Thursday, November 30, 2023 3:50 pm

எந்த முக்கிய கால்பந்து வீரர்கள் FIFA போட்டியில் பங்கேற்கவில்லை?வெளியான லேட்டஸ்ட் ரிப்போர்ட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

உலகக் கோப்பை தோல்விக்குப் பிறகு விராட் கோலி அதிரடி முடிவு! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

2023 உலகக் கோப்பையின் இறுதிப் போட்டியில் இந்திய கிரிக்கெட் அணி ஆஸ்திரேலியாவிடம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டிச. 18 வரை நடைபெறும் உலகக் கோப்பையில் காயம் காரணமாக நீக்கப்பட்ட அல்லது சந்தேகத்திற்குரிய வீரர்களின் பட்டியல் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

PAUL POGBA (பிரான்ஸ்) போக்பா பருவத்திற்கு முந்தைய பருவத்தில் முழங்காலில் காயம் அடைந்தார் மற்றும் சேதமடைந்த மாதவிடாயை சரிசெய்ய செப்டம்பர் மாதம் அறுவை சிகிச்சை செய்தார். 29 வயதான அவர் மீண்டும் பயிற்சியைத் தொடங்கினார், ஆனால் அக்டோபர் 31 அன்று அவரது முகவர் உலகக் கோப்பைக்கு முன் ஜுவென்டஸ் அல்லது உலக சாம்பியன் பிரான்ஸிற்காக மிட்பீல்டர் திரும்ப மாட்டார் என்று கூறினார்.

N’GOLO KANTE (பிரான்ஸ்) செல்சி மிட்ஃபீல்டர் தொடை தசையில் ஏற்பட்ட காயத்தால் மறுவாழ்வில் பின்னடைவைச் சந்தித்தார், அது அவரை இந்த சீசனில் இரண்டு லீக் போட்டிகளில் கட்டுப்படுத்தியது. அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு நான்கு மாதங்கள் அவர் ஓரங்கட்டப்படுவார்.

ஜார்ஜினியோ விஜ்னால்டம் (நெதர்லாந்து) ரோமாவின் மிட்ஃபீல்டர் விஜ்னால்டம் ஆகஸ்ட் மாதம் அவரது காலில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டு, உலகக் கோப்பையில் இருந்து அவரை வெளியேற்றினார்.

ஃப்ளோரியன் விர்ட்ஸ் (ஜெர்மனி) பேயர் லெவர்குசனின் விர்ட்ஸ் 2021 இல் ஜெர்மனிக்காக நான்கு முறை விளையாடினார், ஆனால் மார்ச் மாதம் முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டதில் இருந்து கிளப் அல்லது நாட்டிற்காக எந்த தோற்றமும் செய்யவில்லை.

மைக் மைக்னன் (பிரான்ஸ்) ஏசி மிலன் கீப்பர் மைக்னன், பிரான்ஸ் அணிக்காக நான்கு போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார், கால் காயம் காரணமாக உலகக் கோப்பைக்கான அவர்களின் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார்.

மைக்கேல் ஓயர்சபால் (ஸ்பெயின்) ரியல் சோசிடாட் ஃபார்வர்ட் ஓயர்சபால் மார்ச் மாதம் பயிற்சியின் போது அவரது முன்புற சிலுவை தசைநார் சிதைந்தார், மேலும் ஸ்பெயினின் உலகக் கோப்பை அணியில் இடம்பிடிக்க சரியான நேரத்தில் குணமடைய முடியவில்லை.

டிமோ வெர்னர் (ஜெர்மனி) 26 வயதான ஆர்பி லீப்ஜிக், நவம்பர் தொடக்கத்தில் ஷக்தர் டொனெட்ஸ்கிற்கு எதிரான சாம்பியன்ஸ் லீக் 4-0 வெற்றியின் போது கணுக்காலில் காயம் அடைந்தார், மேலும் 2022 ஆம் ஆண்டின் எஞ்சிய காலக்கட்டத்தில் அவர் விளையாடமாட்டார்.

ரீஸ் ஜேம்ஸ் (இங்கிலாந்து) அக்டோபரில் ஏசி மிலனுக்கு எதிரான செல்சியின் சாம்பியன்ஸ் லீக் மோதலில் 22 வயதான வலது முதுகில் முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டது, மேலும் அவர் இங்கிலாந்து அணியின் ஒரு பகுதியாக இருக்க மாட்டார் என்று கூறினார்.

டியோகோ ஜோட்டா (போர்ச்சுகல்) மான்செஸ்டர் சிட்டிக்கு எதிரான வெற்றியின் போது ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக லிவர்பூல் முன்கள வீரர் போட்டியை இழக்க நேரிடும், ஆனால் அவருக்கு அறுவை சிகிச்சை தேவையில்லை என்று பிரீமியர் லீக் கிளப்பின் மேலாளர் ஜுர்கன் க்ளோப் கூறினார்.

பெட்ரோ நெட்டோ (போர்ச்சுகல்) 22 வயதான வால்வர்ஹாம்ப்டன் வாண்டரர்ஸ் விங்கர், அக்டோபரில் வெஸ்ட் ஹாம் யுனைடெட் அணிக்கு எதிராக ஏற்பட்ட கணுக்கால் காயத்தில் அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்படுத்தப்படுவார்.

BOUBACAR கமரா (பிரான்ஸ்) ஆஸ்டன் வில்லா மிட்பீல்டர் செப்டம்பரில் முழங்கால் தசைநார் காயத்தால் பாதிக்கப்பட்டார், அது உலகக் கோப்பை வரை அவரை வெளியேற்றும்.

ஆர்தர் மெலோ (பிரேசில்) அக்டோபரில் ரேஞ்சர்ஸுடனான சாம்பியன்ஸ் லீக் மோதலில் லிவர்பூலின் ஆன்-லோன் மிட்ஃபீல்டர் தசையில் காயம் அடைந்தார்.

ஸ்காட் கென்னடி (கனடா) 25 வயதான டிஃபென்டர் அக்டோபர் இறுதியில் ஜெர்மனியின் இரண்டாவது பிரிவில் SSV ஜான் ரெஜென்ஸ்பர்க்கிற்காக விளையாடும்போது தோள்பட்டையில் காயம் ஏற்பட்டது.

ஜெசஸ் ‘டெகாடிட்டோ’ கொரோனா (மெக்சிகோ) செவில்லா விங்கர் ஆகஸ்ட் மாதம் லாலிகா கிளப்பில் பயிற்சியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது அவரது இடது கணுக்காலில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது.

ஜியோவானி லோ செல்சோ (அர்ஜென்டினா) வில்லார்ரியல் அணிக்காக விளையாடும் போது மிட்பீல்டர் தொடை தசையில் காயம் ஏற்பட்டது. அர்ஜென்டினா பயிற்சியாளர் லியோனல் ஸ்கலோனி தனது அணிக்கு பெயரிடும் போது அவரை “ஈடுபடுத்த முடியாதவர்” என்று விவரித்தார்.

மார்கோ ரியஸ் (ஜெர்மனி) போருசியா டார்ட்மண்ட் கேப்டன் கணுக்காலில் காயம் அடைந்து சரியான நேரத்தில் முழுமையாக குணமடையவில்லை. ஜேர்மனி பிரேசிலுக்கு புறப்படுவதற்கு முன்பு காயம் அடைந்ததால் 2014 உலகக் கோப்பையையும் ரியஸ் தவறவிட்டார், அங்கு அவர்கள் பட்டத்தை வென்றனர்.

பென் சில்வெல் (இங்கிலாந்து) லெஃப்ட் பேக் பென் சில்வெல், டைனமோ ஜாக்ரெப் அணிக்கு எதிரான செல்சியின் சாம்பியன்ஸ் லீக் வெற்றியின் கூடுதல் நேரத்தில் தொடை தசைநார் காயத்துடன் வெளியேறினார், மேலும் சில நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் “குறிப்பிடத்தக்க சேதத்தை” சந்தித்ததாகக் கூறினார், அது அவரை உலகக் கோப்பையில் இருந்து வெளியேற்றும்.

PRESNEL KIMPEMBE (பிரான்ஸ்) தொடை காயம் காரணமாக பாரிஸ் செயின்ட் ஜெர்மைன் சென்டர் பேக் தன்னைத் தானே நிராகரித்தார்.

யுடா நகயாமா (ஜப்பான்) அகில்லெஸ் காயம் காரணமாக எஞ்சிய சீசனில் இருந்து விலகியதால், டிஃபென்டர் உலகக் கோப்பையை இழக்கிறார்.

Amine HARIT (Morocco) மொராக்கோவின் Olympique de Marseille முன்கள வீரர் Amine Harit, AS மொனாக்கோவிற்கு எதிரான லீக் 1 போட்டியின் போது முழங்காலில் காயம் அடைந்ததால், அவர் போட்டியில் இருந்து வெளியேறினார்.

SADIO MANE (SENEGAL) பேயர்ன் முனிச்சிற்காக விளையாடி காயத்தால் அவதிப்பட்ட போதிலும் உலகக் கோப்பைக்கான செனகல் அணியில் சாடியோ மானே பெயரிடப்பட்டார், ஆனால் காயத்திற்கு அறுவை சிகிச்சை செய்ய வேண்டும் என்று அதிகாரிகள் உறுதிசெய்ததையடுத்து போட்டியில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார்.

கிறிஸ்டோபர் ன்குங்கு (பிரான்ஸ்) உலகக் கோப்பைக்கான பிரான்ஸ் அணியில் RB லீப்ஜிக் முன்கள வீரர் சேர்க்கப்பட்டார், ஆனால் பயிற்சியின் போது அணியின் சக வீரர் எட்வர்டோ காமவிங்காவின் தாக்குதலைத் தொடர்ந்து இடது முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டதால் போட்டியிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டார்.

ஜோஸ் கயா (ஸ்பெயின்) பயிற்சியின் போது கணுக்காலில் காயம் ஏற்பட்டதால் கத்தாரில் நடைபெறும் உலகக் கோப்பைக்கான ஸ்பெயின் அணியில் இருந்து வலென்சியா லெஃப்ட் பேக் ஜோஸ் கயா நீக்கப்பட்டார்.

MAXIME crepeau (கனடா) MLS கோப்பை இறுதிப் போட்டியில் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் எஃப்சிக்காக விளையாடும் போது கோல்கீப்பர் க்ரீப்யூ கால் உடைந்து போட்டியில் இருந்து வெளியேறினார்.

ஜோக்வின் கொரியா (அர்ஜென்டினா) இன்டர் மிலான் முன்கள வீரர் கொரியா காயம் காரணமாக கத்தாரில் நடைபெறும் உலகக் கோப்பைக்கான அர்ஜென்டினா அணியில் இருந்து விலகினார்.

நிகோலாஸ் கோன்சலஸ் (அர்ஜென்டினா) தசை காயம் காரணமாக கத்தாரில் நடைபெறும் உலகக் கோப்பைக்கான அர்ஜென்டினா அணியில் இருந்து ஃபியோரெண்டினா முன்கள வீரர் கோன்சலஸ் விலகினார்.

கரீம் பென்செமா (பிரான்ஸ்) ரியல் மாட்ரிட் ஸ்ட்ரைக்கர் மற்றும் பலோன் டி’ஓ

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்