Saturday, February 24, 2024 8:36 pm

நடிகர் நரேனின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பல காரணிகள் ஒரு நடிகரின் திட்டங்களின் தேர்வை பாதிக்கின்றன. சிலருக்கு இது ‘அடுத்த கட்டத்திற்கு’ உயரும் வகையில் இருக்கலாம், மற்றவர்களுக்கு இது ஒரு அழுத்தமான கதையின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதற்கான வாக்குறுதியாக இருக்கலாம். இருப்பினும், கைதி (2019) படத்தின் மூலம் பயங்கரமான மறுபிரவேசம் செய்த நரேன், அதைத் தொடர்ந்து விக்ரம் (2022) திரைப்படத்தில் உறுதியளிக்கும் நடிப்புடன், கதையை முன்னோக்கி எடுத்துச் செல்லவும் வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தவும் வாய்ப்பளிக்கும் படங்களைத் தேர்வு செய்கிறார். ஒரு படத்தில் நரேனுக்கு முக்கிய விஷயம் அவருடைய கதாபாத்திரத்தின் செயல்திறன்.

“நான் நடிக்கும் கதாபாத்திரம் நான் அடையாளம் காணக்கூடிய அல்லது நட்பாக இருக்கக்கூடிய ஒருவராக இருக்க வேண்டும். அவர் புத்திசாலியாக இருக்க வேண்டும், அதே போலீஸ் வேடமாக இருந்தாலும், கதாபாத்திரத்தில் சில மாறுபாடுகள் மற்றும் எனது இருப்பு எப்படி கதையை நகர்த்தும் என்பதை நான் பார்க்க விரும்புகிறேன். முன்னோக்கி,” என்று நரேன் கூறுகிறார், அவர் தனது 16 வருட தமிழ் சினிமா வாழ்க்கையில் முக்கியமாக காக்கி உடையை அல்லது புலனாய்வாளராக நடித்துள்ளார். உண்மையில், இந்த ஸ்டீரியோடைப்தான் நரேனை அவர் தமிழில் எந்த வகையான படங்களைத் தேர்ந்தெடுத்தார் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கும் நிலைக்குத் தள்ளியது.

இருப்பினும், சில விசாரணை அடிப்படையிலான ஸ்கிரிப்ட்கள், மீண்டும் மீண்டும், இந்த வடிப்பானைக் கடந்து செல்கின்றன. சமீப ஆண்டுகளில் தமிழில் இதுபோன்ற 30க்கும் மேற்பட்ட வேடங்களை நிராகரித்த பிறகு, நரேன் சமீபத்தில் வெளியான தனது இருமொழித் திரைப்படமான யுகி/அத்ரிஷ்யத்தில் நந்தா என்ற தனியார் துப்பறிவாளனாக நடிக்க நம்பினார். “நான் முடிந்தவரை போலீஸ் அல்லது துப்பறியும் பாத்திரங்களைத் தவிர்க்க முயற்சிக்கிறேன். ஆனால், ஒரு சில நலன் விரும்பிகள் பரிந்துரைத்தபடி, நான் யுகியின் ஸ்கிரிப்டைக் கேட்டேன், இறுதியில், நான் இல்லை என்று சொல்ல எந்த காரணமும் இல்லை. ஏதோ இருந்தது. யுகியில் நந்தாவைப் பற்றிய மர்மம். அவர் பெரும்பாலும் அமைதியாகவும் இசையமைத்தவராகவும் இருக்கிறார், மேலும் அவர் அடுத்து என்ன செய்யப்போகிறார் என்பது அவரது குழு உறுப்பினர்களுக்குக் கூடத் தெரியாது. எனது கடைசி இரண்டு படங்களான கைதி மற்றும் விக்ரம் ஆகிய படங்களில் எனது பிஜாய் கதாபாத்திரம் சத்தமாகவும் வெளிப்பாடாகவும் இருக்கிறது. நந்தா அதிலிருந்து வேறுபட்டவர். அது என் ஆர்வத்தைத் தூண்டியது,” என்று அவர் கூறுகிறார்.

சுவாரஸ்யமாக, அறிமுக இயக்குனர் ஜாக் ஹாரிஸ் இயக்கிய யுகி, நரேனின் முதல் முழு நீள இருமொழித் திரைப்படமாகும், இருப்பினும் அவர் முன்பு சமந்தாவின் யு-டர்ன் படத்தில் சிறப்புத் தோற்றத்தில் நடித்தார். “குறிப்பிட்ட பாடங்கள் பல மொழிகளில் வேலை செய்யும் என்று நான் நினைக்கவில்லை. இருப்பினும், யுகி ஒரு வகையானது. இரண்டு மொழிகளிலும் இது வேலை செய்தது என்று நான் நினைக்கும் ஒரு காரணம் என்னவென்றால், இரண்டு பதிப்புகளிலும் கதை சென்னையை மையமாகக் கொண்டது. சேர்க்கிறது.

