Friday, December 9, 2022
Homeஇந்தியாராணுவத்தில் 'போலி ஆட்சேர்ப்பு'க்கு எதிராக விசாரணை

ராணுவத்தில் ‘போலி ஆட்சேர்ப்பு’க்கு எதிராக விசாரணை

Date:

Related stories

ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

கார்த்திக் சுப்புராஜின் அடுத்த படம் ஜிகர்தண்டா 2 ஆகும், மேலும் இயக்குனர்...

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...
spot_imgspot_img

பதான்கோட் 272 ட்ரான்சிட் கேம்பில் உள்ள 108 காலாட்படை பட்டாலியன் TA (பிராந்திய இராணுவம்) ‘மஹர்’ இல் இந்த ஆண்டு ஜூலை முதல் அக்டோபர் வரை போலி ஆட்சேர்ப்பு செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் பாதுகாப்பு மீறல் குறித்து உள் விசாரணைக்கு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.

பாதுகாப்பு மீறலுக்கு வழிவகுத்த குளறுபடிகள், போலி ஆட்சேர்ப்புக்கு மாதம் ரூ.12,500 சம்பளம் எப்படி வழங்கப்பட்டது, உயர் பாதுகாப்பு வலயத்தில் இவ்வளவு காலம் அவர் எப்படிக் கண்டுபிடிக்கப்படாமல் இருந்தார், அவர் எப்படி இருந்தார் என்பது குறித்து விசாரணை நடத்தப்படும் என்று ராணுவ அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். இன்சாஸ் துப்பாக்கி அணுகல் கிடைத்தது.

இந்த விசாரணையில், அந்த வரிசையில் உள்ள மற்ற பணியாளர்களும் இந்த மோசடியில் ஈடுபடுவதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் குறித்தும் ஆராயப்படும்.

108 காலாட்படை பட்டாலியனின் முன்னாள் காவலர் ராகுல் சிங் மற்றும் அவரது இரண்டு கூட்டாளிகளில் ஒருவரான பிட்டு சிங் ஆகியோர் மீரட்டில் இருந்து கைது செய்யப்பட்டதற்கு இராணுவ உளவுத்துறையின் (MI) உள்ளீடுகள் வழிவகுத்த ஒரு நாளுக்குப் பிறகு இந்த வளர்ச்சி ஏற்பட்டுள்ளது.

காஜியாபாத்தைச் சேர்ந்த ராணுவ ஆர்வலர் மனோஜ் குமாருக்கு ராணுவத்தில் வேலை வழங்க உதவுவதாக உறுதியளித்து அவரிடம் இருந்து 16 லட்சம் ரூபாயை ராகுல் வாங்கியதாக கூறப்படுகிறது.

பதான்கோட்டை தளமாகக் கொண்ட 272 ட்ரான்சிட் முகாமில் காவலாளியாக ‘போஸ்ட்’ செய்யப்பட்ட குற்றவாளி, மனோஜை மையத்திற்குள் அழைத்துச் சென்று, அவருக்கு சீருடை வழங்கியதுடன், ‘பின்தொடர்பவர்’, சமையல்காரர் மற்றும் காவலாளி உள்ளிட்ட பல்வேறு செயல்பாடுகளை அவருக்கு வழங்கினார். அவர் உண்மையிலேயே ‘ஆட்சேர்ப்பு’ செய்யப்பட்டார் என்று மனோஜை நம்ப வைக்க, ப்ராக்ஸி மூலம் பணி செய்ய வழங்கப்பட்ட இன்சாஸ் துப்பாக்கியை அவரிடம் ஒப்படைக்கும் அளவிற்கு ராகுல் சென்றார்.

ராகுலின் கூட்டாளியான பிட்டு தன்னை ஒரு மூத்த ராணுவ அதிகாரியாக மனோஜ் முன் காட்டினார், பெரும்பாலும் முழு ராணுவ சீருடையில், பதக்கங்களுடன் வீடியோ அழைப்பில். பிட்டுதான் மனோஜின் ‘ஆட்சேர்ப்பை’ உறுதி செய்தார்.

எஸ்பி நகர பியூஷ் சிங் கூறியதாவது: “கைது செய்யப்பட்டவர்களிடம் இருந்து சீருடை, அனைத்து போலி ஆவணங்கள், சில முத்திரைகள் மற்றும் நாட்டுத் துப்பாக்கியையும் மீட்டுள்ளோம். மூன்றாவது குற்றவாளியான ராஜா சிங் இன்னும் தலைமறைவாக உள்ளார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட 3 பேர் மீதும் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. மீரட்டில் உள்ள தௌராலா காவல் நிலையத்தில் மனோஜ் குமார் தாக்கல் செய்த எஃப்ஐஆர் அடிப்படையில்.”

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories