Monday, April 22, 2024 11:59 pm

அமலாபால் நடித்த டீச்சர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அதிரன் புகழ் விவேக் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் மலையாளப் படம் தி டீச்சர். இப்படத்தில் ஹக்கிம் ஷா, செம்பன் வினோத் ஜோஸ், மஞ்சு பிள்ளை, வினிதா கோஷி, ஐ எம் விஜயன், பிரசாந்த் முரளி, தினேஷ் பிரபாகர், செந்தில் கிருஷ்ணா மற்றும் நந்து ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். VTV ஃபிலிம்ஸ் புரொடக்ஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் வருண் திரிபுரனேனி, அபிஷேக் ராமிசெட்டி மற்றும் ஜி ப்ருதிவிராஜ் ஆகியோர் இதைத் தயாரித்துள்ளனர். இந்த அமலா பால் படத்தின் டிரைலர் நேற்று (நவம்பர் 21) வெளியானது.

ட்ரெய்லரில் இருந்து, படம் ஆன்லைன் ஊழலுக்கு இரையாகின்ற ஒரு ஆசிரியரின் கதையைச் சொல்கிறது என்று ஊகிக்க முடியும். படத்தில், அமலா தேவிகா என்ற PE ஆசிரியையாக நடித்துள்ளார், அவர் ஒரு அன்பான கணவருடன் மகிழ்ச்சியான வாழ்க்கையை நடத்துகிறார். ஆனால் அவளுடைய வாழ்க்கையைப் புரட்டிப்போடும் விஷயங்கள் சரியாக நடக்கும்போது சோகம் தாக்குகிறது. அவளது அவதூறான வீடியோ வைரலாகி அவளது வாழ்க்கையை தலைகீழாக மாற்றுகிறது. அந்த விஷயத்தை அவள் எப்படிக் கையாளுகிறாள், குற்றவாளியைக் கண்டுபிடித்து அதன் அடிப்பகுதிக்கு வருவாள் என்பதுதான் படத்தின் மையக்கரு.

படத்தின் ட்ரெய்லர் தீவிரமான மற்றும் சஸ்பென்ஸ் நிறைந்ததாக தெரிகிறது, இது நிச்சயமாக பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் ஒன்று. டிரெய்லரில் உள்ள தலைப்புகள் ‘ஒரு புதிய பாடம்: ஒருபோதும் மன்னிக்காதே, ஒருபோதும் மறக்காதே’ என்பது கடந்த கால குண்டுவெடிப்பிற்காக இது ஒருவித தனிப்பட்ட பழிவாங்கலாக இருக்கலாம். டிரெய்லரின் முடிவில் செம்பன் வினோத் தோன்றுகிறார். அவர் ஒரு படிக்கட்டு உச்சியில் அமர்ந்து கேமராவைப் பார்க்கிறார். கேமரா, அல்லது திரைக்கு பின்னால் இருப்பவர் அல்லது காட்சிக்கு ஏற்ப நேரில் வரும் நபரை தன்னிடம் வரும்படி அவர் சமிக்ஞை செய்கிறார். கிண்டல் செய்யும் உடல் மொழி மற்றும் அவரது முகத்தில் உள்ள வினோதமான தோற்றம் ஆகியவற்றிலிருந்து, அமலாவின் கதாபாத்திரத்தின் துஷ்பிரயோகம் மற்றும் அச்சுறுத்தலுக்குப் பின்னால் அவர் இருக்கலாம் என்று கருதலாம்.

தொழில்நுட்பத்தைப் பொறுத்தவரை, படத்தின் திரைக்கதை மற்றும் வசனங்களை பி.வி.ஷாஜிகுமார் எழுதியுள்ளார், இசையை டான் வின்சென்ட், எடிட்டிங் மனோஜ் மற்றும் ஒளிப்பதிவை அனு மூத்தேத் கையாண்டுள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்