Saturday, November 26, 2022
Homeசினிமாஎஸ்.ஜே.சூர்யா இயக்குநராக மீண்டும் வருவாரா லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

எஸ்.ஜே.சூர்யா இயக்குநராக மீண்டும் வருவாரா லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

திருச்சி நகர திட்டமிடல் பகுதி அறிவிப்பு: விவரங்கள் உள்ளே

மாநில வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற வளர்ச்சித் துறை அரசாணை வெளியிட்டதால், 148...

எம்டிசி பேருந்துகளில் பேருந்து நிறுத்த அறிவிப்பு முறையை உதயநிதி தொடங்கினார்

பயணிகளின் வசதிக்காக தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் வரவிருக்கும் பேருந்து நிறுத்தங்களை அறிவிக்கும்...

கோயம்பேடு மார்க்கெட்டில் போதிய வரத்து காரணமாக காய்கறிகள் விலை சரிந்துள்ளது

கடந்த சில வாரங்களாக பெய்த கனமழையால் தமிழகம் மற்றும் அண்டை மாநிலங்களில்...

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீன் பூனாவாலாவுக்கு...
spot_imgspot_img

நடிகர் எஸ்.ஜே. சூர்யா இப்போது தனது ‘வதந்தி – தி ஃபேபிள் ஆஃப் வேலோனி’ தொடரின் வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறார், இது டிசம்பர் 2 ஆம் தேதி டிஜிட்டல் பிரீமியரை வெளியிட உள்ளது. இந்த வெப் சீரிஸ் OTT தளத்தில் நடிகரின் அறிமுகத்தையும் குறிக்கிறது. ஆண்ட்ரூ லூயிஸ் இயக்கிய இந்தத் தொடரை புஷ்கர் மற்றும் காயத்ரி ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர், அவர் சமீபத்தில் ‘சுழல் – தி வோர்டெக்ஸ்’ என்ற வெப் தொடரின் வெற்றியைப் பெற்றார்.

ETimes க்கு ஒரு பிரத்யேக நேர்காணலில் பேசிய நடிகர் எஸ்.ஜே. சூர்யா, தனக்கு நன்கு தெரிந்த அணியுடன் டிஜிட்டல் அறிமுகம் செய்வதில் மகிழ்ச்சி அடைவதாகக் கூறினார். இதுகுறித்து அவர் கூறுகையில், “வதாந்தி படத்தில் ஆண்ட்ரூவுடன் இணைந்து பணியாற்றியது எனக்கு மிகுந்த மகிழ்ச்சியை அளித்துள்ளது. அவர் என்னுடைய உதவியாளர், உங்கள் உதவியாளரால் இயக்கப்பட்டது என்பது ஒரு வித்தியாசமான உணர்வு, அதுவும் பெருமையான தருணம்.

தொடர் முழுவதும் பணியாற்றியபோது, ​​ஒரு இயக்குனராக ஆண்ட்ரூ தொடரின் மீது கொண்டிருந்த ஆர்வத்தை என்னால் புரிந்து கொள்ள முடிந்தது. ஒவ்வொரு முறையும் அவர் கட் சொல்லும் போது, ​​டேக் சரியாக இருந்ததா அல்லது அதை மீண்டும் செய்ய வேண்டுமா என்பதை என்னால் அடையாளம் காண முடிந்தது. ஒவ்வொரு ஷாட் எடுக்கப்படும்போதும் அவர் கட் சொல்ல வேண்டிய மாடுலேஷன் திட்டம் மீதான அவரது ஆர்வத்தை நிரூபித்தது.

எஸ்.ஜே.சூர்யா, ‘வதந்தி’ படத்தில் போலீஸ் வேடத்தில் நடித்ததைப் பற்றிப் பேசுகையில், எபிசோட் 1 முதல் 8 வரையிலான தனது காட்சிகள், ஒவ்வொரு வழக்காக அவர் மெதுவாக இணைக்கப்பட்டாலும், ஒரு குறிப்பிட்ட விஷயத்தில் அவரது கதாபாத்திரம் மிகவும் தனிப்பட்டதாக மாறுகிறது, மேலும் அது அவருக்கு உணர்ச்சிபூர்வமான தொடர்பைக் கொடுத்தது. கொலை மர்ம தொடர். “டிஜிட்டல் இயங்குதளத்தில் எனது அறிமுகமானது ஒரு இந்திய வெற்றியை மட்டுமல்ல, ஒரு உலகளாவிய வெற்றியையும் தரும் என்று நான் நம்புகிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இயக்குநராக மீண்டும் வருவதற்கான ஆர்வம் குறித்து நடிகரிடம் கேள்வி எழுப்பியபோது, ​​அவர் பதிலளித்தார், “என்னிடம் சிறப்பான மற்றும் நல்ல ஸ்கிரிப்ட் உள்ளது, அதை இயக்கும் திட்டம் என்னிடம் உள்ளது, ஆனால் நடிப்பை விட இயக்குவதை நான் விரும்புவதாக கருத முடியாது. நான் மற்ற இயக்குனரின் பாணிகளைப் பார்க்க விரும்புகிறேன், என் பாணியில் தேவையற்றதாக இருக்க விரும்பவில்லை. படத்தில் எனது அடுத்த நகர்வு என்ன என்பதை மக்கள் எளிதில் அடையாளம் கண்டுகொள்வார்கள், அதனால் நான் தன்னிச்சையாக இருக்க விரும்புகிறேன், வேறு யாராவது என்னை இயக்கினால் மட்டுமே அது நடக்கும், ”என்று எஸ்.ஜே.சூர்யா முடித்தார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories