Sunday, April 14, 2024 4:57 am

குஜராத்தில் உள்ள அனைத்து மாவட்டத் தலைமையகங்களிலும் ஜியோ 5ஜி சேவையைத் தொடங்குகிறது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அமெரிக்காவில் ரேபிஸ் தடுப்பூசியை காதலனின் கண்ணில் குத்திய பெண் கைது!

அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் மாகாணத்தில், தனது காதலன் மற்ற பெண்களைப் பார்த்ததால், கோபம்...

கணவன் – மனைவி இடையே நடந்த சண்டையால் அவசரமாக தரையிறங்கிய விமானம்!

ஜெர்மனியிலிருந்து பாங்காங் சென்ற விமானத்தில் கணவன் - மனைவி இடையே பயங்கர சண்டை நடந்தது....

குறட்டையால் போலீசில் வசமாக சிக்கிய திருடன்!

சீனாவில், ஒரு திருடன் வீட்டில் திருட சென்ற இடத்தில் சத்தமாகக் குறட்டை...

அரசியல் சார்புடைய பல வழக்கறிஞர்கள் சிறந்த நீதிபதிகளாக மாறியுள்ளனர் : சந்திரசூட் கருத்து

நீதிபதி விக்டோரியா கௌரி நியமனம் குறித்து உச்சநீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி சந்திரசூட்டின் விளக்கம்நீதிபதி விக்டோரியா கௌரி, உச்சநீதிமன்ற நீதிபதியாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்....
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டெலிகாம் நிறுவனமான ஜியோ குஜராத்தின் 33 மாவட்டத் தலைமையகங்களிலும் 5ஜி சேவையை அதன் சோதனைக் கட்டத்தில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது என்று நிறுவனம் வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

இது அனைத்து மாவட்ட தலைமையகங்களிலும் 5G சேவையைப் பெறும் முதல் மாநிலமாக குஜராத்தை உருவாக்குகிறது, மேலும் இது சோதனை அடிப்படையில் இன்றுவரை அடுத்த தலைமுறை சேவையின் மிகப்பெரிய ரோல்-அவுட் ஆகும்.

“இன்று, ஜியோ தனது True-5G கவரேஜை குஜராத்தின் 33 மாவட்டத் தலைமையகங்களில் விரிவுபடுத்துவதன் மூலம் ஒரு பெரிய முன்னேற்றத்தை எடுத்துள்ளது. ரிலையன்ஸின் ஜென்மபூமி (பிறந்த இடம்) என்பதால் குஜராத் ஒரு சிறப்பு இடத்தைப் பிடித்துள்ளது, ”என்று நிறுவனம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

ஜியோ சந்தாதாரர்களுக்கு கூடுதல் கட்டணமின்றி 5ஜி சேவையை வழங்குகிறது.

மாநிலத்தில் சேவையின் துவக்கமானது நிறுவனத்தின் “True 5G”-இயங்கும் முன்முயற்சியுடன் தொடங்குகிறது, இதில் ‘அனைவருக்கும் கல்வி’ என்று பெயரிடப்பட்டது, இதில் ரிலையன்ஸ் அறக்கட்டளை மற்றும் ஜியோ இணைந்து முதலில் குஜராத்தில் 100 பள்ளிகளை டிஜிட்டல் மயமாக்குகின்றன.

“எங்கள் வலுவான True 5G நெட்வொர்க்குடன் இணைக்கப்பட்ட 100 சதவீத மாவட்டத் தலைமையகங்களைக் கொண்ட முதல் மாநிலம் இப்போது குஜராத் என்பதை பகிர்ந்து கொள்வதில் பெருமிதம் கொள்கிறோம். இந்தத் தொழில்நுட்பத்தின் உண்மையான ஆற்றலையும், அது ஒரு பில்லியன் உயிர்களை எவ்வாறு பாதிக்கலாம் என்பதையும் வெளிப்படுத்த விரும்புகிறோம். நமது மாண்புமிகு பிரதமருக்கு கல்வி என்பது முக்கியத்துவம் வாய்ந்த பகுதியாகும்” என்று ரிலையன்ஸ் ஜியோ இன்ஃபோகாம் தலைவர் ஆகாஷ் எம் அம்பானி அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

‘அனைவருக்கும் கல்வி’ என்ற திட்டம் பள்ளிகளை ஜியோவின் True5G, மேம்பட்ட உள்ளடக்க தளம், ஆசிரியர் மற்றும் மாணவர் ஒத்துழைப்பு தளம் மற்றும் பள்ளி மேலாண்மை தளத்துடன் இணைக்கும்.

“அடுத்த 10-15 ஆண்டுகளில் 300-400 மில்லியன் திறமையான இந்தியர்கள் பணியில் சேரும் சக்தியை கற்பனை செய்து பாருங்கள். இது ஒவ்வொரு இந்தியனுக்கும் சிறந்த வாழ்க்கைத் தரத்தை அளிப்பது மட்டுமல்லாமல், 2047 ஆம் ஆண்டுக்குள் வளர்ந்த பொருளாதாரமாக மாற வேண்டும் என்ற நமது மாண்புமிகு பிரதமரின் பார்வையை நனவாக்கவும் உதவும்” என்று அம்பானி கூறினார்.

ரிலையன்ஸ் அறக்கட்டளை ஏற்கனவே அனைவருக்கும் கல்வி மற்றும் விளையாட்டு (ESA) என்ற பெயரில் ஒரு திட்டத்தை நடத்தி வருகிறது, அங்கு தரமான கல்வி மற்றும் விளையாட்டுகளில் வாய்ப்புகளை அடிமட்ட அளவில் இளைஞர்களை செயல்படுத்துகிறது மற்றும் மேம்படுத்துகிறது.

“5G ஆனது சலுகை பெற்ற சிலருக்கு அல்லது நமது பெரிய நகரங்களில் உள்ளவர்களுக்கு பிரத்யேக சேவையாக இருக்க முடியாது. இது இந்தியா முழுவதும் உள்ள ஒவ்வொரு குடிமகனுக்கும், ஒவ்வொரு வீட்டிற்கும், ஒவ்வொரு வணிகத்திற்கும் கிடைக்க வேண்டும். அப்போதுதான் நமது முழுப் பொருளாதாரத்திலும் உற்பத்தி, வருவாய் மற்றும் வாழ்க்கைத் தரத்தை வியத்தகு முறையில் அதிகரிக்க முடியும், அதன் மூலம் நம் நாட்டில் வளமான மற்றும் உள்ளடக்கிய சமுதாயத்தை உருவாக்க முடியும். இது எங்களின் நிலையான நம்பிக்கை, எங்களின் ‘வி கேர்’ தத்துவத்தால் ஈர்க்கப்பட்டதாகும்,” என்று அம்பானி கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்