26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeசினிமாதுணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதுவா ?பிரபல ஆங்கில பத்திரிகைக்கு போனி கபூர் பேட்டி...

துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதுவா ?பிரபல ஆங்கில பத்திரிகைக்கு போனி கபூர் பேட்டி அளித்த பேட்டி

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

மாஸ்கோ சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’...

கடந்த ஆண்டு வெளியான ‘மாமனிதன்’ படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக...

18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதும் ரஜினி...

2023 தமிழ் திரையுலகிற்கு மிகவும் பிஸியான ஆண்டாகத் தெரிகிறது, ஏனெனில் பெரிய...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இயக்குநர் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடிப்பில் உருவாகி வரும்...

தமிழ் சினிமாவில் முதல் முறையாக ஏகே 62 படத்தில்...

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, ‘ஏகே 62’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டுள்ள...

லோகேஷ் இயக்கிய விக்ரம் படமே மகிழ் திருமேனி படத்தின்...

நடிகர் விஜய்யின் ரசிகர்கள் கடந்த சில நாட்களாக தற்காலிகமாக 'தளபதி 67'...

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். துனிவு படம் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. பிக்பாஸ் பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின்வாரிசுவுடன் மோதவுள்ளது. இப்படத்தை ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் நிறுவனம் தமிழ்நாட்டில் விநியோகம் செய்கிறது, மேலும் வெளிநாட்டு சந்தையை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் கையாளும்.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் வியாபாரம் விறுவிறுவென நடந்து இதுவரை அதிக திரையரங்குகளை பிடித்துவிட்டது, ஆனால் விஜய்யின் வாரிசு பட வியாபாரம் சமீபத்தில் தொடங்கிய நிலையில் திரையரங்குகள் மிகவும் குறைவாக பிடித்துள்ளது.

இதில் சென்னையை அடுத்து வசூலில் முக்கிய இடமாக கருதப்படும் திருச்சி-தஞ்சாவூர் ஏரியாவில் மிக குறைந்த திரையரங்குகளை வாரிசு பெற்றுள்ளதாம். 45 ஸ்கிரீன்களை வாரிசு பிடிக்க அஜித்தின் துணிவு 60 ஸ்கிரீன்களை பிடித்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில் அஜித் இன்றுகாலை வெளிநாட்டு பயணம் செய்வதற்காக சென்னை ஏர்போர்ட் வந்த வீடியோ வைரலாகி வருகிறது

இந்நிலையில் அஜீத்குமார் தற்போது துணிவு படத்தின் வெளியீட்டுக்கு தயாராகி வருகிறார். புதிய அவதாரத்தில் மாஸ் ஹீரோ நடித்துள்ளதால், படத்தின் வெளியீட்டிற்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர். சென்னையில் துணிவு படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருந்த அஜித், சமீபத்தில் தனது படப்பிடிப்பை முடித்தார். எச் வினோத் இயக்கிய மற்றும் போனி கபூர் தயாரித்த ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர் திரைப்படம் ஜனவரி 11, 2023 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வர உள்ளது. அதற்கு முன்னதாக, போனி கபூர் IndiaToday பத்திரிகைக்கு உடன் பிரத்யேக பேட்டியில் அதை தெரிவித்தார் , அங்கு அவர் துனிவுவில் அஜித்தின் இதுவரை கண்டிராத அவதாரத்தை நீங்கள் பார்ப்பீங்க எனவும் போனி கூறினார்

கடந்த சில ஆண்டுகளாக அஜித்துடன் பணிபுரிந்த போனி கபூர், “பயணம் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி அழகாக இருந்தது. அதனால்தான் நாங்கள் மூன்று படங்கள் சேர்ந்து வேலை பண்ணினோம் . ஒரு நடிகராக, அவர் தனது சொந்த வகுப்பைக் கொண்டிருக்கிறார் – அவர் ஒரு காந்த குரல் மற்றும் இருப்பு மற்றும் தீவிர கண்கள். அவருடைய தோற்றம் அனைத்தையும் உணர்த்துகிறது! அவரது ஆளுமை அற்புதம், மற்றும் அவரது கிரேஸ் சூப்பர். நான் இன்னும் என்ன சொல்ல முடியும்?”

துணிவு ஒரு பெரிய திருவிழாபோன்று ரிலீஸ், குறிப்பாக தமிழ்நாட்டில். அப்படியென்றால், இந்த படத்தில் அஜித் ரசிகர்கள் என்ன எதிர்பார்க்கிறார்கள்? அதற்கு பதிலளித்த போனி கபூர், “அஜித்தின் ஆளுமையுடன் முழுமையாகச் செல்லும் அற்புதமான ஒன்றை அவர்கள் எதிர்பார்க்கலாம். அஜித்தை புதிய கெட்டப் பார்ப்பதில் அவர்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைவார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். அவரது கெட்அப்பே அவர் நடிக்கும் கதாபாத்திரத்தைப் பற்றி பேசுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்