Tuesday, November 29, 2022
Homeசினிமாபோலீஸ் அதிகாரியாக மிரட்டும் த்ரிஷாவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

போலீஸ் அதிகாரியாக மிரட்டும் த்ரிஷாவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

சும்மா நெருப்பு மாதிரி இருக்காரு 🔥 இணையத்தில் படு வைரலாகும் துணிவு படத்தின் புதிய போஸ்டர் இதோ !!

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு படத்தின்...

‘லவ் டுடே’ தனது டிஜிட்டல் பிரீமியரை டிசம்பர் 2 ஆம் தேதி வெளியிட உள்ளது

தமிழ் திரைப்படமான ‘லவ் டுடே’ நவம்பர் 4ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகி...

மீனவர்கள், படகுகளை விடுவிக்கக்கோரி மத்திய அரசுக்கு ஸ்டாலின் கடிதம்

இலங்கை வசம் உள்ள தமிழக மீனவர்கள் மற்றும் அவர்களது படகுகளை விரைவில்...

வாரிசு தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் ஒரே நேரத்தில் வெளியாகும் என தயாரிப்பாளர் உறுதிபட தெரிவித்துள்ளார்

விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான 'வரிசு' 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வர...

ஐஐடி-எம் எலக்ட்ரிக் ஃபார்முலா பந்தய காரை ஜனவரி 23 இல் வெளியிட உள்ளது

இந்திய தொழில்நுட்பக் கழகத்தின் (ஐஐடி-எம்) 45 மாணவர்களைக் கொண்ட குழுவின் ஒரு...
spot_imgspot_img

த்ரிஷா தனது முதல் வெப் சீரிஸுக்கு பிருந்தா என்று பெயரிட்டுள்ளார். சோனி எல்ஐவியில் ஒளிபரப்பாகும் இந்த நிகழ்ச்சியை அறிமுக எழுத்தாளர் மற்றும் இயக்குனரான சூர்யா வாங்கலா இயக்குகிறார். இந்த நிகழ்ச்சி தெலுங்கில் உருவாக்கப்படும் மற்றும் பிற மொழிகளில் டப் செய்யப்பட உள்ளது. அவர் தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் பக்கத்தில் எடுத்து, படப்பிடிப்பு முடிந்துவிட்டதாகவும், விரைவில் வெளியிடப்படும் என்றும் வெப் சீரிஸ் குறித்து ஆச்சரியமான அறிவிப்பை வெளியிட்டார்.

த்ரிஷா போலீஸ் ஜீப்பின் முன் நிற்பதைக் காணலாம், ஏனெனில் அவர் நிகழ்ச்சியில் போலீஸ் வேடத்தில் நடிக்கிறார். இந்த அப்டேட் அவரது ரசிகர்களை மகிழ்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. இந்த வெப் சீரிஸ் த்ரிஷாவுக்கு பலவற்றில் முதன்மையானது, தெலுங்கில் அவரது முதல் வெப் சீரிஸ் தவிர, அவர் போலீஸ் அதிகாரியாக நடிப்பது இதுவே முதல் முறை. பிருந்தாவை அறிமுக இயக்குனர் சூர்யா வாங்கலா எழுதி இயக்குகிறார், அவினாஷ் மற்றும் ஆஷிஷ் கொல்லா தயாரித்துள்ளனர். இந்த வெப் சீரிஸ் தமிழ் மற்றும் பிற மொழிகளிலும் டப் செய்யப்பட உள்ளது.

வெப் சீரிஸின் சீசன் 1 இன் வெளியீடு இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படவில்லை என்றாலும், அது சோனி எல்ஐவியில் வெளியிடப்படும் என்பது உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. பிருந்தாவுக்கு சக்திகாந்த் கார்த்திக் இசையமைத்துள்ளார், இந்தத் தொடருக்கு தினேஷ் கே. பாபு ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். மேலும், ஜெய் கிருஷ்ணா வசனம் எழுதினார். த்ரிஷா கடைசியாக மணிரத்னம் இயக்கிய பொன்னியின் செல்வன் எல் படத்தில் குந்தவையாக நடித்தார். அவர் தனது சக்திவாய்ந்த நடிப்புத் திறமை மற்றும் மயக்கும் அழகு ஆகியவற்றால் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்தார். பொன்னியின் செல்வன் 2 திரைப்படம் ஏப்ரல் 28, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

பொன்னியின் செல்வன் நடிகை தனது கிட்டியில் ஒரு சில பிற திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளார், அதில் தமிழ் திரைப்படமான தி ரோட் மற்றும் மலையாளப் படமான ராம் ஆகியவை அடங்கும், அதில் அவர் முழுமையான நடிகர் மோகன்லாலுடன் திரையைப் பகிர்ந்து கொள்ளவுள்ளார். கர்ஜனை, சதுரங்க வேட்டை 2 மற்றும் ராங்கி ஆகிய மூன்று படங்கள் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் கட்டத்தில் உள்ளன.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories