Saturday, November 26, 2022
Homeதமிழகம்ஆன்லைன் சூதாட்டத்துக்கு மட்டும் தடை, ஆளுநர் ரவியிடம் தமிழக அரசு ! கோரிக்கை

ஆன்லைன் சூதாட்டத்துக்கு மட்டும் தடை, ஆளுநர் ரவியிடம் தமிழக அரசு ! கோரிக்கை

Date:

Related stories

சின்ஜியாங்கில் பயங்கர அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஏற்பட்ட தீவிபத்து

சீனாவின் தொலைதூர மேற்கு ஜின்ஜியாங் பிராந்தியத்தில் அரிதான எதிர்ப்புகள் வெடித்தன, நாடு...

திருச்சி நகர திட்டமிடல் பகுதி அறிவிப்பு: விவரங்கள் உள்ளே

மாநில வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற வளர்ச்சித் துறை அரசாணை வெளியிட்டதால், 148...

எம்டிசி பேருந்துகளில் பேருந்து நிறுத்த அறிவிப்பு முறையை உதயநிதி தொடங்கினார்

பயணிகளின் வசதிக்காக தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் வரவிருக்கும் பேருந்து நிறுத்தங்களை அறிவிக்கும்...

கோயம்பேடு மார்க்கெட்டில் போதிய வரத்து காரணமாக காய்கறிகள் விலை சரிந்துள்ளது

கடந்த சில வாரங்களாக பெய்த கனமழையால் தமிழகம் மற்றும் அண்டை மாநிலங்களில்...

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீன் பூனாவாலாவுக்கு...
spot_imgspot_img

ஆன்லைன் கேம்களுக்கு முழுமையான தடை எதுவும் முன்மொழியப்படவில்லை, ஆனால் மாநிலத்தில் ஆன்லைன் சூதாட்டம் மட்டுமே தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது என்று தமிழக அரசு வெள்ளிக்கிழமை கூறியது, மேலும் மாநிலத்தில் ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை தடைசெய்யும் மற்றும் ஆன்லைன் கேம்களை ஒழுங்குபடுத்துவதற்கான மசோதாவுக்கு ஆளுநர் ஆர் என் ரவியிடம் ஒப்புதல் கோரியது.

விகிதாச்சாரக் கோட்பாட்டின்படி, முழுமையான தடை எதுவும் முன்மொழியப்படவில்லை என்று மாநில சட்ட அமைச்சர் எஸ் ரகுபதி தெரிவித்தார்.

“விளையாட்டுகள் முற்றாக தடை செய்யப்படவில்லை. அவை வாய்ப்பு விளையாட்டு மற்றும் திறமை விளையாட்டு என வேறுபடுத்தப்பட்டு ஆன்லைன் சூதாட்டம் மட்டுமே தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. எனவே, இது விகிதாசார கட்டுப்பாடு” என்று அமைச்சர் தெளிவுபடுத்தினார்.

மேலும், மாநிலத்தில் ஆன்லைன் சூதாட்டத் தடையை அமல்படுத்துவது குறித்து ஆளுநர் வியாழக்கிழமை எழுப்பிய சில சந்தேகங்கள் அல்லது விளக்கங்களுக்கு அரசு தனது பதிலைச் சமர்ப்பித்தது, என்றார்.

இந்த மசோதா, அரசாங்க கட்டளையை நடைமுறைப்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டது, சூதாட்டத்தைத் தடைசெய்யவும் ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை ஒழுங்குபடுத்தவும் முயல்கிறது. இது, சட்டசபையில் ஒருமனதாக நிறைவேற்றப்பட்டு, கவர்னரின் ஒப்புதலுக்கு, சமீபத்தில் அனுப்பப்பட்டது.

“வியாழன் காலை, கவர்னரிடம் இருந்து சில விளக்கங்கள் கேட்டு கடிதம் வந்தது. 24 மணி நேரத்தில் பதில் அளித்தோம். இது, முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையிலான திமுக அரசு, மக்கள் நலன் கருதி மதுவிலக்கை அமல்படுத்துவதில் தீவிரம் காட்டுகிறது.” ரகுபதி செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

முந்தைய அதிமுக அரசால் நிறைவேற்றப்பட்ட மசோதா சட்டப்பூர்வ ஆய்வுக்கு உட்படுத்த முடியாததால், தற்போதைய ஆட்சியில் புதிய சட்டம் இயற்றப்பட்டது. “மெட்ராஸ் உயர்நீதிமன்றம் எழுப்பிய பிரச்சினைகளுக்கு நாங்கள் தீர்வு கண்டோம், மேலும் சில உட்பிரிவுகளையும் சேர்த்து, மசோதாவை ஒப்புதலுக்கு அனுப்பினோம்” என்று சட்ட அமைச்சர் கூறினார்.

