26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeசினிமாபிரபாஸ் வீட்டில் சமைத்த உணவைக் பற்றி மனம் திறந்த சூர்யா !

பிரபாஸ் வீட்டில் சமைத்த உணவைக் பற்றி மனம் திறந்த சூர்யா !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

மாஸ்கோ சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’...

கடந்த ஆண்டு வெளியான ‘மாமனிதன்’ படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக...

18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதும் ரஜினி...

2023 தமிழ் திரையுலகிற்கு மிகவும் பிஸியான ஆண்டாகத் தெரிகிறது, ஏனெனில் பெரிய...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இயக்குநர் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடிப்பில் உருவாகி வரும்...

தமிழ் சினிமாவில் முதல் முறையாக ஏகே 62 படத்தில்...

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, ‘ஏகே 62’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டுள்ள...

லோகேஷ் இயக்கிய விக்ரம் படமே மகிழ் திருமேனி படத்தின்...

நடிகர் விஜய்யின் ரசிகர்கள் கடந்த சில நாட்களாக தற்காலிகமாக 'தளபதி 67'...

கோலிவுட் நடிகர் சூர்யாவுக்கு தெலுங்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல ரசிகர்கள் உள்ளனர் என்பதை சொல்ல தேவையில்லை. ‘கஜினி’ படத்திலிருந்து தெலுங்கிலும் தனது ஒவ்வொரு படத்தையும் வெளியிட்டு வருகிறார். ‘ஆகாசம் நீ ஹத்து ரா’, ‘ஜெய் பீம்’ போன்ற படங்களின் மூலம் மீண்டும் நல்ல வரவேற்பை பெற்ற சூர்யா, அடுத்தடுத்து படங்களை அறிவித்து வருகிறார்.

ஏசியாநெட் உடனான ஒரு நேர்காணலின் போது, ​​பான்-இந்திய நட்சத்திரம் பிரபாஸ் வீட்டில் சமைத்த உணவை சூர்யா பகிர்ந்து கொண்டார். அவர் பிரபாஸ் மற்றும் அவரது பெருந்தன்மைக்கு பாராட்டுகளை குவித்தார்.

சூர்யா கூறுகையில், ”நான் ஷூட்டிங்கில் ஹைதராபாத் வந்தபோது, ​​பிரபாஸ் என்னை அழைத்து இரவு உணவிற்கு அழைத்தார். நான் வருவேன் என்று சொன்னேன், ஆனால் எனது படப்பிடிப்பு இரண்டு மணி நேரம் தாமதமாகி விட்டது, மாலை 6 மணிக்கு தொடங்குவதாக இருந்தது ஆனால் இரவு 8 மணிக்கு தொடங்கி இரவு 11:30 மணி வரை நீட்டிக்கப்பட்டது. நான் பிரபாஸை பிறகு சந்திப்பேன் என்று நினைத்தேன், ஒருவேளை அவரிடம் மன்னிப்பு கேட்கலாம்.

மேலும், இது ஒரு ஹோட்டல் விருந்து அல்லது தயாரிப்பு குழப்பத்தில் இருந்து வரும் என்று நினைத்தேன். இரவு 11.30 மணியளவில், ஹோட்டலின் தாழ்வாரத்தில் பிரபாஸை சந்தித்தேன். நான் அதிர்ச்சியடைந்தேன், பிரபாஸ் இன்னும் இரவு உணவை சாப்பிடாமல் எனக்காக காத்திருப்பதை உணர்ந்தேன். அவர் அம்மா தயாரித்த உணவை எனக்கு கொண்டு வந்தார். என் வாழ்நாளில் இவ்வளவு சுவையான பிரியாணி சாப்பிட்டதில்லை’’ என்றார்.

தற்போது பிரபாஸ் இந்திய அளவில் மிகப்பெரிய பட்ஜெட் படங்களில் பிஸியாக இருக்கிறார். ‘பாகுபலி’ படத்தின் மூலம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்திய பிரபாஸ், அதைத் தொடர்ந்து வெளியான ‘சாஹோ’, ‘ராதே ஷ்யாம்’ ஆகிய படங்கள் எதிர்பார்த்த அளவு வெற்றி பெறவில்லை. இயக்குனர் பிரசாந்த் நீலின் ‘சலார்’ மற்றும் ஓம் ரவுத்தின் ‘ஆதிபுருஷ்’ ஆகிய படங்கள் மீது தான் அவரது நம்பிக்கைகள் அனைத்தும். மறுபுறம், நட்சத்திர நடிகர் நாக் அஸ்வினின் ‘புராஜெக்ட் கே’ மற்றும் மாருதியின் ‘ராஜா டீலக்ஸ்’ ஆகியவற்றிலும் காணப்படுவார்.

சமீபத்திய கதைகள்