Saturday, November 26, 2022
Homeசினிமாஅமலாபால் நடித்த டீச்சர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

அமலாபால் நடித்த டீச்சர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

Date:

Related stories

திருச்சி நகர திட்டமிடல் பகுதி அறிவிப்பு: விவரங்கள் உள்ளே

மாநில வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற வளர்ச்சித் துறை அரசாணை வெளியிட்டதால், 148...

எம்டிசி பேருந்துகளில் பேருந்து நிறுத்த அறிவிப்பு முறையை உதயநிதி தொடங்கினார்

பயணிகளின் வசதிக்காக தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் வரவிருக்கும் பேருந்து நிறுத்தங்களை அறிவிக்கும்...

கோயம்பேடு மார்க்கெட்டில் போதிய வரத்து காரணமாக காய்கறிகள் விலை சரிந்துள்ளது

கடந்த சில வாரங்களாக பெய்த கனமழையால் தமிழகம் மற்றும் அண்டை மாநிலங்களில்...

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீன் பூனாவாலாவுக்கு...
spot_imgspot_img

அதிரன் புகழ் விவேக் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் மலையாளப் படம் தி டீச்சர். இப்படத்தில் ஹக்கிம் ஷா, செம்பன் வினோத் ஜோஸ், மஞ்சு பிள்ளை, வினிதா கோஷி, ஐ எம் விஜயன், பிரசாந்த் முரளி, தினேஷ் பிரபாகர், செந்தில் கிருஷ்ணா மற்றும் நந்து ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். VTV ஃபிலிம்ஸ் புரொடக்ஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் வருண் திரிபுரனேனி, அபிஷேக் ராமிசெட்டி மற்றும் ஜி ப்ருதிவிராஜ் ஆகியோர் இதைத் தயாரித்துள்ளனர். இந்த அமலா பால் படத்தின் டிரைலர் நேற்று (நவம்பர் 21) வெளியானது.

ட்ரெய்லரில் இருந்து, படம் ஆன்லைன் ஊழலுக்கு இரையாகின்ற ஒரு ஆசிரியரின் கதையைச் சொல்கிறது என்று ஊகிக்க முடியும். படத்தில், அமலா தேவிகா என்ற PE ஆசிரியையாக நடித்துள்ளார், அவர் ஒரு அன்பான கணவருடன் மகிழ்ச்சியான வாழ்க்கையை நடத்துகிறார். ஆனால் அவளுடைய வாழ்க்கையைப் புரட்டிப்போடும் விஷயங்கள் சரியாக நடக்கும்போது சோகம் தாக்குகிறது. அவளது அவதூறான வீடியோ வைரலாகி அவளது வாழ்க்கையை தலைகீழாக மாற்றுகிறது. அந்த விஷயத்தை அவள் எப்படிக் கையாளுகிறாள், குற்றவாளியைக் கண்டுபிடித்து அதன் அடிப்பகுதிக்கு வருவாள் என்பதுதான் படத்தின் மையக்கரு.

படத்தின் ட்ரெய்லர் தீவிரமான மற்றும் சஸ்பென்ஸ் நிறைந்ததாக தெரிகிறது, இது நிச்சயமாக பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் ஒன்று. டிரெய்லரில் உள்ள தலைப்புகள் ‘ஒரு புதிய பாடம்: ஒருபோதும் மன்னிக்காதே, ஒருபோதும் மறக்காதே’ என்பது கடந்த கால குண்டுவெடிப்பிற்காக இது ஒருவித தனிப்பட்ட பழிவாங்கலாக இருக்கலாம். டிரெய்லரின் முடிவில் செம்பன் வினோத் தோன்றுகிறார். அவர் ஒரு படிக்கட்டு உச்சியில் அமர்ந்து கேமராவைப் பார்க்கிறார். கேமரா, அல்லது திரைக்கு பின்னால் இருப்பவர் அல்லது காட்சிக்கு ஏற்ப நேரில் வரும் நபரை தன்னிடம் வரும்படி அவர் சமிக்ஞை செய்கிறார். கிண்டல் செய்யும் உடல் மொழி மற்றும் அவரது முகத்தில் உள்ள வினோதமான தோற்றம் ஆகியவற்றிலிருந்து, அமலாவின் கதாபாத்திரத்தின் துஷ்பிரயோகம் மற்றும் அச்சுறுத்தலுக்குப் பின்னால் அவர் இருக்கலாம் என்று கருதலாம்.

தொழில்நுட்பத்தைப் பொறுத்தவரை, படத்தின் திரைக்கதை மற்றும் வசனங்களை பி.வி.ஷாஜிகுமார் எழுதியுள்ளார், இசையை டான் வின்சென்ட், எடிட்டிங் மனோஜ் மற்றும் ஒளிப்பதிவை அனு மூத்தேத் கையாண்டுள்ளார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories