Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாஎஸ்.ஜே.சூர்யா அமிதாப் பச்சனுடன் நடித்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

எஸ்.ஜே.சூர்யா அமிதாப் பச்சனுடன் நடித்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

பிரதமரின் பாதுகாப்பு குறைபாடு: அண்ணாமலையின் கருத்துக்கு சைலேந்திர பாபு மறுப்பு

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் சென்னை வருகையின் போது பாதுகாப்புக் குறைபாடு எதுவும்...

ஒரு நாளைக்கு எத்தனை லிட்டர் தண்ணீர் குடித்தால் நல்லது இதோ உங்களுக்கான ஆரோக்கிய தகவல்

ஒரு நபருக்கு இயல்பான உடல் வழக்கத்தை உறுதி செய்யும் வாழ்க்கையின் மிக...

ஹரிஷ் கல்யாண் மனைவி நர்மதாவுடன் காதல் படத்தை பகிர்ந்துள்ளார் புகைப்படம் இதோ !!

நடிகர் ஹரிஷ் கல்யாணுக்கும் நர்மதா உதய்குமாருக்கும் கடந்த அக்டோபர் 28ஆம் தேதி...

ராட்சசன் இயக்குனர் ராம்குமாருடன் மீண்டும் இணையும் விஷ்ணு விஷால் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தற்போது கட்ட குஸ்தி படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கும் விஷ்ணு விஷால், தனது...

டெண்டர் முறைகேடு வழக்கு: வேலுமணி மீதான ஒரு எப்ஐஆரை உயர்நீதிமன்றம் ரத்து செய்தது

சென்னை: சென்னை உயர் நீதிமன்ற நீதிபதிகள் பிஎன் பிரகாஷ் மற்றும் ஆர்எம்டி...
spot_imgspot_img

எஸ்.ஜே.சூர்யா மற்றும் அமிதாப் பச்சன் முறையே ‘தேரா யார் ஹூன் மைன்’ மற்றும் ‘உயமத மனிதன்’ என்ற இந்தி-தமிழ் இருமொழித் திரைப்படத்திற்காக படமாக்கினர். எஸ்.ஜே.சூர்யா தனது கள்வனின் காதலி இயக்குனர் தமிழ்வண்ணனுடன் இணைந்திருந்தார், மேலும் இந்த திரைப்படம் மூத்த பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார் அமிதாப் பச்சனின் தமிழ் அறிமுகத்தைக் குறிக்கும் வகையில் இருந்தது. ஆனால், தயாரிப்பு பிரச்சனையால் படம் கிடப்பில் போடப்பட்டது.

ETimes உடன் பேசிய எஸ்.ஜே.சூர்யா, படத்தின் தலைவிதியைப் பற்றி அறிந்தபோது தான் எப்படி உணர்ந்தேன் என்பதை வெளிப்படுத்துகிறார். “நான் பிக் பி அய்யாவுடன் ஒரு படத்திற்கு ஷூட் செய்தேன், நாங்கள் 10 நாட்கள் படப்பிடிப்பிற்குப் பிறகு, படம் கிடப்பில் போடப்பட்டது. அதை மீண்டும் செய்ய நான் என்னால் முடிந்தவரை முயற்சித்தேன். நான் உண்மையில் தரையில் உருண்டேன், நான் அழுதேன். அந்த வலி எனக்கு இருந்தது. படம் தொடங்காது என்று தெரிந்ததும், நான் உலக அளவில் சென்று ஒரு இந்திய நடிகனாக மாற விரும்பினேன், ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக நான் அதைத் தொடவில்லை, அதுவும் புராணக்கதையுடன், அது நடக்கவில்லை. சிலரால் இருக்கலாம். தீய கண், எனக்குத் தெரியாது, அது நடக்கவில்லை, ஆனால் இப்போது நான் ஐந்து வெவ்வேறு மொழிகளில் வெளிவரவிருக்கும் தமிழ் வெப் சீரிஸ் ‘வதந்தி’ மூலம் உலக அளவில் செல்வேன். இந்தி பார்வையாளர்கள் என்னை ஏற்றுக்கொள்வார்கள் என்று நம்புகிறேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

பிக் பி உடனான ஷூட்டிங் அனுபவத்தை நினைவு கூர்ந்த சூர்யா, “படப்பிடிப்பு நாளில், பிக் பி சாரின் மேக்கப் மேன் என் நெற்றியில் ‘டிகா’ பூச என்னிடம் வந்தார். அமிதாப் ஜி கிரீன் அறைக்குள் நுழைந்து அவரை விரட்டினார். அவர் சில மந்திரங்களை உச்சரித்தார். என் நெற்றியில் ‘டிகா’ பூசினேன். அந்த தருணத்தை என்னால் மறக்க முடியாது. பழம்பெரும் நடிகரிடம் நான் இவ்வளவு அன்பை சம்பாதித்தேன்.”

“எனது புதிய வெப் சீரிஸைப் பார்த்த பிறகு, தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் மனதை மாற்றிக்கொண்டு படத்தைப் புதுப்பிக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்,” என்று சூர்யா நம்பிக்கையின் புன்னகையுடன் கையெழுத்திட்டார்.

எஸ்.ஜே. சூர்யா தனது டிஜிட்டல் அறிமுகத்தில் நடித்த ‘விக்ரம் வேதா’ படத்தை இயக்கிய புஷ்கர் மற்றும் காயத்ரி ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டு, இயக்குனர் ஆண்ட்ரூ லூயிஸின் அழுத்தமான கதையம்சம் மற்றும் இயக்கம், ‘வதந்தி’ என்பது கவனிக்க வேண்டிய தொடர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories