Wednesday, March 29, 2023

கைதி ஹிந்தி ரீமேக் அஜய் தேவ்கன் நடித்த படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

தற்போது தனது சமீபத்திய வெளியீடான த்ரிஷ்யம் 2 படத்தின் வெற்றியில் அஜய் தேவ்கன் நான்காவது முறையாக இயக்குனரின் தொப்பியை அணிந்துள்ளார். யூ மீ அவுர் ஹம், ஷிவா மற்றும் ரன்வே 34 மூலம் விமர்சகர்களை கவர்ந்து பார்வையாளர்களை மகிழ்வித்த பிறகு, அஜய் சமீபத்தில் தனது நான்காவது இயக்குனரான போலாவின் படப்பிடிப்பை முடித்தார்.

அபிஷேக் பதக்கின் த்ரிஷ்யம் 2 இல் அவரது பணிக்காக ரசிகர்கள் தற்போது நட்சத்திரத்தை உற்சாகப்படுத்திக் கொண்டிருக்கும்போது, ​​​​போலாவைப் பற்றிய தங்கள் உற்சாகத்தைத் தடுப்பது பார்வையாளர்களுக்கு உண்மையிலேயே கடினமாக இருந்தது. ரசிகர்களுக்கு விருந்தளிப்பதற்கும், அவர்களை ஹைப் ட்ரெயினில் வைத்திருப்பதற்காகவும், போலாவின் முதல் அதிகாரப்பூர்வ டீசர் இன்று (நவம்பர் 22) முன்னதாக வெளியிடப்பட்டது. 3டியிலும் படம் வெளியாகவுள்ளது.

1 நிமிடம் 30 வினாடிகள் கொண்ட டீசரின் ஓப்பனிங் சரஸ்வதி அனாதை இல்லம். அங்கு, ஒரு இளம் பெண்ணிடம் யாரோ ஒருவர் நாளை சந்திக்கப் போவதாக கூறப்பட்டுள்ளது. சிறு குழந்தை புதிரான உருவத்தைப் பற்றி ஆர்வமாக உள்ளது, மேலும் போலா அறிமுகப்படுத்தப்படுகிறது. சிறைவாசம் அனுபவித்த பிறகு, சிவபெருமானைப் பின்பற்றுபவர் சுதந்திரத்தை நோக்கிச் செல்லத் தொடங்குகிறார். போலா ஒரு பயம் மற்றும் பயமுறுத்தும் பையன், யாராவது அவரை காயப்படுத்தினால், அவர் பெரிய அளவில் அழிவை ஏற்படுத்துவதில் நற்பெயர் பெற்றவர். படத்தின் தலைப்பு சில பில்ட்-அப் காட்சிகளுக்குப் பிறகு தெரியவருகிறது, பின்னர் அஜய் காரில் ஏறி, பைக்கில் இருந்து அதன் மீது ஏறி, டிரைவரைத் துளைக்கும் திரிசூலத்தால் அதைத் துளைத்துத் தொங்குவது போன்ற ஒரு அதிரடி காட்சி உள்ளது. . பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் லோகேஷ் கனகராஜின் 2019 ஆம் ஆண்டு கார்த்தி நடித்த தமிழ் அதிரடி திரில்லர் படமான கைதியின் அதிகாரப்பூர்வ இந்தி ரீமேக் தான் போலா.

இப்படத்தில் அஜய் தவிர, தபு, சஞ்சய் மிஸ்ரா, மக்ரந்த் தேஷ்பாண்டே, கிரண் குமார், தீபக் டோப்ரியால் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். திரைப்படம் 30 மார்ச் 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது

சமீபத்திய கதைகள்