Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாநடிகை லைலாவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

நடிகை லைலாவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில்...

இங்கிலாந்து, இத்தாலியுடன் இணைந்து ஜப்பான் புதிய போர் விமானத்தை உருவாக்க உள்ளது

டோக்கியோ தனது பாரம்பரிய கூட்டாளியான அமெரிக்காவிற்கு அப்பால் பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பை விரிவுபடுத்தும்...
spot_imgspot_img

வரவிருக்கும் தமிழ் தொடரான ​​‘வதந்தி – தி ஃபேபிள் ஆஃப் வெலோனி’ இயக்குனர் ஆண்ட்ரூ லூயிஸ் மற்றும் நடிகர்கள் எஸ்.ஜே. சூர்யா, லைலா மற்றும் சஞ்சனா ஆகியோரின் டிஜிட்டல் அறிமுகத்தைக் குறிக்கிறது. மர்டர் மிஸ்டரி த்ரில்லர் படமான இந்த வெப் சீரிஸில் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் நடிகை லைலா எங்களிடம் அளித்த பிரத்யேக பேட்டியில், மீண்டும் நடிக்கும் போது ஒரு பெரிய இடைவெளிக்காக காத்திருப்பதை வெளிப்படுத்தினார். “16 வருடங்களுக்கு முன் நான் ஏன் திரைத்துறையை விட்டு வெளியேறினேன் என்று பலர் என்னிடம் கேட்டனர். பதில் என்னவென்றால், நான் அதே பாத்திரங்களை மீண்டும் செய்கிறேன், எனக்கு புதிதாக எதுவும் இல்லை. இப்போது நான் மீண்டும் வருவதால் பழைய வடிவத்தை தொடர விரும்பவில்லை என்பதில் தெளிவாக இருந்தேன், எனவே ஆண்ட்ரூ என்னிடம் ஸ்கிரிப்ட் விவரிப்புடன் வந்தபோது, ​​​​நான் உடனடியாக ஒப்புக்கொண்டேன். நான் கதையில் திகைத்துவிட்டேன், இந்தத் தொடரில் நான் இதுவரை நடித்திராத ஒரு புதிய பரிமாணத்தில் நடிக்கிறேன்,” என்று லைலா கூறினார்.

இயக்குனரின் பணி பாணியைப் பற்றி பேசுகையில், நடிகை அனைவராலும் பாராட்டப்பட்டது மற்றும் அவர் மிகவும் வசதியாக இருப்பதாகக் கூறினார், மேலும் ஆண்ட்ரூவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவது அவருக்கு மிகவும் பொருத்தமானது என்று கூறினார்.

‘வதாந்தி – தி ஃபேபிள் ஆஃப் வேலோனி’ தொடரைப் பற்றி ETimes உடன் பேசிய இயக்குனர் ஆண்ட்ரூ லூயிஸ், கதைக்கு மூன்று பக்கங்கள் உள்ளன என்றும் ஒன்று மட்டுமே உண்மை என்றும் விவரித்தார். பேட்டியில் பேசிய ஆண்ட்ரூ, “லாக்டவுன் கதையை உருவாக்க எனக்கு மிகவும் உதவியது. இது என்னை ஒருமுகப்படுத்தியது மற்றும் எனது எண்ணங்கள் நெறிப்படுத்தப்பட்டது மற்றும் தனித்தன்மை வாய்ந்த மற்றும் காலத்தின் தேவையாக இருக்கும் ஒரு கதையைப் பற்றி நான் யோசித்துக்கொண்டிருந்தபோது தொடருக்கான கூறுகள் என்னிடம் பாய்ந்தன.

இந்தத் தொடரின் நடிகர்களைக் குறிப்பிட்டு, எஸ்.ஜே. சூர்யா, லைலா மற்றும் சஞ்சனா ஆகியோரை இயக்குவது எளிதானது என்பதையும் இயக்குனர் வெளிப்படுத்தினார். “எஸ்.ஜே.சூர்யா இயக்கும் போது அவரிடம் உதவியாளராக பணிபுரிந்தேன். அவருடைய பலம் எனக்கு நன்றாகத் தெரியும். இதற்கு முன்பு அவர் முற்றிலும் வணிக ரீதியான திரைப்படங்களைச் செய்திருந்தார், மேலும் அவரை ஒரு புதிய பரிமாணத்தில் காண்பிக்க எனக்கு இந்த வாய்ப்பு கிடைத்தது, மேலும் ஒரு நடிகராக எஸ்.ஜே. சூர்யா எனது பணிக்கு கூடுதல் சாதகமாக மட்டுமே இருப்பார், மேலும் அவர் அதை சிறப்பாகச் செய்ய முடியும் என்று எனக்குத் தெரியும், ”என்று இயக்குனர் முடிவுக்கு வந்தது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories