Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாசிவகார்த்திகேயனை தொடர்ந்து அஜித்தை சந்தித்த பிரபல இயக்குனர் !! வைரலாகும் தகவல் இதோ

சிவகார்த்திகேயனை தொடர்ந்து அஜித்தை சந்தித்த பிரபல இயக்குனர் !! வைரலாகும் தகவல் இதோ

Date:

Related stories

ஷங்கர்-ராம் சரண் நடிக்கும் ‘RC15’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் ஷங்கர் தனது அடுத்த படமான 'ஆர்சி 15' படப்பிடிப்பில் கடந்த...

பிரதமரின் பாதுகாப்பு குறைபாடு: அண்ணாமலையின் கருத்துக்கு சைலேந்திர பாபு மறுப்பு

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் சென்னை வருகையின் போது பாதுகாப்புக் குறைபாடு எதுவும்...

ஒரு நாளைக்கு எத்தனை லிட்டர் தண்ணீர் குடித்தால் நல்லது இதோ உங்களுக்கான ஆரோக்கிய தகவல்

ஒரு நபருக்கு இயல்பான உடல் வழக்கத்தை உறுதி செய்யும் வாழ்க்கையின் மிக...

ஹரிஷ் கல்யாண் மனைவி நர்மதாவுடன் காதல் படத்தை பகிர்ந்துள்ளார் புகைப்படம் இதோ !!

நடிகர் ஹரிஷ் கல்யாணுக்கும் நர்மதா உதய்குமாருக்கும் கடந்த அக்டோபர் 28ஆம் தேதி...

ராட்சசன் இயக்குனர் ராம்குமாருடன் மீண்டும் இணையும் விஷ்ணு விஷால் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தற்போது கட்ட குஸ்தி படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கும் விஷ்ணு விஷால், தனது...
spot_imgspot_img

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜீத் நடிக்கும் ‘துணிவு’ படம் 2023 பொங்கலுக்கு திரைக்கு வர திட்டமிட்டுள்ள நிலையில், படக்குழுவினர் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படத்தின் படப்பிடிப்பில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளனர். சமீபத்திய விஷயம் என்னவென்றால், படக்குழு இன்று ஒரு பாடல் காட்சிக்கான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ளது. படத்தின் அறிமுகப் பாடலான ‘சில்லா சில்லா’ படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்று முதல் கோகுலம் ஸ்டுடியோவில் நடைபெற்று வருகிறது.

சில்லா சில்லா என்ற பாடலை வைசாக் எழுதி, ஜிப்ரான் இசையில் அனிருத் பாடியுள்ளார். அதிவேக நடனம் என்று கூறப்படும் இந்த பாடலில் அஜித்துடன் பாடலாசிரியர் வைசாவும் இடம்பெறுவார் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இப்படத்தை தொடர்ந்து இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கும் AK 62 என தற்காலிகமாக பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்தில் நடிக்க உள்ளார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்த உடன் 6 முதல் 9 மாதங்கள் பிரேக் எடுக்க உள்ளார். அந்த சமயத்தில் தனது பைக்கிங் சுற்று பயணத்தை உலக நாடுகளில் மேற்கொள்ள உள்ளார் எனக் கூறப்படுகிறது. அதனை தொடர்ந்து சன் பிக்சர்ஸ் பேனரின் கீழ் சிறுத்தை சிவா இயக்கும் படத்தில் நடிக்க உள்ளார்.

தொடங்கியது சில்லா சில்லா ஷூட்டிங்துணிவு படத்திற்காக சென்னையில் கோகுலம் ஸ்டுடியோஸில் பிரமாண்டமான செட் ஒன்று அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த செட்டில் சில்லா சில்லா பாடல் படப்பிடிப்பு நடைபெற்றது எனக் கூறப்படுகிறது. அஜித் குமார் இடம்பெறும் இந்த பாடலின் படப்பிடிப்பு நேற்று தொடங்கியுள்ளது. இன்றைக்குள் பாடலின் படப்பிடிப்பை முடிக்க படக்குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளதாக சினிமா வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. மேலும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் சில்லா சில்லா பாடல் செட்டிற்கு சென்று பார்வையிட்டதாக கூறப்படுகிறது. அஜித் குமார் துணிவு படத்தின் டப்பிங் பணிகளை முழுவதுமாக முடித்த நிலையில் படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் மிகவும் தீவிரமாக நடைபெற்று வருகின்றன.

போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்க, ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார். இப்படத்தில் வீரா, அஜய், ஜான் கொக்கன், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் அஜித் தொடர்ந்து மூன்றாவது படம் இதுவாகும்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories