Tuesday, November 29, 2022
Homeசினிமாஅருண் விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

அருண் விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

WHO குரங்கு பாக்ஸுக்கு புதிய பெயரை பரிந்துரைக்கிறது.

உலக சுகாதார நிறுவனம் (WHO), உலகளாவிய நிபுணர்களுடன் தொடர்ச்சியான ஆலோசனைகளைத் தொடர்ந்து,...

2022 ஆண்டில் அதிக வசூல் வேட்டையாடிய 3 தமிழ் திரைப்படங்கள்..! திருப்பூர் சுப்பிரமணியம் கூறிய உண்மை

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு...

டர்பன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் குயின்டன் டி காக்கை SA20 க்கு கேப்டனாக நியமித்தது

டர்பன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (DSG) தொடக்க SA20 க்கு முன்னதாக, விக்கெட்...

இன்றைய ராசி பலன்கள்

மேஷம் தினசரி ராசிபலன்: நிர்வாகப் பாடங்களில் கவனம் செலுத்தப்படும். சுறுசுறுப்பு அதிகரிக்கும். வேலை...

தொரைப்பாக்கம் பகுதிவாசிகள் குப்பை கொட்டுவதால் மூச்சுத்திணறல் ஏற்படுவதாக புகார்

பல ஆண்டுகளாகத் தாங்க முடியாத துர்நாற்றம் வீசுவதால், பெருங்குடி குப்பை கிடங்கை...
spot_imgspot_img

அருண் விஜய்யுடன் அவர் நடித்த அச்சம் என்பது இல்லயே ஒரு பவர்-பேக் ஆக்ஷன் படமாக இருக்கலாம், ஆனால் ஒரு தந்தைக்கும் மகளுக்கும் இடையிலான பந்தமே கதையின் மையக்கரு என்று விஜய் கூறுகிறார். “இது ஒரு அவுட்-அண்ட்-அவுட் ஆக்ஷன் கட்டணம், ஆனால் ஒரு தந்தையையும் மகளையும் இணைக்கும் உணர்ச்சிபூர்வமான பிணைப்பு சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றாக இருக்கும். அருண் விஜய் தனது மகளுக்காக லண்டன் செல்லும் இந்த கேரக்டரில் (குழந்தை கலைஞரான இயல் நடித்தார்), அவர் எப்படி ஒரு சூப்பில் தன்னைக் காண்கிறார் என்பதுதான் கதை, ”என்று இயக்குனர் வெளிப்படுத்துகிறார்.

இந்த பாத்திரத்திற்காக அருண் விஜய்யை நடிக்கத் தூண்டியது எது என்று அவரிடம் கேட்க, அவர் கூறுகிறார், “இன்று நம்மிடம் இருக்கும் மிகவும் திறமையான நடிகர்களில் அவரும் ஒருவர்; அவர் எந்த வகையான பாத்திரத்தையும் எடுக்க முடியும். இந்தப் படம் ஆக்ஷன் அதிகம் என்பதால், சூப்பர் ஃபிட்டாக இருக்கும் ஒருவரை நான் விரும்பினேன். இது ஒரு தீவிரமான ஸ்கிரிப்ட் மற்றும் வெவ்வேறு மனநிலைகள் மற்றும் உணர்ச்சிகளுக்கு இடையில் ஊசலாடுகிறது, மேலும் அவர் சிறந்த பந்தயம் என்று நான் நினைத்தேன்.

டீம் செப்டம்பர் மாதம் லண்டனில் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியது மற்றும் சென்னையில் படப்பிடிப்பைத் தொடர்ந்தது, அங்கு 3.5 கோடி ரூபாய் மதிப்பிலான லண்டன் சிறைச்சாலையின் பிரமாண்டமான செட் அமைக்கப்பட்டது. “நாங்கள் இப்போது நகரத்தில் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளை பதிவு செய்து வருகிறோம். இதுவரை படத்தின் 70 சதவீதம் முடிவடைந்துவிட்டது” என்கிறார்.

இந்தப் படம் கோலிவுட்டில் எமி ஜாக்சனின் மறுபிரவேசத்தையும் குறிக்கிறது, இது அவர் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய ஒரு துறையாகும். “அவர் ஒரு ஜெயிலராக, ஒரு பிரிட்டிஷ் பெண்ணாக நடிக்கிறார். அவளிடம் சில அதிரடித் தொகுதிகளும் உள்ளன, ”என்று அவர் கூறுகிறார், டிசம்பர் 15 க்குள் படப்பிடிப்பை முடிக்க உத்தேசித்துள்ளார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories