Sunday, April 14, 2024 3:02 am

கே.எஸ்.அழகிரிக்கு எதிராக தமிழக காங்கிரசில் கிளர்ச்சி வெடித்துள்ளது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ்நாடு காங்கிரஸ் கமிட்டி (டிஎன்சிசி) தலைமையகமான சத்தியமூர்த்தி பவனில் நாங்குநேரி எம்எல்ஏ ரூபி ஆர்.மனோகரன் தலைமையிலான கட்சி தொண்டர்கள் காட்சியை உருவாக்கியதை அடுத்து, தமிழக காங்கிரஸில் அக்கட்சியின் மாநிலத் தலைவர் கே.எஸ். அழகிரி.

காங்கிரஸ் கட்சியின் வட்டாரங்கள் ஐஏஎன்எஸ் இடம் கூறியது: டிஎன்சிசி முன்னாள் தலைவர் ஈவிகேஎஸ் இளங்கோவன் தலைமையிலான மூத்த தலைவர்கள் மற்றும் கே.வி. தங்கபாலு அவர்கள் கே.எஸ்.வின் செயல்பாடு பாணிக்கு எதிராக தங்கள் எதிர்ப்பை உயர்த்தியுள்ளனர். அழகிரி மற்றும் ஒரு மாற்று வேண்டும்.

அதிருப்தியில் உள்ள காங்கிரஸ் தலைவர்கள், அகில இந்திய காங்கிரஸ் கட்சியின் தலைவரும், மூத்த தலைவருமான மல்லிகார்ஜுன் கார்கேவை டெல்லியில் சந்தித்து, கே.எஸ். கட்சியில் இருந்து அழகிரி.

அ.தி.மு.க., பா.ஜ.,வுடன் கூட்டணி தொடர்ந்தால், அ.தி.மு.க.,வுடன் லாரி இருக்காது என, சமீபத்தில் நடந்த பொதுக்கூட்டத்தில், அழகிரி கூறியிருந்தார். ஆனால், அழகிரி தொலைநோக்குப் பார்வை கொண்டவர் என்றும், திமுகவுக்கு எதிராக அக்கட்சியினர் மத்தியில் விமர்சனங்கள் எழுந்து வருவதால், திமுக கூட்டணியில் இருந்து விலகி அதிமுகவுடன் கூட்டணி வைக்க விரும்புவதாகவும் அரசியல் ஆய்வாளர்கள் கருதுகின்றனர்.

ராஜீவ் காந்தி கொலைக் குற்றவாளிகளுக்கு திமுக எப்போதும் அனுதாபமாக இருப்பதுதான் இதற்குக் காரணம். ராஜீவ் காந்தி கொலைக் குற்றவாளியான பேரறிவாளனை ஸ்டாலின் நேரில் சந்தித்துப் பேசினாலும், நளினி, சாந்தன், முருகன், ரவிச்சந்திரன், ராபர்ட் பயஸ், ஜெயக்குமார் ஆகியோர் சிறையில் இருந்து வெளியே வந்தபோது அவர்களைச் சந்திக்காமல் விடாமல் தமிழக முதல்வர் சாமர்த்தியமாக நடந்து கொண்டார். .

காங்கிரஸும் அதிமுகவும் ஒன்றுக்கொன்று டிரக் கிடையாது என வெளிப்படையாக அறிவித்துள்ள நிலையில், பாஜகவுடன் அதிமுக பிரிந்து, காங்கிரஸுடனான கூட்டணியை முறித்துக் கொண்டவுடன் கூட்டணியில் சேருவோம் என்று இரு கட்சிகளின் வட்டாரங்களும் ஐஏஎன்எஸ்ஸிடம் தெரிவித்தன. தி.மு.க.

ராஜீவ்காந்தி கொலைவழக்கில் குற்றவாளிகள் 6 பேரையும் விடுவிப்பது தொடர்பான உச்ச நீதிமன்ற தீர்ப்புக்குப் பிறகு, திமுகவுடனான உறவை துண்டிக்குமாறு காங்கிரஸ் கட்சியினர் தலைமைக்கு அழுத்தம் கொடுத்து வருவதாக காங்கிரஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

விடுதலை செய்யப்பட்ட குற்றவாளிகளில் ஒருவரான ரவிச்சந்திரனை விசிகே நிறுவனர் தலைவர் தொல் திருமாவளவன் திங்கள்கிழமை நேரில் சென்று கட்டிப்பிடித்து சால்வை அணிவித்து கவுரவித்துள்ளார்.

ராஜீவ் காந்தி கொலையின் பின்னணியில் இருந்தவர்கள் தேசவிரோதிகள் மற்றும் பயங்கரவாதிகள் என்று காங்கிரஸ் தலைவர் அமெரிக்காவை நாராயணன் ஊடகவியலாளர்களிடம் வெளிப்படையாக கூறியுள்ளார். தமிழக காங்கிரஸில் காற்று எந்த திசையில் வீசுகிறது என்பதற்கு இது ஒரு தெளிவான அறிகுறியாகும், மேலும் பல கீழ்மட்ட நிர்வாகிகள் மற்றும் கட்சியினர் திமுகவுடன் உறவை முறித்துக் கொள்ள தலைமைக்கு கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்