Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாகாரில் நிற கண்ணாடி பயன்படுத்தியதற்காக நடிகர் விஜய்க்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது

காரில் நிற கண்ணாடி பயன்படுத்தியதற்காக நடிகர் விஜய்க்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது

Date:

Related stories

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில்...

இங்கிலாந்து, இத்தாலியுடன் இணைந்து ஜப்பான் புதிய போர் விமானத்தை உருவாக்க உள்ளது

டோக்கியோ தனது பாரம்பரிய கூட்டாளியான அமெரிக்காவிற்கு அப்பால் பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பை விரிவுபடுத்தும்...
spot_imgspot_img

சமீபத்தில் பனையூரில் நடிகர் விஜய் நடத்திய ரசிகர்கள் சந்திப்பிற்கு முன்பும், பின்பும் நடிகர் விஜய் காரில் இருந்து வெளியேறி, உள்ளே நுழைந்த வீடியோக்கள் வைரலானதை அடுத்து, சென்னை போக்குவரத்துக் காவலர்களால் நிற கண்ணாடி விதிகளை மீறியதற்காக அவருக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. சென்னையில் உள்ள ‘விஜய் மக்கள் இயக்கம்’ என்ற ரசிகர் மன்ற அலுவலகத்தில் விஜய் தனது ரசிகர்களை திங்கள்கிழமை சந்தித்தார்.

காரில் கருப்பு நிற கண்ணாடி அணிந்ததற்காக ‘வரிசு’ நடிகருக்கு ரூ.500 அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. காவல்துறையினரும் விரைவில் கண்ணாடியை அகற்றுவார்களா என்பதை பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும். வண்ணக் கண்ணாடி பயன்படுத்த உச்ச நீதிமன்றம் தடை விதித்துள்ளது. ஒரு வாகனத்தின் ஜன்னல் முற்றிலும் வெளிப்படையானதாக இருக்க வேண்டும் என்று அது கூறுகிறது. ஆனால், சில பிரபலங்கள் தங்களின் தனியுரிமைக்காக இந்த சாயலை பயன்படுத்துகின்றனர், இது இன்னும் போக்குவரத்து விதிகளை மீறுவதாக உள்ளது.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், விஜய் விரைவில் இயக்குனர் வம்ஷி பைடிப்பள்ளியின் தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழி ‘வரிசு’ படத்தில் நடிக்கிறார், இது 2023 பொங்கலுக்கு திரைக்கு வர உள்ளது. இப்படம் குடும்பத்தை மையமாகக் கொண்ட கதையாக இருக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது. முழுக்க முழுக்க ஆக்‌ஷன், வெகுஜன கூறுகள் மற்றும் நல்ல பாடல்களுடன் இதயத்தைத் தொடும் குடும்ப பொழுதுபோக்கு. ரஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தில் பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் சரத் குமார் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, பிரபு, பிரகாஷ் ராஜ், ஜெயசுதா, ஷாம், தெலுங்கு நடிகர் ஸ்ரீகாந்த் மற்றும் யோகி பாபு ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories