Wednesday, February 28, 2024 7:45 am

நடிகை இனியாவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகை இனியா த்ரில்லர் காஃபியில் கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார், இது தியேட்டர் வெளியீட்டைத் தவிர்த்து நேரடியாக டிவியில் திரையிட தயாராக உள்ளது.

அறிமுக இயக்குனர் சாய் கிருஷ்ணா இயக்கிய இப்படத்தில் நடிகர் இனியா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், நிஜ வாழ்க்கை ஜோடியான நடிகர் ராகுல் தேவ் மற்றும் நடிகர் முகதா முதன்முறையாக ஒரு தமிழ் படத்தில் இணைந்து நடிக்கின்றனர். பின்னணி இசையமைப்பாளர் பிரசன்னா பாலா. இப்படத்தில் DOP ஆக வெங்கடேஷ் எஸ், எடிட்டராக வெங்கட் ராஜன், கலை இயக்குநராக துரைராஜ் ஜி, பாடலாசிரியராக மோகன் ராஜ், நடன இயக்குனராக விஜி சதீஷ் மற்றும் ஸ்டண்ட் நடன அமைப்பாளராக டான் அசோக் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

ஒரு இளம் பெண்ணின் வாழ்க்கையைத் தொடரும் இந்தத் திரைப்படம், ஊழல் மற்றும் மனித கடத்தலுக்கு மத்தியில் காணாமல் போன தனது சகோதரனைக் கண்டுபிடிக்க ஒரு சகோதரியின் தேடலை ஆராய்கிறது. சிறு வயதிலேயே பெற்றோரை இழந்தாலும், சத்யா (நடிகர் இனியா நடித்தார்) நம்பிக்கையை இழக்கவில்லை மற்றும் ஒரு போலீஸ் ஆக ஆசைப்படுகிறார். இருப்பினும், சூழ்நிலைகள் அவளை ஒரு வண்டி ஓட்டுநராக ஆக்கத் தூண்டுகின்றன, இந்தத் தொழிலின் மூலம், அவள் தன் ஒரே உறவினருக்கு – அவளுடைய சகோதரன் கார்த்திக்கின் ஒரே வருமானம் ஈட்டுகிறாள். ஒரு நல்ல நாள், கார்த்திக் பெங்களூரில் ஒரு அற்புதமான வேலையைச் செய்கிறான், ஆனால் அந்தோ, அவன் மனித கடத்தல் கும்பலுக்கு இரையாகி, கடத்தப்பட்டதைக் கண்டுபிடித்ததால் அவனது மகிழ்ச்சி சிறிது காலம் நீடித்தது. சத்யா விரைவில் அவனது இருப்பிடத்தைக் கண்டறியும் தனது தேடலைத் தொடங்குகிறாள் மற்றும் குற்றத்தின் இருண்ட உலகில் தடுமாறுகிறாள். சிறிது நேரத்தில் சத்யா தன் சகோதரனை காப்பாற்ற முடியுமா அல்லது தீய மன்னனிடம் போரில் தோற்றுவிடுவாரா, விக்ரம் (நடிகர் ராகுல் தேவ் நடித்தார்) சதியின் மீதியை உருவாக்குகிறார். நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் குறித்து இயக்குனர் சாய் கிருஷ்ணா கூறுகையில், “காஃபியின் நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் மூலம், எனது வாழ்க்கையின் இந்த மைல்கல் சாதனையை கலர்ஸ் தமிழ் பார்வையாளர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஒரு பெண் தன் அன்புக்குரிய சகோதரனைக் காப்பாற்ற அனைத்து முரண்பாடுகளையும் எதிர்த்துப் போராடும் வலிமையான பெண் கதாபாத்திரத்தை மையமாக வைத்து எனது முதல் படம் அமைந்திருப்பதில் நான் மேலும் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஒரு பெண்ணின் வலிமையையும் தைரியத்தையும் மிகச் சிறந்த முறையில் வெளிப்படுத்தி, பார்வையாளர்களுக்கு உத்வேகத்தின் கலங்கரை விளக்கத்தை வழங்குவதே யோசனையாக இருந்தது. பொறியியலில் இருந்து படத்தயாரிப்பிற்கு திரும்பிய நான், படத்தின் போஸ்டர்கள் மற்றும் அறிவிப்புகளுக்கான ஆரம்ப கட்டங்களுக்கு பார்வையாளர்களிடமிருந்து கிடைத்த வரவேற்பு நேர்மறையான மற்றும் அமோகமாக இருப்பதால், நான் இந்த பாதையைத் தேர்ந்தெடுத்ததில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். நேரடி தொலைக்காட்சி பிரீமியர் ஒரு அற்புதமான வார இறுதிக்கு அழைப்பு விடுக்கும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன்.

இதனுடன் சேர்த்து, இனியா, “இது ஒரு அற்புதமான அனுபவமாக இருந்தது, குறிப்பாக ராகுல் தேவ் மற்றும் முகதா கோட்சே போன்ற மூத்த நடிகர்களுடன் இணைந்து நடித்தது, அவர்களிடமிருந்து கற்றுக்கொள்ள ஏராளமான விருப்பங்களை மட்டுமே எனக்கு வழங்கியது. சத்யா போன்ற ஒரு துணிச்சலான கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதில் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், அதே நேரத்தில் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளை எடுப்பது சவாலாகவும் வேடிக்கையாகவும் இருந்தது. சக்திவாய்ந்த பெண் கதாபாத்திரங்களைக் கொண்ட படங்கள் உள்ளன, ஆனால் காபி பார்வையாளர்களுக்கு அனுபவத்தை ஒரு படி உயர்த்துவது உறுதி. ”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்