Saturday, February 24, 2024 8:42 pm

எஸ்.ஜே.சூர்யா அமிதாப் பச்சனுடன் நடித்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எஸ்.ஜே.சூர்யா மற்றும் அமிதாப் பச்சன் முறையே ‘தேரா யார் ஹூன் மைன்’ மற்றும் ‘உயமத மனிதன்’ என்ற இந்தி-தமிழ் இருமொழித் திரைப்படத்திற்காக படமாக்கினர். எஸ்.ஜே.சூர்யா தனது கள்வனின் காதலி இயக்குனர் தமிழ்வண்ணனுடன் இணைந்திருந்தார், மேலும் இந்த திரைப்படம் மூத்த பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார் அமிதாப் பச்சனின் தமிழ் அறிமுகத்தைக் குறிக்கும் வகையில் இருந்தது. ஆனால், தயாரிப்பு பிரச்சனையால் படம் கிடப்பில் போடப்பட்டது.

ETimes உடன் பேசிய எஸ்.ஜே.சூர்யா, படத்தின் தலைவிதியைப் பற்றி அறிந்தபோது தான் எப்படி உணர்ந்தேன் என்பதை வெளிப்படுத்துகிறார். “நான் பிக் பி அய்யாவுடன் ஒரு படத்திற்கு ஷூட் செய்தேன், நாங்கள் 10 நாட்கள் படப்பிடிப்பிற்குப் பிறகு, படம் கிடப்பில் போடப்பட்டது. அதை மீண்டும் செய்ய நான் என்னால் முடிந்தவரை முயற்சித்தேன். நான் உண்மையில் தரையில் உருண்டேன், நான் அழுதேன். அந்த வலி எனக்கு இருந்தது. படம் தொடங்காது என்று தெரிந்ததும், நான் உலக அளவில் சென்று ஒரு இந்திய நடிகனாக மாற விரும்பினேன், ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக நான் அதைத் தொடவில்லை, அதுவும் புராணக்கதையுடன், அது நடக்கவில்லை. சிலரால் இருக்கலாம். தீய கண், எனக்குத் தெரியாது, அது நடக்கவில்லை, ஆனால் இப்போது நான் ஐந்து வெவ்வேறு மொழிகளில் வெளிவரவிருக்கும் தமிழ் வெப் சீரிஸ் ‘வதந்தி’ மூலம் உலக அளவில் செல்வேன். இந்தி பார்வையாளர்கள் என்னை ஏற்றுக்கொள்வார்கள் என்று நம்புகிறேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

பிக் பி உடனான ஷூட்டிங் அனுபவத்தை நினைவு கூர்ந்த சூர்யா, “படப்பிடிப்பு நாளில், பிக் பி சாரின் மேக்கப் மேன் என் நெற்றியில் ‘டிகா’ பூச என்னிடம் வந்தார். அமிதாப் ஜி கிரீன் அறைக்குள் நுழைந்து அவரை விரட்டினார். அவர் சில மந்திரங்களை உச்சரித்தார். என் நெற்றியில் ‘டிகா’ பூசினேன். அந்த தருணத்தை என்னால் மறக்க முடியாது. பழம்பெரும் நடிகரிடம் நான் இவ்வளவு அன்பை சம்பாதித்தேன்.”

“எனது புதிய வெப் சீரிஸைப் பார்த்த பிறகு, தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் மனதை மாற்றிக்கொண்டு படத்தைப் புதுப்பிக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்,” என்று சூர்யா நம்பிக்கையின் புன்னகையுடன் கையெழுத்திட்டார்.

எஸ்.ஜே. சூர்யா தனது டிஜிட்டல் அறிமுகத்தில் நடித்த ‘விக்ரம் வேதா’ படத்தை இயக்கிய புஷ்கர் மற்றும் காயத்ரி ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டு, இயக்குனர் ஆண்ட்ரூ லூயிஸின் அழுத்தமான கதையம்சம் மற்றும் இயக்கம், ‘வதந்தி’ என்பது கவனிக்க வேண்டிய தொடர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்