Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாஇன்று ரஜினியை சந்திப்பாரா அஜித் ? எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள் !

இன்று ரஜினியை சந்திப்பாரா அஜித் ? எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள் !

Date:

Related stories

2030க்குள் ‘விபத்தில்லாத தமிழகத்தை அடைய சாலை பாதுகாப்பு நிதியை அரசு அறிவிக்கிறது

சாலை விபத்துகளின் எண்ணிக்கையைக் குறைக்க, சாலைப் பொறியியல், போக்குவரத்து அமலாக்கம், ட்ராமா...

துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதுவா ?பிரபல ஆங்கில பத்திரிகைக்கு போனி கபூர் பேட்டி அளித்த பேட்டி

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில்...

நயன்தாராவின் ‘கனெக்ட்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் அஷ்வின் சரவணனுடன் நடிகை நயன்தாரா நடிக்கும் 'கனெக்ட்' திரைப்படம் டிசம்பர்...

விரைவில், மின் இணைப்புடன் உங்கள் ஆதாரை இணைக்கவும்

மின் இணைப்புடன் இணைப்பதற்காக முகமூடி இல்லாத ஆதார் புகைப்பட நகலைப் பகிர்வது...

ஷங்கர்-ராம் சரண் நடிக்கும் ‘RC15’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் ஷங்கர் தனது அடுத்த படமான 'ஆர்சி 15' படப்பிடிப்பில் கடந்த...
spot_imgspot_img

‘துணிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, அஜய் மற்றும் சிபி சந்திரன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர், மேலும் இந்த திரைப்படம் 1987 ஆம் ஆண்டு பஞ்சாப் வங்கிக் கொள்ளையால் ஈர்க்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது, இது இந்தியாவின் மிகப்பெரிய கொள்ளைகளில் ஒன்றாகும். அஜித் நடித்த படத்திற்கான திரையரங்கு விநியோகம் சில நாட்களுக்கு முன்பு தொடங்கியது, மேலும் படம் பிரமாண்டமாக வெளியிடப்படுவதற்காக தமிழ்நாட்டில் மட்டும் சுமார் 800 திரை அரங்களை கைப்பற்றி உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது

‘துனிவு’ படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகள் சீராக நடந்து வருகிறது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் ஒரு பெரிய அப்டேட்டைக் கொண்டு வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார், மேலும் இசையமைப்பாளர் தனது முதல் பாடலை அஜித்திற்காக வழங்க தயாராகி வருகிறார். துடிப்பான இசையமைப்பாளர் ரசிகர்களுக்காக ஒரு வெகுஜன கொண்டாட்டப் பாடலை ஏற்கனவே உறுதியளித்துள்ளார். ‘சில்லா சில்லா’ என்ற முதல் சிங்கிள் அடுத்ததாக வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இந்த பாடலை அனிருத் ரவிச்சந்தர் பாடியுள்ளார்.

இந்நிலையில் அஜித்தின் புதிய புகைப்படம் தற்போது வைரலாகி வருகிறது .அதில் அஜித் மிக ஸ்லிம்மாக இருக்கிறார் அதுமட்டும் இல்லாமல் பாடலுக்காக உடல் எடையை குறைத்ததாகவும் துணிவு படத்தின் மீதி உள்ள ஆக்ஷன் காட்சிகளுக்காக வேதாளம் படத்தை போல் இதுலயும் உடற்பயிற்சி செய்து உடலை குறைத்துள்ளார் என கூறப்படுகிறது

இந்நிலையில் இன்று துணிவு ஷூட்டிங் நடைபெற உள்ள அதே ஸ்டுடியோவில் தான் ஜெயிலர் படப்பிடிப்பும் நடைபெறுவதால் இன்று ரஜினி சந்திக்க அதிக வாய்ப்பு உள்ளதாக தெரிகிறது ..

அஜீத் அடுத்ததாக ‘துணிவு’ படத்தில் நடிக்கிறார், இது இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் நடிகரின் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படத்தைக் இயக்கிறார் . ஒரு திருட்டு த்ரில்லர் என்று அறிவிக்கப்பட்ட இப்படம் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் அதன் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியது, இப்போது 2023 பொங்கலுக்கு பிரமாண்டமாக வெளியிடப்பட உள்ளது. ஜான் கோக்கன் படத்தில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார் , மேலும் திறமையான நடிகர் படத்தில் அவர் பங்கேற்பதை முன்பே உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். லேட்டஸ்ட் அப்டேட் என்னவென்றால் , அஜித்துடன் ஜான் கோக்கனின் முகநூல் காட்சி முக்கிய சிறப்பம்சமாக இருக்கும், மேலும் நீட்டிக்கப்பட்ட அதிரடி காட்சி நன்றாக வந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அது தான் படத்தின் மிக முக்கியமான காட்சி எனவும் கூறப்படுகிறது

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories