Friday, December 9, 2022
Homeவிளையாட்டுஇந்தியாவின் வங்கதேசத்தில் ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் சுற்றுப்பயணத்திற்கான தொலைக்காட்சி உரிமையை சோனி பெற்றுள்ளது

இந்தியாவின் வங்கதேசத்தில் ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் சுற்றுப்பயணத்திற்கான தொலைக்காட்சி உரிமையை சோனி பெற்றுள்ளது

Date:

Related stories

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில்...

இங்கிலாந்து, இத்தாலியுடன் இணைந்து ஜப்பான் புதிய போர் விமானத்தை உருவாக்க உள்ளது

டோக்கியோ தனது பாரம்பரிய கூட்டாளியான அமெரிக்காவிற்கு அப்பால் பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பை விரிவுபடுத்தும்...

கோவில்களின் ஆகம விதிகள் தொடர்பான HR&CE சுற்றறிக்கைக்கு உயர்நீதிமன்றம் தடை விதித்துள்ளது

இந்து சமய அறநிலையத் துறை ஆணையர் (HR&CE) கோயில்களின் ஆகம விவரங்களை...

ஈஸ்ட் பெங்கால் அணிக்கு எதிராக ஹைதராபாத் எஃப்சி அணி களமிறங்குகிறது

ஜி.எம்.சி.யில் இந்தியன் சூப்பர் லீக்கில் (ஐ.எஸ்.எல்) டார்ச் பியரர்ஸை நடத்துவதால், ஹைதராபாத்...
spot_imgspot_img

சோனி பிக்சர்ஸ் நெட்வொர்க்ஸ் (SPN) புதன்கிழமை, டிசம்பரில் நடக்கவிருக்கும் மூன்று ஒருநாள் மற்றும் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட இந்தியாவின் வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்தை ஒளிபரப்புவதற்கான தொலைக்காட்சி உரிமையைப் பெற்றுள்ளதாக அறிவித்தது. 2015ஆம் ஆண்டுக்குப் பிறகு இந்தியா வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் செய்வது இதுவே முதல்முறை.

இந்தியாவின் வங்கதேச சுற்றுப்பயணம் டிசம்பர் 4, 7 மற்றும் 10 ஆகிய தேதிகளில் டாக்காவில் உள்ள ஷேர்-இ-பங்களா தேசிய கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் நடைபெறும் மூன்று ஒருநாள் போட்டிகளுடன் தொடங்குகிறது.

அதைத் தொடர்ந்து சட்டோகிராமில் டிசம்பர் 14 முதல் 18 வரை ஜாஹுர் அகமது சவுத்ரி மைதானத்திலும், இரண்டாவது டெஸ்ட் டிசம்பர் 22-26 வரை டாக்காவில் உள்ள ஷேர்-இ-பங்களா தேசிய கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்திலும் நடைபெறும்.

“Sony Sports Network 2022 பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்திற்கான இந்தியாவின் ஒளிபரப்பு உரிமையைப் பெற்றுள்ளதைக் குறிப்பிடுவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். Sony Sports Network தொழில்துறையில் முன்னணியில் உள்ளது, மேலும் ஒளிபரப்புத் தரம் மற்றும் தரநிலைகள் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்படும் தொடர்களுக்கு ஏற்றதாக இருக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன். இது ஒன்று” என்று பங்களாதேஷ் கிரிக்கெட் வாரியத்தின் தலைமை செயல் அதிகாரி நிஜாம் உதின் சவுத்ரி கூறினார்.

ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் ரோஹித் ஷர்மா தலைமையில் இந்தியாவும், கேஎல் ராகுல் துணை வீரராகவும் செயல்படுவார். இந்த சுற்றுப்பயணத்தில் விராட் கோலி, ஷிகர் தவான் (ஒரு நாள் போட்டிகள் மட்டும்), ரிஷப் பந்த், சேதேஷ்வர் புஜாரா (டெஸ்ட் மட்டும்) மற்றும் முகமது ஷமி போன்ற வீரர்கள் 2022 ஆம் ஆண்டு இந்தியாவின் கடைசி இருதரப்பு தொடரில் பங்கேற்கின்றனர்.

“கிரிக்கட்டின் வெற்றிகரமான ஆண்டை முடிக்கும் முன் இந்திய அணியின் இறுதித் தொடரை ரசிகர்களுக்கு வழங்குவது எங்களுக்கு மிகுந்த மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது. ரோஹித் ஷர்மாவின் தலைமையில் இந்தியாவின் வெளிநாட்டு சாதனை குறிப்பிடத்தக்கது, அதே வெற்றியை வங்கதேசத்திலும் காண்போம் என்று நம்புகிறோம்.

இந்தத் தொடரின் மூலம், ரசிகர்களுக்கு இடைவிடாத கிரிக்கெட் நடவடிக்கையைத் தொடர்ந்து வழங்குவதை இலக்காகக் கொண்டுள்ளோம்” என்று சோனி பிக்சர்ஸ் நெட்வொர்க்ஸ் இந்தியா நிறுவனத்தின் விநியோக மற்றும் விளையாட்டு வணிகத்தின் தலைமை வருவாய் அதிகாரி ராஜேஷ் கவுல் தெரிவித்தார்.

இந்தியா மற்றும் பங்களாதேஷ் இடையேயான இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகள் ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் சுழற்சியின் ஒரு பகுதியாகும், அங்கு இந்தியா தற்போது 52.08 சதவீத புள்ளிகளுடன் நான்காவது இடத்தில் உள்ளது.

மறுபுறம், வங்கதேசம் 13.33 சதவீத புள்ளிகளுடன் சாம்பியன்ஷிப் பட்டியலில் கடைசி இடத்தில் உள்ளது.

இந்தியா டிசம்பர் 1 ஆம் தேதி வங்காளதேசத்திற்கு புறப்பட்டு, சுற்றுப்பயணம் முடிந்து டிசம்பர் 27 ஆம் தேதி நாட்டை விட்டு வெளியேறும். பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணம் இந்தியாவில் உள்ள சோனி ஸ்போர்ட்ஸ் டென் 5, சோனி ஸ்போர்ட்ஸ் டென் 3 மற்றும் சோனி ஸ்போர்ட்ஸ் டென் 4 சேனல்களில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories