Sunday, April 14, 2024 3:29 am

குஷ் மைனி 2023 FIA F2 சாம்பியன்ஷிப்பில் கேம்போஸ் ரேசிங்கில் பங்கேற்கிறார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்தியாவின் இளம் ஓட்டுநர் குஷ் மைனி 2023 FIA ஃபார்முலா 2 சாம்பியன்ஷிப் சீசனில் கேம்போஸ் ரேசிங்கில் பந்தயத்தில் ஈடுபடுவார் மேலும் மார்ச் மற்றும் நவம்பர் மாதங்களுக்கு இடையில் நடைபெறும் 14 பந்தயத்தில் அவர்களின் டல்லாரா F2 2018 கார்களின் தலைமையில் இருப்பார்.

மைனி ஒரு வரவிருக்கும் இந்திய திறமையாளர் ஆவார், அவர் சமீபத்திய பருவங்களில் ஒற்றை இருக்கை ஊட்டி தொடரில் சிறந்த முன்னேற்றம் அடைந்துள்ளார். அவர் தனது சகோதரர் அர்ஜுன் மைனிக்குப் பிறகு F2 சாம்பியன்ஷிப்பில் பங்கேற்கும் இரண்டாவது ஓட்டுநர் ஆவார். இந்தியாவின் ஜெஹான் தருவாலா கடந்த இரண்டு சீசன்களில் F2 சாம்பியன்ஷிப்பில் பிரேமா ரேசிங்கைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினார்.

“2023 FIA ஃபார்முலா 2 சாம்பியன்ஷிப் சீசனில் குஷ் மைனி தங்களின் டல்லாரா F2 2018 கார்களின் சக்கரத்தில் தங்கள் ஓட்டுநர் வரிசையில் இணைவார் என்பதை Campos Racing அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறது. குஷ் முன்பு அறிவிக்கப்பட்ட Ralph Boschung உடன் இணைந்து ஒரு சிறந்த வரிசையைப் பெறுவார். அனுபவம், புதிய இரத்தம் மற்றும் ஓட்டும் திறன் ஆகியவற்றின் கலவையாகும்” என்று கேம்போஸ் ரேசிங் குழு செவ்வாயன்று அறிவித்தது.

செப்டம்பர் 2000 இல் பெங்களூரில் பிறந்த மைனி, 2016 இல் இத்தாலிய F4 சாம்பியன்ஷிப்பில் போட்டியிட்டதன் மூலம் ஒற்றை இருக்கை பந்தயத்தில் அறிமுகமானார். மைனி தனது சீசன் அறிமுகத்தில் மேடையில் அடியெடுத்து வைக்கும் போது தனது திறமையை விரைவாக வெளிப்படுத்தினார். இந்திய ஓட்டுநர் 2020 BRDC பிரிட்டிஷ் ஃபார்முலா 3 சாம்பியன்ஷிப்பில் மூன்று வெற்றிகள் மற்றும் 12 போடியம் முடிவுகளுடன் இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தார். அவர் 2022 FIA ஃபார்முலா 3 சாம்பியன்ஷிப் பருவத்தில் நம்பிக்கைக்குரிய முடிவுகளுடன் நுழைந்தார், அவர் மேடைக்கு வருகை தந்தார், வெளியீடு தெரிவித்துள்ளது.

“காம்போஸ் ரேசிங் அணியில் இணைவதில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி! நான் அவர்களின் பட்டறையில் குழுவுடன் சிறிது நேரம் செலவிட்டேன், மேலும் வளிமண்டலத்தையும் தொழில்முறையையும் மிகவும் ரசித்தேன், எங்கள் உறவை அதிகாரப்பூர்வமாகத் தொடங்க அபுதாபியில் 3 நாள் சோதனையை எதிர்பார்க்கிறேன்! மும்பை ஃபால்கான்ஸ், ஒமேகா செய்கி மொபிலிட்டி மற்றும் ஜேகே ரேசிங் ஆகிய அனைத்து ஆதரவிற்கும் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன்,” என்று குஷ் மைனி எஃப்2 சாம்பியன்ஷிப்பில் இணைந்தது பற்றி கூறினார்.

2019 ஆம் ஆண்டில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சுற்றுகளுக்கு ஸ்பெயினை தளமாகக் கொண்ட பந்தயக் குழுவில் அவரது மூத்த சகோதரர் அர்ஜுன் சேர்ந்ததால், கேம்போஸ் ரேசிங்குடன் FIA ஃபார்முலா 2 இல் பங்கேற்கும் இரண்டாவது மைனி ஆனார் குஷ்.

போஸ்சுங் மற்றும் மைனி இருவரும் 2023 சீசனுக்கான தயாரிப்பில் நவம்பர் 23-25 ​​தேதிகளில் அபுதாபியில் FIA ஃபார்முலா 2 க்கான பிந்தைய சீசன் கூட்டுப் பரிசோதனையை மேற்கொள்வார்கள்.

“Campos Racing சார்பாக, குஷ்க்கு (மைனி) அன்பான வரவேற்பைத் தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். அவர் மிகவும் அர்ப்பணிப்புள்ள, தொழில்முறை பந்தய ஓட்டுநர், சிறந்த வேலைத் திறன் கொண்டவர், எனவே அவர் அடுத்த வலுவான புதிய சீசனை முடிக்க முடியும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம். அவர் இந்த சீசனில் FIA ஃபார்முலா 3 இல் சில வலுவான ஆட்டங்களை வெளிப்படுத்தினார், மேலும் அவர் தீவிர போட்டி FIA F2 சாம்பியன்ஷிப்பில் மேலும் மேம்பாடுகளைச் செய்வார் என்று நம்புகிறேன்” என்று அட்ரி?ன் கேம்போஸ் டீம் பிரின்சிபால், கேம்போஸ் ரேசிங், செவ்வாயன்று வெளியான வெளியீட்டில் கூறினார். .

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்