26.7 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாசும்மா நெருப்பு மாதிரி இருக்காரு 🔥 இணையத்தில் படு வைரலாகும் துணிவு படத்தின் புதிய...

சும்மா நெருப்பு மாதிரி இருக்காரு 🔥 இணையத்தில் படு வைரலாகும் துணிவு படத்தின் புதிய போஸ்டர் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

கவின் நடிக்கும் அடுத்த படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவுப்பு பற்றிய...

தொழில்துறையின் சமீபத்திய அறிக்கைகளின்படி, தாதாவுக்குப் பிறகு கவின் அடுத்த படம் பற்றிய...

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு படத்தின் வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறது. ஒரு புதிய அவதாரத்தில் மாஸ் ஹீரோவைக் கொண்டிருப்பதால் இது ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. பெரியவர் பற்றிய அப்டேட் இங்கே. தற்போது சென்னையில் துணிவு படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருக்கும் அஜீத், நவம்பர் 29 செவ்வாய்கிழமை தனது பகுதிகளை முடிக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இப்படம் ஒரு ஆக்ஷன்-த்ரில்லர், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

பெரிய திரைகளில் நாடகத்தைக் காண திரைப்பட ஆர்வலர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கும் நிலையில், தயாரிப்பாளர்கள் இந்தத் p Aq a பற்றிய குறிப்புகளைப் பகிர்ந்துகொள்வதன் மூலம் அவர்களைக் கவர்ந்துள்ளனர். பரபரப்பை கூட்டி, தயாரிப்பாளர்கள் துணிவுக்கான சமீபத்திய போஸ்டரை கைவிட்டனர்.

அஜித்குமார் நாற்காலியில் கட்டப்பட்டிருப்பதை புகைப்படம் காட்டுகிறது. கட்டியிருந்தாலும், கடத்தல்காரர்களில் ஒருவரை எட்டி உதைத்தபடி நிலைமையைக் கட்டுக்குள் கொண்டுவர முயற்சிக்கிறார். மேலும் படம் 2023 பொங்கலுக்கு வெளியாகும் என போஸ்டரில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் துணிவு படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து புகைப்படம் வெளியாகி உள்ளதா இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

முன்பே அறிவித்தது துனிவு இன்று நவம்பர் 29 ஆம் தேதி நிறைவடைகிறது. வளர்ச்சிக்கு நெருக்கமான ஒரு ஆதாரம் வெளிப்படுத்தியது, “குழு சென்னையில் ஒரு பாடலுக்கான படப்பிடிப்பை நடத்துகிறது, இது அஜித் குமாரின் 61 வது படத்திற்கான முடிவாக இருக்கும்.
இது ஒரு வங்கிக் கொள்ளையின் பின்னணியில் அமைக்கப்பட்ட ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் மற்றும் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட ஒரு பாத்திரத்தில் அஜித் நடித்துள்ளார். இப்படத்தில் அவர் ஒரு சிறப்பு தோற்றத்தில் நடிக்கிறார், அதை அவரே தனது தொழில் வாழ்க்கையின் சிறந்ததாகக் கருதுகிறார்.

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். துனிவு படம் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. பிக்பாஸ் பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதவுள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்