Friday, April 19, 2024 4:58 am

உண்மையிலேயே துணிவு விஸ் வாரிசு யாரு மாஸ் ? களத்தில் இறங்கிய அஜித் விஜய் பட போஸ்டர்களால் தட்டி தூக்கும் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் அடுத்த படமான ‘துணிவு’ 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இந்த படம் விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்துடன் மோதுவதால், இரண்டு படங்களுக்கும் அதிக எதிர்பார்ப்புகள் இருப்பதால், எது பெட்டகத்தை விட அதிகமாக இருக்கும் என்பது இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை. அலுவலகம். வினோத் இயக்கத்தில், ‘துணிவு’ திரைப்படம் வங்கிக் கொள்ளையை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் மற்றும் திரைப்படத்தில் அஜித் மற்றும் மஞ்சு வாரியர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

விஜய்யின் 66-வது படமான வாரிசு படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் சமூக வலைதளங்களில் புதிய போஸ்டரை புதன்கிழமை வெளியிட்டுள்ளனர்.உபேர்-கூல் லுக்கில் விஜய், டீ கிளாஸைப் பிடித்தபடி கார் பானட்டில் அமர்ந்திருக்கிறார். 2023ஆம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு உலகம் முழுவதும் படம் வெளியாகும் என அந்த போஸ்டரில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. “தி பாஸ் ரிட்டர்ன்ஸ்” என்ற டேக்லைன் உள்ளது.

இரண்டு படங்களின் வெளியீடும் பொங்கலுக்குத்தான் என்பதை முன்னரே அறிவித்துவிட்டார்கள். இரண்டு படங்களின் வியாபாரமும் பரபரப்பாக நடந்து வருகிறது. எந்தப் படம் அதிக தியேட்டர்களில் வெளியாகும் என அது பற்றிய தகவல்கள் அதிகம் வந்து கொண்டிருக்கின்றன. ‘துணிவு’ படத்தை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸ் வெளியிடுவதால் ‘வாரிசு’ படம் அதிக தியேட்டர்களில் வெளியாகுமா என்ற சந்தேகம் இன்னும் இருந்து வருகிறது.

இரண்டு படங்களும் சம அளவில் வெளியாகும் என ஒரு பேட்டியில் உதயநிதியே சொன்னாலும் அதை விஜய் ரசிகர்கள் நம்பத் தயாராக இல்லை.இரண்டு படங்களும் பொங்கலுக்கு வெளியாகும் என்று மட்டுமே அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன. ஆனால், இன்னமும் எந்தத் தேதியில் வெளியாகும் என்று அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகவில்லை. ‘துணிவு’ படத்தின் பொங்கல் வெளியீடு போஸ்டர்கள் தமிழகம் முழுவதும் ஒட்டப்பட்டு வருகிறது. அதை சமூக வலைத்தளங்களிலும் ரசிகர்கள் பகிர்ந்தார்கள். அதையடுத்து ‘வாரிசு’ படத்தின் பொங்கல் வெளியீடு போஸ்டரை தயாரிப்பு நிறுவனம் நேற்று அதிகாரப்பூர்வமாக மீண்டும் வெளியிட்டது. தியேட்டர்கள் புக்கிங் முழுவதுமாக முடிந்த பிறகு தான் இரண்டு படங்களின் வெளியீட்டுத் தேதி அறிவிக்கப்படலாம் எனத் தெரிகிறது. ஒரே நாளில் இரண்டு படங்களும் வருமா அல்லது ஏதாவது ஒரு படம் ஒரு நாள் முன்னதாக வெளியாகுமா என்பது சீக்கிரம் தெரிந்துவிடும்.

இப்படத்தில் விஜய் தவிர, ரஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாகவும், பிரபு, சரத் குமார், பிரகாஷ் ராஜ், குஷ்பு, ஜெயசுதா, ஸ்ரீகாந்த், ஷாம், யோகி பாபு, சங்கீதா மற்றும் சம்யுக்தா ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் கார்த்திக் பழனி, எடிட்டர் கே.எல்.பிரவீன், இசையமைப்பாளர் எஸ்.தமன் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர்.

விக்னேஷ் சிவனுடன் தற்காலிகமாக ‘AK 62’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள தனது அடுத்த பணியை அஜித் தொடங்க உள்ள நிலையில், அஜித் தனது வரவிருக்கும் படத்தில் இந்த புதிய க்ளீன் ஷேவ் தோற்றத்தைக் காட்டுவார் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இப்படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் இப்படம் நகைச்சுவை கலந்த ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த படம் ஜனவரி 2023 இல் திரைக்கு வர உள்ளது, மேலும் இந்த படத்தில் நடிகை த்ரிஷா கதாநாயகியாக நடிக்க இருப்பதாக யூகங்கள் உள்ளன. ஆனால், இப்படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் படக்குழுவினர் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்