Wednesday, March 29, 2023

விக்ரம் நடிக்கும் தங்காளன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

லால் சலாம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

எப்ஐஆர், கட்டா குஸ்தி வெற்றிக்குப் பிறகு விஷ்ணு விஷால் தற்போது தனது...

சியான் விக்ரம் தமிழ் சினிமாவின் மிகப்பெரிய மற்றும் மிகவும் பிரபலமான பெயர்களில் ஒன்றாக பரவலாகக் கருதப்படுகிறார். அவர் ஒரு நடிகராக தனது பன்முகத்தன்மையால் ரசிகர்களையும் விமர்சகர்களையும் ஒரே மாதிரியாகக் கவர்ந்தார். அவர் விரைவில் தங்கலானில் காணப்படுவார், இது அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் மிகவும் லட்சிய படங்களில் ஒன்றாகும். பிக்பாஸை எதிர்பார்த்துக்கொண்டிருப்பவர்களுக்கு இதோ சில உற்சாகமான செய்திகள். விக்ரம் தாடி வைத்த தோற்றத்தில் இருக்கும் மாஸ் ஹீரோவின் சில புகைப்படங்களை அவர் படத்தில் விளையாடுவார் என்று பதிவிட்டுள்ளார். தங்களன் ஒரு பீரியட் டிராமா, பா ரஞ்சித் இயக்குகிறார்.

நவம்பர் 22, செவ்வாய்கிழமை, சியான் விக்ரம் விக்ரம் அடர்த்தியான தாடியுடன் இருக்கும் புகைப்படங்களை ட்விட்டரில் வெளியிட்டார். அவர் எப்போதும் போல் அசத்தலாக இருக்கிறார். முன்பு சியான் 61 என்று அழைக்கப்பட்ட தங்கலானில் இந்த அவதாரத்தில் அவர் தோன்றுவார்.

தங்களன் ஒரு பெரிய பட்ஜெட் ஆக்‌ஷன், இது 2டி மற்றும் 3டியில் படமாக்கப்படவுள்ளது. ராஷ்மிகா மந்தனா படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார், ஆனால் திட்டத்திலிருந்து விலகினார். அவருக்கு பதிலாக மாளவிகா மோகனன் சேர்க்கப்பட்டார். பா ரஞ்சித்தின் பிரம்மாண்டமான படத்தில் பார்வதி நாயகியாக நடிக்கிறார். தங்களான் சுதந்திரத்திற்கு முந்தைய காலத்தில் கோலார் தங்கச் சுரங்கங்களின் பின்னணியில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இசையமைப்பாளர் ஜி.வி.பிரகாஷ் மற்றும் ஒளிப்பதிவாளர் கிஷோர் குமார் ஆகியோர் தொழில்நுட்பக் குழுவில் உள்ளனர். தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய ஐந்து மொழிகளில் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்