Saturday, February 24, 2024 9:17 pm

அஜித் போடும் புதிய கணக்கு !! 1000 கோடி வசூல் வேட்டைக்கு தயாராகும் போனி !! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் அடுத்ததாக ‘துணிவு’ படத்தில் நடிக்கிறார், இது இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் நடிகரின் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படத்தைக் குறிக்கிறது. ஒரு திருட்டு த்ரில்லர் என்று அறிவிக்கப்பட்ட இப்படம் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் அதன் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியது, இப்போது 2023 பொங்கலுக்கு பிரமாண்டமாக வெளியிடப்பட உள்ளது. ஜான் கோக்கன் படத்தில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் காணப்படுவார், மேலும் திறமையான நடிகர் படத்தில் அவர் பங்கேற்பதை முன்பே உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். அறிக்கைகளின்படி, அஜித்துடன் ஜான் கோக்கனின் முகநூல் காட்சி முக்கிய சிறப்பம்சமாக இருக்கும், மேலும் நீட்டிக்கப்பட்ட அதிரடி காட்சி நன்றாக வந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

‘துனிவு’ படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகள் சீராக நடந்து வருகிறது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் ஒரு பெரிய அப்டேட்டைக் கொண்டு வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார், மேலும் இசையமைப்பாளர் தனது முதல் பாடலை அஜித்திற்காக வழங்க தயாராகி வருகிறார். துடிப்பான இசையமைப்பாளர் ரசிகர்களுக்காக ஒரு வெகுஜன கொண்டாட்டப் பாடலை ஏற்கனவே உறுதியளித்துள்ளார். ‘சில்லா சில்லா’ என்ற முதல் சிங்கிள் அடுத்ததாக வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இந்த பாடலை அனிருத் ரவிச்சந்தர் பாடியுள்ளார்.

அந்த அளவுக்கு இந்த இருபடங்களின் மீதான எதிர்பார்ப்புகள் நாளுக்கு நாள் ஹார்ட் பீட்டை எகிற வைத்துக் கொண்டிருக்கிறது. ஆனால் சில தெரிந்த திரையுலகை சார்ந்த நண்பர்கள் இதற்கு முன் அஜித் இப்படி எல்லாம் முரண்டு பிடிக்க மாட்டார். ஆனால் இப்பொழுது நடிகர் என்ற ஒரு அந்தஸ்தை பெற்றதும் போட்டி என வந்ததும் விடுறதா இல்லை என்ற மனப்பாங்கில் வந்து விட்டார் என்று கூறுகின்றனர்.

இந்நிலையில் போட்டினு வந்துட்டா ஒரு கை பார்த்து விடலாம் என்ற துணிவில் இருப்பதே நல்ல விஷயம் தான் என்று பல பேர் கூறி வருகின்றனர். இது ஒரு பக்கம் இருக்க வாரிசு படத்திற்கு விலங்கு நல வாரியத்திலிருந்து அண்மையில் ஒரு நோட்டீஸ் அனுப்பப்பட்டது. விதிகளை மீறி யானைகளை படத்தில் பயன்படுத்தியதற்கு ஒரு வாரத்திற்குள் தக்க ஆவணங்களை சமர்பிக்க வேண்டும் என நோட்டீஸ் அனுப்பப்பட்டிருக்கிறது.

மேலும் துணிவு மற்றும் வாரிசு படத்தை எத்தனை மணிக்காட்சிகளில் வெளியிடப்போகிறார்கள் என்ற தகவலும் வெளியாகியிருக்கிறது. துணிவு படம் 1 மணி காட்சியிலும் வாரிசு படம் 4 மணிக்காட்சியிலும் வெளியிட இருக்கிறார்களாம். இதில் துணிவு படத்திற்கு தான் லாபம் என்றும் கூறப்படுகிறது. ஏனெனில் முதல் நாள் வசூல் எவ்வளவு என்று பார்க்கும் போது ஒரு நாளில் துணிவு படம் கூடுதல் காட்சியில் இடம்பெறும். வாரிசு படம் ஒரு காட்சி குறைவாகவே இடம் பெறும்.

ஆதலால் துணிவு படத்திற்கு தான் அதிக வசுலாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது தமிழ் நாட்டில் இந்த பிரச்சினை என்றால் உலக அரங்கிலும் துணிவு படம் வெற்றி வாகை சூட காத்துக் கொண்டிருக்கின்றது. அதாவது துணிவு படத்தை தமிழ் நாட்டில் திரையிட உதய நிதி எப்படி உரிமை வாங்கினாரோ அதே போல வெளிநாட்டில் திரையிட லைக்கா நிறுவனம் வாங்கியிருக்கிறதாம். அவருக்கு ஏகப்பட்ட செல்வாக்கு இருப்பதால் அதிக நாடுகளில் அதிக திரையரங்குகளில் துணிவு படம் ரிலீஸ் ஆகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும் அஜித்தும் லைக்கா சுபாஸ்கரனும் ஏற்கெனவே நெருங்கி பழக்கூடிய அளவிற்கு அவர்களுக்கு ஒரு நட்பு இருக்கிறதாம். இன்னொரு கூடுதலான விஷயம் அஜித்தின் அடுத்த திரைப்படத்தை லைக்கா நிறுவனம் தான் தயாரிக்கிறதாம். இதனால் கூட லைக்கா நிறுவனம் கைப்பற்றியிருக்க வாய்ப்பிருக்கிறது என்று கூறுகிறார்கள்.

மேலும் வாரிசு படத்தை வாங்கிய நிறுவனம் வெளிநாட்டில் ஏற்கெனவே கொடுக்கு வினியோகஸ்தரர்களுக்கு கொடுக்காமல் புதிய வினியோகஸ்தரர்களுக்கு தான் படத்தை பிரித்துக் கொடுக்கப்போகிறார்களாம். ஆகவே இதுவே துணிவு படத்திற்கு ஒரு ப்ளஸ் என்று கூறுகிறார்கள். எது எப்படியோ கதை நல்லா இருந்தால் தான் மக்கள் ரசிப்பார்கள். பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

‘துனிவு’ படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, அஜய் மற்றும் சிபி சந்திரன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர், மேலும் இந்த திரைப்படம் 1987 ஆம் ஆண்டு பஞ்சாப் வங்கிக் கொள்ளையால் ஈர்க்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது, இது இந்தியாவின் மிகப்பெரிய கொள்ளைகளில் ஒன்றாகும். அஜித் நடித்த படத்திற்கான திரையரங்கு விநியோகம் சில நாட்களுக்கு முன்பு தொடங்கியது, மேலும் படம் பிரமாண்டமாக வெளியிடப்படுவதற்காக சில முக்கிய திரைகளை கைப்பற்றி உள்ளது குறிப்பிடதக்கது

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்