26.7 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாதுணிவு படத்தில் தரமான சம்பவம் இருக்கு!.. வினோத்துக்கிட்ட இத எதிர்பார்க்கல!! துணிவு படத்தின் தெறி...

துணிவு படத்தில் தரமான சம்பவம் இருக்கு!.. வினோத்துக்கிட்ட இத எதிர்பார்க்கல!! துணிவு படத்தின் தெறி அப்டேட்…..

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

கவின் நடிக்கும் அடுத்த படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவுப்பு பற்றிய...

தொழில்துறையின் சமீபத்திய அறிக்கைகளின்படி, தாதாவுக்குப் பிறகு கவின் அடுத்த படம் பற்றிய...

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

நடிகர் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் 2023 ஜனவரியில் பொங்கல்/சங்கராந்தி வார இறுதியில் தொடங்கும் என்று தெரிகிறது, ஏனெனில் படத்தின் ரிலீஸ் தேதி ஜனவரி 12, 2023 [வியாழகிழமை] என லாக் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது, அதாவது விஜய்யின் வாரிசு ரிலீஸுக்கு அதே நாளில் வெளிவரும் எனவும் கூறப்படுகிறது .நானடாமுரி பாலகிருஷ்ணாவின் வீர சிம்ம ரெட்டி [தெலுங்கு] மற்றும் சிரஞ்சீவியின் வால்டேர் வீரய்யா [தெலுங்கு] மற்றும் அர்ஜுன் கபூரின் குட்டே [இந்தி] இரண்டு நாட்களுக்கு முன்.

மாலிவுட் நடிகை மஞ்சு வாரியரும் நாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் தற்போது விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. துனிவுவில் ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார், மேலும் அஜித் சாம்பல் நிற வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

இதனால் இந்த பாட்டிற்காக ரசிகர்கள் மரண வெய்ட்டிங்கில் காத்துக் கொண்டிருக்கின்றனர். இந்நிலையில் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் துணிவு திரைப்படத்தில் அஜித்தின் கேரக்டர் பற்றி ஒரு க்ளூ கொடுத்திருக்கிறார். அதாவது இந்த திரைப்படத்தில் அஜித் யாரும் எதிர்பார்க்காத ஒரு கேரக்டரில் நடித்திருக்கிறாராம்.

அந்த வகையில் இந்த படத்திற்குப் பிறகு இனிமேல் வேறு ஒரு அஜித்தை நீங்கள் பார்ப்பீர்கள் என்று அவர் தெரிவித்துள்ளார். அது மட்டுமல்லாமல் அஜித்தின் நிஜ வாழ்க்கையும் துணிவு திரைப்படத்தின் கதையோடு சம்பந்தப்படுத்தி இருக்கிறதாம். இதுவே மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது.

அந்த வகையில் இந்த மாத இறுதியில் துணிவு திரைப்படத்தின் டிரைலர் அட்டகாசமாக வெளிவரும் என்று போனி கபூர் தெரிவித்துள்ளார். பொங்கலுக்கு வாரிசு திரைப்படமும் வெளிவர உள்ள நிலையில் இந்த திரைப்படத்திற்கு உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பு இருக்கிறது. மேலும் இதில் அஜித்துடன் மலையாள லேடி சூப்பர் ஸ்டார் மஞ்சு வாரியரும் இணைந்திருப்பது ஆர்வத்தை தூண்டி உள்ளது.

இந்நிலையில், இதுநாள் வரை நகரம் அல்லது சிட்டியை அடிப்படையாக வைத்து படம் இயக்கி வந்த வினோத், அடுத்து இயக்கவுள்ள படத்தில் ஒரு பக்கா கிராமத்தை காட்டவுள்ளாராம். ஒருவேளை படத்தின் பிளாஷ்பேக் காட்சிகளில் இது இடம் பெற்றிருக்கும் என கருதப்படுகிறது. அஜித் நடித்து வெளியாகி ஹிட் அடித்த வீரம், விஸ்வாசம் ஆகிய படங்கள் கிராம பின்னணியில் உருவானவைதான்.

அதோடு, இப்படத்தில் ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் குறைவாகவும் வசனங்கள் அதிகம் இடம் பெற்றிருக்கும் எனவும் வினோத் ஏற்கனவே கூறியிருந்தார்.விஸ்வாசம் படத்திற்கு பின் கிராம காட்சிகளில் அஜித் நடிக்கவுள்ளது அவரின் ரசிகர்களிடையே எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

துனிவு படப்பிடிப்பும் முடிவடைந்த நிலையில், படப்பிடிப்பு தளத்தில் கடைசி நாளன்று அஜீத் க்ளீன் ஷேவ் லுக்கில் காணப்பட்டார். பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லர், துணிவு எச்.வினோத் எழுதி இயக்கியுள்ளார் மற்றும் போனி கபூரின் பே வியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸின் தயாரிப்பு முயற்சியாகும்.

எச்.வினோத் இயக்கிய ‘துனிவு’ படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார், நீரவ் ஷா லென்ஸ் பின்னால் மற்றும் ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார். இப்படத்தில் அஜித், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர்.

சமீபத்திய கதைகள்