Sunday, November 27, 2022
Homeசினிமாநடிகை இனியாவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நடிகை இனியாவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

Related stories

மோப்ப நாய்களை அனுப்புமாறு கூரியர் நிறுவனங்களை தமிழ்நாடு காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது

தமிழகத்தில் உள்ள கூரியர் நிறுவனங்கள் மற்றும் பார்சல் சர்வீஸ் நிறுவனங்களுக்கு, பயிற்சி...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஹன்ஷிகாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

ஹன்சிகா மோத்வானி விரைவில் ஊரில் புதிய மணமகளாக வரவுள்ளார். தனது வருங்கால...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஸ்ருதி ஹாசனின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

தற்போது கிரீஸில் தனது சர்வதேச படமான 'தி ஐ' படப்பிடிப்பில் இருக்கும்...

சாரக்கட்டில் இருந்து விழுந்து இறந்த தொழிலாளி, ஒப்பந்ததாரர் மீது வழக்கு பதிவு

23 வயது இளைஞன், எந்தவித பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளும் இன்றி வேலை செய்ய...

அரசியல் நிர்ணய சபையில் பெண்களின் பங்களிப்பு அரிதாகவே விவாதிக்கப்படுகிறது: மோடி

அரசியலமைப்புச் சட்டத்தை இளைஞர்கள் நன்கு புரிந்து கொள்ள வேண்டியதன் அவசியத்தை வலியுறுத்தியபோதும்,...
spot_imgspot_img

நடிகை இனியா த்ரில்லர் காஃபியில் கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார், இது தியேட்டர் வெளியீட்டைத் தவிர்த்து நேரடியாக டிவியில் திரையிட தயாராக உள்ளது.

அறிமுக இயக்குனர் சாய் கிருஷ்ணா இயக்கிய இப்படத்தில் நடிகர் இனியா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், நிஜ வாழ்க்கை ஜோடியான நடிகர் ராகுல் தேவ் மற்றும் நடிகர் முகதா முதன்முறையாக ஒரு தமிழ் படத்தில் இணைந்து நடிக்கின்றனர். பின்னணி இசையமைப்பாளர் பிரசன்னா பாலா. இப்படத்தில் DOP ஆக வெங்கடேஷ் எஸ், எடிட்டராக வெங்கட் ராஜன், கலை இயக்குநராக துரைராஜ் ஜி, பாடலாசிரியராக மோகன் ராஜ், நடன இயக்குனராக விஜி சதீஷ் மற்றும் ஸ்டண்ட் நடன அமைப்பாளராக டான் அசோக் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

ஒரு இளம் பெண்ணின் வாழ்க்கையைத் தொடரும் இந்தத் திரைப்படம், ஊழல் மற்றும் மனித கடத்தலுக்கு மத்தியில் காணாமல் போன தனது சகோதரனைக் கண்டுபிடிக்க ஒரு சகோதரியின் தேடலை ஆராய்கிறது. சிறு வயதிலேயே பெற்றோரை இழந்தாலும், சத்யா (நடிகர் இனியா நடித்தார்) நம்பிக்கையை இழக்கவில்லை மற்றும் ஒரு போலீஸ் ஆக ஆசைப்படுகிறார். இருப்பினும், சூழ்நிலைகள் அவளை ஒரு வண்டி ஓட்டுநராக ஆக்கத் தூண்டுகின்றன, இந்தத் தொழிலின் மூலம், அவள் தன் ஒரே உறவினருக்கு – அவளுடைய சகோதரன் கார்த்திக்கின் ஒரே வருமானம் ஈட்டுகிறாள். ஒரு நல்ல நாள், கார்த்திக் பெங்களூரில் ஒரு அற்புதமான வேலையைச் செய்கிறான், ஆனால் அந்தோ, அவன் மனித கடத்தல் கும்பலுக்கு இரையாகி, கடத்தப்பட்டதைக் கண்டுபிடித்ததால் அவனது மகிழ்ச்சி சிறிது காலம் நீடித்தது. சத்யா விரைவில் அவனது இருப்பிடத்தைக் கண்டறியும் தனது தேடலைத் தொடங்குகிறாள் மற்றும் குற்றத்தின் இருண்ட உலகில் தடுமாறுகிறாள். சிறிது நேரத்தில் சத்யா தன் சகோதரனை காப்பாற்ற முடியுமா அல்லது தீய மன்னனிடம் போரில் தோற்றுவிடுவாரா, விக்ரம் (நடிகர் ராகுல் தேவ் நடித்தார்) சதியின் மீதியை உருவாக்குகிறார். நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் குறித்து இயக்குனர் சாய் கிருஷ்ணா கூறுகையில், “காஃபியின் நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் மூலம், எனது வாழ்க்கையின் இந்த மைல்கல் சாதனையை கலர்ஸ் தமிழ் பார்வையாளர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஒரு பெண் தன் அன்புக்குரிய சகோதரனைக் காப்பாற்ற அனைத்து முரண்பாடுகளையும் எதிர்த்துப் போராடும் வலிமையான பெண் கதாபாத்திரத்தை மையமாக வைத்து எனது முதல் படம் அமைந்திருப்பதில் நான் மேலும் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஒரு பெண்ணின் வலிமையையும் தைரியத்தையும் மிகச் சிறந்த முறையில் வெளிப்படுத்தி, பார்வையாளர்களுக்கு உத்வேகத்தின் கலங்கரை விளக்கத்தை வழங்குவதே யோசனையாக இருந்தது. பொறியியலில் இருந்து படத்தயாரிப்பிற்கு திரும்பிய நான், படத்தின் போஸ்டர்கள் மற்றும் அறிவிப்புகளுக்கான ஆரம்ப கட்டங்களுக்கு பார்வையாளர்களிடமிருந்து கிடைத்த வரவேற்பு நேர்மறையான மற்றும் அமோகமாக இருப்பதால், நான் இந்த பாதையைத் தேர்ந்தெடுத்ததில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் ஒரு அற்புதமான வார இறுதிக்கு அழைப்பு விடுக்கும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன்.

இதனுடன் சேர்த்து, இனியா, “இது ஒரு அற்புதமான அனுபவமாக இருந்தது, குறிப்பாக ராகுல் தேவ் மற்றும் முகதா கோட்சே போன்ற மூத்த நடிகர்களுடன் இணைந்து நடித்தது, அவர்களிடமிருந்து கற்றுக்கொள்ள ஏராளமான விருப்பங்களை மட்டுமே எனக்கு வழங்கியது. சத்யா போன்ற ஒரு துணிச்சலான கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதில் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், அதே நேரத்தில் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளை எடுப்பது சவாலாகவும் வேடிக்கையாகவும் இருந்தது. சக்திவாய்ந்த பெண் கதாபாத்திரங்களைக் கொண்ட படங்கள் உள்ளன, ஆனால் காபி பார்வையாளர்களுக்கு அனுபவத்தை ஒரு படி உயர்த்துவது உறுதி. ”

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories