Friday, December 9, 2022
Homeதமிழகம்கோவையில் இ-காம் இணையதளம் மூலம் வெடிபொருட்கள் வாங்கியதற்காக 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்

கோவையில் இ-காம் இணையதளம் மூலம் வெடிபொருட்கள் வாங்கியதற்காக 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்

Date:

Related stories

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...
spot_imgspot_img

இ-காமர்ஸ் தளத்தில் இருந்து வாங்கிய வெடிமருந்து ரசாயனங்களை வைத்திருந்த இளைஞர் ஒருவரை கோவை மாநகர போலீசார் கைது செய்து பத்திரப்படுத்தினர்.

கோயம்புத்தூர் கார் குண்டுவெடிப்பு சம்பவத்தில் பயங்கரவாத சந்தேகநபர்களின் வலையமைப்பை முறியடிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த தேசிய புலனாய்வு முகமை (என்ஐஏ) அதிகாரிகள், குரும்பபாளையம் கிராமத்தை சேர்ந்த செந்தில் குமார் (35) என்பவரை வெடிமருந்துகள் வாங்குவதற்காக கைது செய்தனர்.

ஃப்ளிப்கார்ட்டில் அவரது மொபைலில் இருந்து 100 கிராம் பொட்டாசியம் நைட்ரேட் மற்றும் 100 கிராம் கந்தகத்தை ஆர்டர் செய்தபோது இந்த கொள்முதல் வெளிச்சத்துக்கு வந்தது. பிஆர்எஸ் மைதானத்தில் உள்ள என்ஐஏ அலுவலகத்தில் அவரிடம் நடத்திய விசாரணையில், செந்தில் குமார் பீளமேடு பகுதியில் சாலையோரம் தள்ளு வண்டியில் பழங்கள் விற்பனை செய்து வந்தது தெரியவந்தது.

அவர் தனது ஊழியர் மாரியப்பன் (26) தனது மொபைல் போனில் இருந்து எதையோ ஆர்டர் செய்ததாகவும், அது தனக்குத் தெரியாது என்றும் கூறினார். பின்னர், தூத்துக்குடி மாவட்டம் காந்தி நகரில் இருந்து ஜி மாரியப்பனை என்ஐஏ அதிகாரிகள் விசாரணைக்காக அழைத்துச் சென்றனர்.

மாரியப்பன் கடந்த கிரிமினல் குற்றவாளி என்றும், நான்கு கொலை முயற்சி வழக்குகளை எதிர்கொண்டு கஞ்சா கடத்தியதற்காக சிறையில் அடைக்கப்பட்டவர் என்றும் போலீசார் தெரிவித்தனர். மாரியப்பன் அளித்த வாக்குமூலத்தில், கொலைக்கு பழிவாங்கும் நோக்கத்தில் வெடிகுண்டு தயாரிப்பதற்காக இந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் வெடி பொருளை வாங்கிக்கொண்டு சொந்த ஊருக்கு சென்றதாக தெரிவித்துள்ளார்.

ஆனால், அவர் தனது திட்டத்தை நிறைவேற்ற முடியாமல் சென்னைக்கு சென்று கோயம்பேட்டில் உள்ள லாரி சர்வீஸ் நிறுவனத்தில் பணிபுரிந்தார். மீண்டும், வேறு ஒருவரின் பழக்கடையில் வேலை பார்ப்பதற்காக கோவை திரும்பினார். இருவரையும் சரவணம்பட்டி போலீசில் ஒப்படைத்த என்.ஐ.ஏ., போலீசார், மாரியப்பனை கைது செய்து, மற்றொருவரிடம் விசாரணை நடத்தினர்.

வெடிகுண்டு தயாரிப்பதற்காக இந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் வெடிமருந்து வாங்கியதாக மாரியப்பன் தெரிவித்தார்

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories