Friday, December 2, 2022
Homeபொதுகுஜராத்தில் உள்ள அனைத்து மாவட்டத் தலைமையகங்களிலும் ஜியோ 5ஜி சேவையைத் தொடங்குகிறது

குஜராத்தில் உள்ள அனைத்து மாவட்டத் தலைமையகங்களிலும் ஜியோ 5ஜி சேவையைத் தொடங்குகிறது

Date:

Related stories

கில்லி படத்தில் விஜய்யின் தங்கையாக நடித்த அரிசி மூட்டையா இது வாயடைத்து போன ரசிகர்கள்

கில்லி படத்தில் விஜய்யின் தங்கையான நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் புகழ்பெற்ற நடிகை...

எம் சசிகுமார்-சராசரவணனின் அடுத்த படத்திற்கு நந்தன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

ஈரா சரவணன் இயக்கத்தில் எம் சசிகுமார் நடிக்கும் படத்திற்கு நந்தன் என்று...

திருமணத்தை பற்றி கேட்டாலே தெறித்து ஓடும் பொன்னியின் செல்வன் பட நடிகை யார் தெரியுமா இதோ

மணி ரத்னம் இயக்கத்தில் வெளிவந்த வந்த திரைப்படம் பொன்னியின் செல்வன். இப்படத்தில்...

நித்தம் ஒரு வானம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நவம்பர் 4 ஆம் தேதி வெளியான நித்தம் ஒரு வானம், டிசம்பர்...
spot_imgspot_img

டெலிகாம் நிறுவனமான ஜியோ குஜராத்தின் 33 மாவட்டத் தலைமையகங்களிலும் 5ஜி சேவையை அதன் சோதனைக் கட்டத்தில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது என்று நிறுவனம் வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

இது அனைத்து மாவட்ட தலைமையகங்களிலும் 5G சேவையைப் பெறும் முதல் மாநிலமாக குஜராத்தை உருவாக்குகிறது, மேலும் இது சோதனை அடிப்படையில் இன்றுவரை அடுத்த தலைமுறை சேவையின் மிகப்பெரிய ரோல்-அவுட் ஆகும்.

“இன்று, ஜியோ தனது True-5G கவரேஜை குஜராத்தின் 33 மாவட்டத் தலைமையகங்களில் விரிவுபடுத்துவதன் மூலம் ஒரு பெரிய முன்னேற்றத்தை எடுத்துள்ளது. ரிலையன்ஸின் ஜென்மபூமி (பிறந்த இடம்) என்பதால் குஜராத் ஒரு சிறப்பு இடத்தைப் பிடித்துள்ளது, ”என்று நிறுவனம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

ஜியோ சந்தாதாரர்களுக்கு கூடுதல் கட்டணமின்றி 5ஜி சேவையை வழங்குகிறது.

மாநிலத்தில் சேவையின் துவக்கமானது நிறுவனத்தின் “True 5G”-இயங்கும் முன்முயற்சியுடன் தொடங்குகிறது, இதில் ‘அனைவருக்கும் கல்வி’ என்று பெயரிடப்பட்டது, இதில் ரிலையன்ஸ் அறக்கட்டளை மற்றும் ஜியோ இணைந்து முதலில் குஜராத்தில் 100 பள்ளிகளை டிஜிட்டல் மயமாக்குகின்றன.

“எங்கள் வலுவான True 5G நெட்வொர்க்குடன் இணைக்கப்பட்ட 100 சதவீத மாவட்டத் தலைமையகங்களைக் கொண்ட முதல் மாநிலம் இப்போது குஜராத் என்பதை பகிர்ந்து கொள்வதில் பெருமிதம் கொள்கிறோம். இந்தத் தொழில்நுட்பத்தின் உண்மையான ஆற்றலையும், அது ஒரு பில்லியன் உயிர்களை எவ்வாறு பாதிக்கலாம் என்பதையும் வெளிப்படுத்த விரும்புகிறோம். நமது மாண்புமிகு பிரதமருக்கு கல்வி என்பது முக்கியத்துவம் வாய்ந்த பகுதியாகும்” என்று ரிலையன்ஸ் ஜியோ இன்ஃபோகாம் தலைவர் ஆகாஷ் எம் அம்பானி அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

‘அனைவருக்கும் கல்வி’ என்ற திட்டம் பள்ளிகளை ஜியோவின் True5G, மேம்பட்ட உள்ளடக்க தளம், ஆசிரியர் மற்றும் மாணவர் ஒத்துழைப்பு தளம் மற்றும் பள்ளி மேலாண்மை தளத்துடன் இணைக்கும்.

“அடுத்த 10-15 ஆண்டுகளில் 300-400 மில்லியன் திறமையான இந்தியர்கள் பணியில் சேரும் சக்தியை கற்பனை செய்து பாருங்கள். இது ஒவ்வொரு இந்தியனுக்கும் சிறந்த வாழ்க்கைத் தரத்தை அளிப்பது மட்டுமல்லாமல், 2047 ஆம் ஆண்டுக்குள் வளர்ந்த பொருளாதாரமாக மாற வேண்டும் என்ற நமது மாண்புமிகு பிரதமரின் பார்வையை நனவாக்கவும் உதவும்” என்று அம்பானி கூறினார்.

ரிலையன்ஸ் அறக்கட்டளை ஏற்கனவே அனைவருக்கும் கல்வி மற்றும் விளையாட்டு (ESA) என்ற பெயரில் ஒரு திட்டத்தை நடத்தி வருகிறது, அங்கு தரமான கல்வி மற்றும் விளையாட்டுகளில் வாய்ப்புகளை அடிமட்ட அளவில் இளைஞர்களை செயல்படுத்துகிறது மற்றும் மேம்படுத்துகிறது.

“5G ஆனது சலுகை பெற்ற சிலருக்கு அல்லது நமது பெரிய நகரங்களில் உள்ளவர்களுக்கு பிரத்யேக சேவையாக இருக்க முடியாது. இது இந்தியா முழுவதும் உள்ள ஒவ்வொரு குடிமகனுக்கும், ஒவ்வொரு வீட்டிற்கும், ஒவ்வொரு வணிகத்திற்கும் கிடைக்க வேண்டும். அப்போதுதான் நமது முழுப் பொருளாதாரத்திலும் உற்பத்தி, வருவாய் மற்றும் வாழ்க்கைத் தரத்தை வியத்தகு முறையில் அதிகரிக்க முடியும், அதன் மூலம் நம் நாட்டில் வளமான மற்றும் உள்ளடக்கிய சமுதாயத்தை உருவாக்க முடியும். இது எங்களின் நிலையான நம்பிக்கை, எங்களின் ‘வி கேர்’ தத்துவத்தால் ஈர்க்கப்பட்டதாகும்,” என்று அம்பானி கூறினார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories