Wednesday, March 29, 2023

நடிகை இனியாவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

லால் சலாம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

எப்ஐஆர், கட்டா குஸ்தி வெற்றிக்குப் பிறகு விஷ்ணு விஷால் தற்போது தனது...

நடிகை இனியா த்ரில்லர் காஃபியில் கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார், இது தியேட்டர் வெளியீட்டைத் தவிர்த்து நேரடியாக டிவியில் திரையிட தயாராக உள்ளது.

அறிமுக இயக்குனர் சாய் கிருஷ்ணா இயக்கிய இப்படத்தில் நடிகர் இனியா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், நிஜ வாழ்க்கை ஜோடியான நடிகர் ராகுல் தேவ் மற்றும் நடிகர் முகதா முதன்முறையாக ஒரு தமிழ் படத்தில் இணைந்து நடிக்கின்றனர். பின்னணி இசையமைப்பாளர் பிரசன்னா பாலா. இப்படத்தில் DOP ஆக வெங்கடேஷ் எஸ், எடிட்டராக வெங்கட் ராஜன், கலை இயக்குநராக துரைராஜ் ஜி, பாடலாசிரியராக மோகன் ராஜ், நடன இயக்குனராக விஜி சதீஷ் மற்றும் ஸ்டண்ட் நடன அமைப்பாளராக டான் அசோக் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

ஒரு இளம் பெண்ணின் வாழ்க்கையைத் தொடரும் இந்தத் திரைப்படம், ஊழல் மற்றும் மனித கடத்தலுக்கு மத்தியில் காணாமல் போன தனது சகோதரனைக் கண்டுபிடிக்க ஒரு சகோதரியின் தேடலை ஆராய்கிறது. சிறு வயதிலேயே பெற்றோரை இழந்தாலும், சத்யா (நடிகர் இனியா நடித்தார்) நம்பிக்கையை இழக்கவில்லை மற்றும் ஒரு போலீஸ் ஆக ஆசைப்படுகிறார். இருப்பினும், சூழ்நிலைகள் அவளை ஒரு வண்டி ஓட்டுநராக ஆக்கத் தூண்டுகின்றன, இந்தத் தொழிலின் மூலம், அவள் தன் ஒரே உறவினருக்கு – அவளுடைய சகோதரன் கார்த்திக்கின் ஒரே வருமானம் ஈட்டுகிறாள். ஒரு நல்ல நாள், கார்த்திக் பெங்களூரில் ஒரு அற்புதமான வேலையைச் செய்கிறான், ஆனால் அந்தோ, அவன் மனித கடத்தல் கும்பலுக்கு இரையாகி, கடத்தப்பட்டதைக் கண்டுபிடித்ததால் அவனது மகிழ்ச்சி சிறிது காலம் நீடித்தது. சத்யா விரைவில் அவனது இருப்பிடத்தைக் கண்டறியும் தனது தேடலைத் தொடங்குகிறாள் மற்றும் குற்றத்தின் இருண்ட உலகில் தடுமாறுகிறாள். சிறிது நேரத்தில் சத்யா தன் சகோதரனை காப்பாற்ற முடியுமா அல்லது தீய மன்னனிடம் போரில் தோற்றுவிடுவாரா, விக்ரம் (நடிகர் ராகுல் தேவ் நடித்தார்) சதியின் மீதியை உருவாக்குகிறார். நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் குறித்து இயக்குனர் சாய் கிருஷ்ணா கூறுகையில், “காஃபியின் நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் மூலம், எனது வாழ்க்கையின் இந்த மைல்கல் சாதனையை கலர்ஸ் தமிழ் பார்வையாளர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஒரு பெண் தன் அன்புக்குரிய சகோதரனைக் காப்பாற்ற அனைத்து முரண்பாடுகளையும் எதிர்த்துப் போராடும் வலிமையான பெண் கதாபாத்திரத்தை மையமாக வைத்து எனது முதல் படம் அமைந்திருப்பதில் நான் மேலும் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஒரு பெண்ணின் வலிமையையும் தைரியத்தையும் மிகச் சிறந்த முறையில் வெளிப்படுத்தி, பார்வையாளர்களுக்கு உத்வேகத்தின் கலங்கரை விளக்கத்தை வழங்குவதே யோசனையாக இருந்தது. பொறியியலில் இருந்து படத்தயாரிப்பிற்கு திரும்பிய நான், படத்தின் போஸ்டர்கள் மற்றும் அறிவிப்புகளுக்கான ஆரம்ப கட்டங்களுக்கு பார்வையாளர்களிடமிருந்து கிடைத்த வரவேற்பு நேர்மறையான மற்றும் அமோகமாக இருப்பதால், நான் இந்த பாதையைத் தேர்ந்தெடுத்ததில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் ஒரு அற்புதமான வார இறுதிக்கு அழைப்பு விடுக்கும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன்.

இதனுடன் சேர்த்து, இனியா, “இது ஒரு அற்புதமான அனுபவமாக இருந்தது, குறிப்பாக ராகுல் தேவ் மற்றும் முகதா கோட்சே போன்ற மூத்த நடிகர்களுடன் இணைந்து நடித்தது, அவர்களிடமிருந்து கற்றுக்கொள்ள ஏராளமான விருப்பங்களை மட்டுமே எனக்கு வழங்கியது. சத்யா போன்ற ஒரு துணிச்சலான கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதில் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், அதே நேரத்தில் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளை எடுப்பது சவாலாகவும் வேடிக்கையாகவும் இருந்தது. சக்திவாய்ந்த பெண் கதாபாத்திரங்களைக் கொண்ட படங்கள் உள்ளன, ஆனால் காபி பார்வையாளர்களுக்கு அனுபவத்தை ஒரு படி உயர்த்துவது உறுதி. ”

சமீபத்திய கதைகள்