Thursday, June 27, 2024 4:50 pm

ஒட்டு மொத்த திரையுலகமே எதிர்பார்த்த துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கிள் ரீலிஸ் தேதி இதுவா ? ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எச் வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை ஜீ ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். ஜிப்ரானுடனான தொடர்பு குறித்து விவேகா கூறுகையில், “அவர் எனக்கு நல்ல நண்பர். அவரது இசையமைப்பில் என்னால் அற்புதமான பாடல்களை வழங்க முடிந்தது. தாரமே தாரமே (கடாரம் கொண்டானில் இருந்து) 100 மில்லியனைத் தாண்டியுள்ளது. அடுத்ததாக நான் எழுதியது அஜித்குமார் நடித்த துணிவு படத்தின் பாடல்.”

இப்படத்தில் முதன்முறையாக ஜான் கொக்கன் முக்கிய வேடத்தில் நடித்து வருகிறார். இவரும் அஜித்தும் நேருக்கு நேர் சந்திக்கும் காட்சி மிக பெரிய ரீச்சை பெறும் என்றும் அதை தொடர்ந்து ஆக்‌ஷன் காட்சிக்கு தியேட்டரே அதிரும் எனவும் நம்பத்தகுந்த வட்டாரத்தில் இருந்து தகவல்கள் வெளியாகி இருக்கிறது. இப்படத்திற்காக ஜான் கொக்கன் சொந்த குரலில் டப்பிங் செய்து இருக்கிறார்.

ஜிப்ரான் இசையில் பாடல்கள் வேலைகளும் விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது. இப்படத்தின் முதல் சிங்கிள் விரைவில் வெளியாக இருக்கிறது. சில்லா சில்லா என்னும் பாடலை இப்படத்தில் அனிருத் பாடி இருக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

பல வருடங்களுக்கு பிறகு தை பொங்கலுக்கு விஜயின் வாரிசு படத்துடன் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் மோத இருக்கிறது. இரு ரசிகர்களும் இந்த சந்தோஷத்தை கொண்டாட ஆர்வமாக காத்துக்கொண்டு இருக்கின்றனர்.

இந்நிலையில், இப்படத்தில் இடம்பெற்றுள்ள அஜித் அறிமுக பாடலான ‘சில்லா..சில்லா’ பாடலின் படப்பிடிப்பு இன்று துவங்கியுள்ளதாகவும் இதில் அஜித் கலந்துகொண்டு நடனம் ஆட உள்ளதாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இப்பாடலை இசையமைப்பாளர் அனிருத் பாடியுள்ளார்.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் முதல் பாடலான சில்லா சில்லா சிங்கிள் அடுத்த மாதமான டிசம்பர் முதல் வாரத்தில் வெளியாகும் 1 அல்லது 4 தேதி வெளிவரும் என எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது .

ஆறு மணியளவில் வெளியாகலாம் என்ற தகவல் கிடைத்துள்ளது .

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துனிவு. வரவிருக்கும் படம் ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு கதாநாயகியாக நடிக்கும் போது, வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷாவும், படத்தொகுப்பு வேலுக்குட்டியும் செய்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்