Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாகோலிவுட்டில் பற்றி எரியும் துணிவு படத்தின் "சில்லா சில்லா " பாடல் வரிகள்...

கோலிவுட்டில் பற்றி எரியும் துணிவு படத்தின் “சில்லா சில்லா ” பாடல் வரிகள் இதுவா ? செம்ம மாஸா இருக்கே

Date:

Related stories

2030க்குள் ‘விபத்தில்லாத தமிழகத்தை அடைய சாலை பாதுகாப்பு நிதியை அரசு அறிவிக்கிறது

சாலை விபத்துகளின் எண்ணிக்கையைக் குறைக்க, சாலைப் பொறியியல், போக்குவரத்து அமலாக்கம், ட்ராமா...

துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதுவா ?பிரபல ஆங்கில பத்திரிகைக்கு போனி கபூர் பேட்டி அளித்த பேட்டி

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில்...

நயன்தாராவின் ‘கனெக்ட்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் அஷ்வின் சரவணனுடன் நடிகை நயன்தாரா நடிக்கும் 'கனெக்ட்' திரைப்படம் டிசம்பர்...

விரைவில், மின் இணைப்புடன் உங்கள் ஆதாரை இணைக்கவும்

மின் இணைப்புடன் இணைப்பதற்காக முகமூடி இல்லாத ஆதார் புகைப்பட நகலைப் பகிர்வது...

ஷங்கர்-ராம் சரண் நடிக்கும் ‘RC15’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் ஷங்கர் தனது அடுத்த படமான 'ஆர்சி 15' படப்பிடிப்பில் கடந்த...
spot_imgspot_img

2023ஆம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு அஜீத் குமார் நடிப்பில் தயாராகி வரும் திரைப்படம், அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் திரைப்படம் குறித்த கூடுதல் தகவல்களை அறிய அவரது ரசிகர்கள் மிகுந்த ஆர்வத்துடன் உள்ளனர். சமீபத்தில், வரவிருக்கும் பட்டத்து அரசன் படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது, ​​பாடலாசிரியர் விவேகா, துணிவில் அஜீத் குமாருக்காக ஒரு பாடலை எழுதியதாக தெரிவித்தார்.

எச் வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை ஜீ ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். ஜிப்ரானுடனான தொடர்பு குறித்து விவேகா கூறுகையில், “அவர் எனக்கு நல்ல நண்பர். அவரது இசையமைப்பில் என்னால் அற்புதமான பாடல்களை வழங்க முடிந்தது. தாரமே தாரமே (கடாரம் கொண்டானில் இருந்து) 100 மில்லியனைத் தாண்டியுள்ளது. அடுத்ததாக நான் எழுதியது அஜித்குமார் நடித்த துணிவு படத்தின் பாடல்.”

இதற்கிடையில், விவேகா அஜித்திற்காக ஜி (2005), வீர விநாயகா, வீர விநாயகா, உயிர் நதி கலங்குதே, வேதாளம் (2015), ஆட்சிதூக்கு, உள்ளிட்ட பல பாடல்களை எழுதியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.வானே வானே, விஸ்வாசம் (2018) மற்றும் வீரத்தின் அனைத்து பாடல்களும். குறிப்பாக, ரத கஜ துரகா என்ற தீம் பாடலுக்கு அஜித் ரசிகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்கள் மத்தியில் அமோக வரவேற்பு கிடைத்தது.

வாங்கி கொள்ளை மற்றும் உண்மை கதையை மையமாக வைத்து இந்த படம் உருவாக்கு வருவதாக, படத்தில் அஜித் நெகட்டிவ் ரோலில் நடிப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. சமீபத்தில் சில்லா சில்லா பாடல் குறித்து மாஸான புதிய போஸ்டர் வெளியானது. இந்த அப்டேட்டை ரசிகர்கள் வைரலாகி வந்தனர்.

சமீபத்தில் தான் படத்துக்கான டப்பிங் பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன. இந்நிலையின் படத்தில் அஜித்தின் என்ரோடக்சன் பாடலான ‘சில்லா..சில்லா’ பாடலின் படப்பிடிப்பு இன்று துவங்கியுள்ளது, இதில் அஜித் கலந்துகொண்டு நடனம் ஆட உள்ளதாகவும் தகவல் கிடைத்துள்ளது. இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் முதல் பாடலான சில்லா சில்லா பாடல் வரிகள் இணையத்தில் வைரலாகிறது இதோ !!

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துனிவு. வரவிருக்கும் படம் ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு கதாநாயகியாக நடிக்கும் போது, ​​வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷாவும், படத்தொகுப்பு வேலுக்குட்டியும் செய்துள்ளார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories