் ஆனார்.

அடுத்த போட்டியில், தலைமைப் பயிற்சியாளர் ஸ்டீபன் கான்ஸ்டன்டைன் வலது-பின் சார்தக் கோலூய் இல்லாமல் களமிறங்குவார், அதே நேரத்தில் மிட்பீல்டர் கரிஸ் கிரியாகோ அடுத்த ஆட்டத்தில் அணிக்குத் திரும்பலாம். “நாங்கள் சாக்குப்போக்கு கூறவில்லை. நாங்கள் வெற்றி பெற விரும்புகிறோம், ஒவ்வொரு வாரமும் கற்றுக்கொண்டு சிறப்பாக செயல்பட முயற்சிக்கிறோம். இது ஒரு நீண்ட மற்றும் கடினமான பருவமாக இருக்கும், மேலும் நாங்கள் சில நல்ல நடவடிக்கைகளை எடுத்துள்ளோம் என்று நினைக்கிறேன்,” என்று கான்ஸ்டன்டைன் கூறினார்.

“செயல்திறன்கள் சிறப்பாக உள்ளன, அடுத்த ஆட்டத்தில் நாங்கள் ஹைதராபாத்தை தோற்கடித்தோம், அதன்பிறகு மும்பை சிட்டியை வென்றோம்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இரு அணிகளும் ஐஎஸ்எல்லில் நான்கு முறை மோதியுள்ளன, மேலும் டார்ச் பியர்ஸ் ஹைதராபாத் எஃப்சியை ஒருபோதும் வென்றதில்லை. நடப்பு சாம்பியன் இரண்டு முறை வென்றுள்ளது, மற்ற இரண்டு ஆட்டங்கள் டிராவில் முடிவடைந்துள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்