Wednesday, December 6, 2023 1:15 pm

மாநாடால் அஜித்திடம் ஏற்பட்ட மாற்றம் !! ஒகே சொன்னாரா அஜித் !! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

2023ஆம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு அஜீத் குமார் நடிப்பில் தயாராகி வரும் திரைப்படம், அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் திரைப்படம் குறித்த கூடுதல் தகவல்களை அறிய அவரது ரசிகர்கள் மிகுந்த ஆர்வத்துடன் உள்ளனர். சமீபத்தில், வரவிருக்கும் பட்டத்து அரசன் படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது, பாடலாசிரியர் விவேகா, துணிவில் அஜீத் குமாருக்காக ஒரு பாடலை எழுதியதாக தெரிவித்தார்.

எச் வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை ஜீ ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். ஜிப்ரானுடனான தொடர்பு குறித்து விவேகா கூறுகையில், “அவர் எனக்கு நல்ல நண்பர். அவரது இசையமைப்பில் என்னால் அற்புதமான பாடல்களை வழங்க முடிந்தது. தாரமே தாரமே (கடாரம் கொண்டானில் இருந்து) 100 மில்லியனைத் தாண்டியுள்ளது. அடுத்ததாக நான் எழுதியது அஜித்குமார் நடித்த துணிவு படத்தின் பாடல்.”

வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் கடந்த 2011 ஆம் ஆண்டு மங்காத்தா திரைப்படம் வெளியானது. அர்ஜுன், த்ரிஷா, ராய் லட்சுமி, அஞ்சலி உள்ளிட்ட பல நட்சத்திர பட்டாளங்கள் நடித்திருந்த அந்த திரைப்படம் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது.

நெகடிவ் ரோல் ஹீரோவாக நடித்திருந்த அஜித்தின் நடிப்பும் ரசிகர்கள் மத்தியில் பாராட்டுகளை பெற்றது. 24 கோடி ரூபாயில் எடுக்கப்பட்ட அந்த திரைப்படம் கிட்டத்தட்ட 100 கோடியை நெருங்கி சாதனை படைத்தது. அந்த வகையில் அஜித்தின் கேரியரில் இந்த படம் ஒரு முக்கிய இடத்தையும் பிடித்தது.

இப்படம் வெளிவந்து 11 ஆண்டுகள் கடந்த பிறகும் கூட இன்னும் ரசிகர்களால் விரும்பப்பட்டு வருகிறது. இதனாலேயே வெங்கட் பிரபு இந்த படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை எடுப்பதற்கு தயாராகி இருக்கிறார். தற்போது இந்த படத்தின் ஸ்கிரிப்ட் வேலைகளில் அவர் படு பிஸியாக இருக்கிறார்.

அஜித்தின் 50வது படமாக வெளிவந்து வெற்றி கண்ட மங்காத்தா படத்தின் இரண்டாம் பாகம் விரைவில் உருவாக உள்ளது. இந்த படத்தில் இணைந்து நடித்த அஜித்-அர்ஜுன் இருவரும் சேர்ந்து தற்போது புகைப்படம் எடுத்திருக்கின்றனர். இந்த புகைப்படத்தை ஆக்ஷன் கிங் தற்போது சோசியல் மீடியாவில் பதிவிட்டு ட்ரெண்டாக்கி உள்ளார்.

இந்த புகைப்படத்தை பார்த்தால் மங்காத்தா படத்தின் இரண்டாம் பாகத்திற்கான பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்படுவதாக தெரிகிறது. கூடிய விரைவில் இந்த படத்தை குறித்த முழு விவரமும் வெளியாகும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த படத்தில் நிச்சயம் அஜித் வித்யாசமான கெட்டப்பில் கலக்குவார் என்றும் ரசிகர்கள் நம்பி உள்ளனர்.

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துனிவு. வரவிருக்கும் படம் ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு கதாநாயகியாக நடிக்கும் போது, வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷாவும், படத்தொகுப்பு வேலுக்குட்டியும் செய்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்