யுகி மற்றும் அத்ரிஷ்யம் ஆகிய இரண்டு படங்களிலும் நடித்த சில நடிகர்களில் நரேன் ஒருவர், மேலும் இந்த அனுபவம் தான் சில புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக்கொள்ள வழி வகுத்தது என்று பகிர்ந்து கொள்கிறார். “மாடுலேஷன் மற்றும் பிட்ச் போன்ற டயலாக் டெலிவரியின் நிமிட மாறுபாடுகள் முதல் இரண்டு பதிப்புகளிலும் எனது சக நடிகர்கள் எப்படி ஒரே காட்சியைக் கையாண்டார்கள் என்பதைக் கவனிப்பது வரை, ஒரு பதிப்பிற்கு மட்டும் எப்படி சில பழக்கவழக்கங்கள் அல்லது உடல் மொழிகள் பொருந்துகின்றன என்பதை நான் உணர்ந்தேன். எடுத்துக்காட்டாக, இங்கே ஒரு நண்பரை நீங்கள் வாழ்த்துவது எப்படி. கேரளாவில் எப்படி இருக்கிறது என்பதில் இருந்து வேறுபடலாம்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நரேன் தனது பாத்திரங்களைத் தேர்ந்தெடுத்துப் பரிசோதித்து, ஒரே மாதிரியான கருத்துக்களில் இருந்து வெளிவரும் வகையில் தனது சந்தையை மறுவடிவமைப்பதே தனது அடுத்த தொழில் திட்டம் என்று பகிர்ந்து கொள்கிறார். “தீவிரமாக இருப்பதைத் தவிர வேறு எதையும் செய்ய நான் தயாராக இருக்கிறேன். நான் மனம் தளராமல் ஏதாவது செய்ய விரும்புகிறேன். நகைச்சுவை, காதல் மற்றும் பலவற்றைக் கொண்ட ஒரு கதாபாத்திரத்தை ஆராய விரும்புகிறேன்,” என்று அவர் பகிர்ந்து கொள்கிறார். அத்தகைய மாற்றத்திற்கான முதல் படியாக, நடிகர் குறளில் மன இறுக்கம் கொண்ட மனிதராக நடிக்க உள்ளார். “இது என் இதயத்திற்கு மிகவும் நெருக்கமான ஒரு பாத்திரம், மேலும் இது ஒரு படத்தை மாற்றும் என்று நான் நம்புகிறேன்.”

தமிழில் போலல்லாமல், மலையாளத்தில் நரேனின் வாழ்க்கை அவரது பன்முகத்தன்மையை நிரூபிக்க அவருக்கு பாத்திரங்களை வழங்கியது, குறிப்பாக அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் ஆரம்ப கட்டத்தில். பழம்பெரும் திரைப்பட தயாரிப்பாளரான அடூர் கோபாலகிருஷ்ணனின் நிழல்குத்து திரைப்படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமான அவர், ரன்அவே ஸ்லீப்பர் ஹிட் 4 தி பீப்பிள் படத்தில் நடித்தார், அதில் அவர் முதல் முறையாக காக்கி உடையை அணிந்தார். அதிர்ஷ்டவசமாக, அவரது பாத்திரங்கள் நடிகருக்கு ஒரே மாதிரியாக இருப்பதைத் தவிர்க்க உதவியது. “தமிழில், 16 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகும், எனது திறனை நிரூபிக்க இதுபோன்ற ஒரு ஸ்லேட்டை என்னால் பெற முடியவில்லை. என் கிளாசிக் மலையாளப் படங்களான அசுவின்டே அம்மா மற்றும் கிளாஸ்மேட்ஸ் போன்றவற்றை பார்வையாளர்கள் மீண்டும் பார்க்க விரும்புகிறேன். இந்த படங்கள் வருத்தமளிக்கின்றன. OTT இயங்குதளங்கள் முக்கியத்துவம் பெறாத நேரத்தில் வெளியிடப்பட்டது” என்று நரேன் மேலும் கூறுகிறார்.

நரேன் தமிழில் தனது செக்பாக்ஸ்கள் நிச்சயமாக அவரது பார்வையை மட்டுப்படுத்தியதாக வெளிப்படையாக ஒப்புக்கொண்டாலும், இந்த விடாமுயற்சியும் அர்ப்பணிப்பும் தான் அவருக்கு கைதி மற்றும் விக்ரம் ஆகிய இரண்டு நம்பிக்கைக்குரிய படங்களை வென்றது. லோகேஷ் கனகராஜ் உடனான தொடர்புதான் என்னை தமிழில் மீண்டும் பாதைக்கு கொண்டு வந்தது என்றுதான் சொல்ல வேண்டும். இத்தனை வருடங்கள் நான் சென்னையில்தான் வாழ்ந்தேன். ஆனால், இந்த இரண்டு படங்களுக்குப் பிறகுதான் மக்கள் என்னைப் பொதுவில் அடிக்கடி அடையாளம் காண ஆரம்பித்தார்கள். நான் சென்னையில் இருக்கிறேன், லோகேஷ் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸ் பற்றி பேச மக்கள் என்னை முட்டி மோதினர்.சமீபத்தில் ஷூட்டிங்கிற்காக இங்கிலாந்து சென்றிருந்தேன், பிற மாநிலத்தவர்கள் என்னை பெஜாய் என்று அடையாளம் காட்டியது எனக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது. இது ஒரு நடிகருக்கு அரிதான நிகழ்வு. இந்த கட்டத்தை போற்றுகிறேன்,” என்று அவர் கூறுகிறார்.

மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கைதி 2 பற்றி, தளபதி 67 முடிந்த பிறகு திட்டம் தொடங்கும் என்று நரேன் வெளிப்படுத்துகிறார். “பார்வையாளர்களுடன் இணைக்கும் லோகேஷின் திறன் LCU க்கு மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. கைதி 2 பெரியதாக இருக்கும், என்னால் முடியும். கடையில் என்ன இருக்கிறது என்பதைப் பார்க்க காத்திருக்க வேண்டாம். பிஜாய் அண்ட் தி பாய்ஸ் இடம்பெறும் ஸ்பின்-ஆஃப் தொடரை ரசிகர்கள் கேட்பதைக் கண்டு நான் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மீண்டும் மலையாளத்தில், நரேன் தனது ஒரே காதல் (2008) இயக்குனர் ஷியாமபிரசாத் ஃபோவுடன் மீண்டும் இணைய உள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்