இதே விஷயத்தில் ஏற்கனவே இயற்றப்பட்ட சட்டம் அரசியலமைப்புச் சட்டத்திற்கு உட்பட்டது அல்ல என்று சென்னை உயர் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பு தொடர்பான பிரச்சினையை ஆளுநர் எழுப்பினார். குறிப்பாக, வாய்ப்பு மற்றும் திறமை என்ற வேறுபாடு இல்லாமல் முழுமையான தடை என்பது அரசியலமைப்பின் 19(1)(ஜி) பிரிவுக்கு எதிரானது.

“முன்மொழியப்பட்ட சட்டம் அரசியலமைப்பின் வரம்பிற்குள் உள்ளது என்றும், அரசியலமைப்பின் ஏழாவது அட்டவணையின் பட்டியல் 2 இல் உள்ள உள்ளீடுகளைக் கருத்தில் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது என்றும் நாங்கள் பதிலளித்தோம். சூதாட்டம் தொடர்பான சட்டங்களை உருவாக்கும் மாநில அரசாங்கத்தின் அதிகாரத்தை நுழைவு 34 இல் காணலாம். பந்தயம் மற்றும் சூதாட்டம் தொடர்பான அரசியலமைப்பின் ஏழாவது அட்டவணையின் பட்டியல் II: பொது ஒழுங்கு, பொது சுகாதாரம், திரையரங்குகள் மற்றும் நாடக நிகழ்ச்சிகள்,” என்று அவர் கூறினார்.

“இந்த சட்டம் அரசியலமைப்பிற்கு எதிரானது அல்ல. ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை தடை செய்வதற்கான இந்த வரைவு சட்டம் அரசியலமைப்பிற்கு உட்பட்டது” என்று ரகுபதி வலியுறுத்தினார்.

தற்போதைய அரசாணையில் ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை மட்டும் தடை செய்யும் வகையில் வரைவு சட்டம் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. முன்னுரையில், நிபுணர் குழு அளித்த அறிக்கை மற்றும் பல்வேறு ஆய்வுகளின் அடிப்படையில் தரவுகளை தெளிவாகக் குறிப்பிட்டு இந்த வரைவுச் சட்டம் நிறைவேற்றப்பட்டது.

நேரில் பங்கேற்கும் போது (ஆஃப்லைனில்) யார், எப்படி விளையாடுகிறார்கள் என்பதை அறிந்து விளையாடலாம். “ஆனால், ஆன்லைனில் விளையாடும் போது, ​​விளையாட்டை உருவாக்கியவர் எழுதிய (கணினி) புரோகிராமின் அடிப்படையில் விளையாடுவதால் ஏமாற்றுதல் மற்றும் பணமோசடிக்கு வாய்ப்புகள் உள்ளன என்ற அடிப்படையில் ஆன்லைன் கேம்களை தடை செய்ய சட்டம் இயற்றப்பட்டது. எனவே, இந்த வரைவு இந்த சட்டம் அரசியலமைப்பின் மேற்கூறிய பிரிவு 34 க்கு உட்பட்டது” என்று அமைச்சர் கூறினார்.

அக்டோபரில், தமிழ்நாடு அரசு மாநிலத்தில் ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை தடை செய்வதற்கும் ஆன்லைன் கேம்களை ஒழுங்குபடுத்துவதற்கும் ஒரு அரசாணையை வெளியிட்டது.

அக்டோபர் 3-ம் தேதி அரசு வெளியிட்ட அரசிதழ் அறிவிப்பும், 1-ம் தேதி ஆளுநர் ரவி பிறப்பித்த அரசாணையும், தமிழ்நாடு ஆன்லைன் சூதாட்டத் தடை மற்றும் ஆன்லைன் கேம்ஸ் ஒழுங்குமுறை சட்டம் 2022, அரசு அறிவிக்கும் தேதியில் அமலுக்கு வரும் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஆன்லைன் கேம்கள் மற்றும் சூதாட்டத்தால் குடும்பங்கள் அழிந்து, தற்கொலைகளுக்கு வழிவகுத்தது, கேமிங் அடிமைத்தனம் பொது சுகாதாரத்தை பாதிக்கிறது, சமூக ஒழுங்கை சீர்குலைக்கிறது மற்றும் பொது ஒழுங்கை பராமரிப்பதில் தப்பெண்ணத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories