Sunday, November 27, 2022
Homeசினிமாமிரளவைக்கும் அஜித்தின் 'ஜில்லாஜில்லா’ பாடல் குறித்து புதிய தகவல் அப்டேட் இதோ உங்களுக்காக.!!!

மிரளவைக்கும் அஜித்தின் ‘ஜில்லாஜில்லா’ பாடல் குறித்து புதிய தகவல் அப்டேட் இதோ உங்களுக்காக.!!!

Date:

Related stories

நந்தம்பாக்கம் நீர்நிலை மறுவகைப்படுத்தலுக்கு CMDA ஒப்புதல்?

கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக நந்தம்பாக்கம், அடையாறு ஆற்றுக்கு அருகில் உள்ள...

செம்ம ஜாலியாக ஷாலினியுடன் ரொமான்ஸ் மூடில் அஜித்!! ரோமியோ ஜூலியட் போல !! வைரலாகும் புதிய புகைப்படம் இதோ !!

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு...

மோப்ப நாய்களை அனுப்புமாறு கூரியர் நிறுவனங்களை தமிழ்நாடு காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது

தமிழகத்தில் உள்ள கூரியர் நிறுவனங்கள் மற்றும் பார்சல் சர்வீஸ் நிறுவனங்களுக்கு, பயிற்சி...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஹன்ஷிகாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

ஹன்சிகா மோத்வானி விரைவில் ஊரில் புதிய மணமகளாக வரவுள்ளார். தனது வருங்கால...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஸ்ருதி ஹாசனின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

தற்போது கிரீஸில் தனது சர்வதேச படமான 'தி ஐ' படப்பிடிப்பில் இருக்கும்...
spot_imgspot_img

இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான், தற்போது வெளிவரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான துனிவு படத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறார், படம் பற்றிய புதிய பரபரப்பான புதுப்பிப்பைக் கைவிட்டார்.

படத்தின் ஒரு பாடலான சில்லா சில்லா, இசையமைப்பாளரும் பாடகருமான அனிருத் ரவிச்சந்தருடன் வைசாக் அவர்களின் வரிகளுடன் பதிவு செய்யப்பட்டதாக இசையமைப்பாளர் தெரிவித்தார். சிங்கிள் எப்போது வெளியிடப்படும் என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

துணிவு படத்தை எச் வினோத் இயக்குகிறார், மேலும் வலிமை மற்றும் நேர்கொண்ட பார்வைக்குப் பிறகு அஜீத் குமாருடன் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் இது. இப்படத்தை போனி கபூர் தனது பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கிறார், உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் படத்தை விநியோகிக்கவுள்ளது. இப்படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் வீரா ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.


இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைக்க, நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். மஞ்சு வாரியர் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளார். இந்தப் படத்தின் படப்பிடிப்பு பணிகள் அனைத்தும் முடிவடைந்து தற்போது டப்பிங் பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

இந்நிலையில், இப்படத்தில் இடம்பெற்றுள்ள அஜித் அறிமுக பாடலான ‘சில்லா..சில்லா’ பாடலின் படப்பிடிப்பு இன்று துவங்கியுள்ளதாகவும் இதில் அஜித் கலந்துகொண்டு நடனம் ஆட உள்ளதாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இப்பாடலை இசையமைப்பாளர் அனிருத் பாடியுள்ளார்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் பட்டத்து அரசன் படத்தின் ப்ரமோஷன் நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்டு பேசிய பாடல் ஆசிரியர் விவேகா “துணிவு படத்தில் ஒரு பாடல் எழுதியுள்ளேன்” என்ற அப்டேட்டை வெளியிட்டுள்ளார்.ஏற்கனவே துணிவு படத்தில் வைசாக் ஒரு பாடலை எழுதியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

துனிவு 2023 பொங்கலுக்கு வெளியாகும், இதனால் விஜய்யின் வரியுடன் மோதுகிறது. 2014ஆம் ஆண்டு பொங்கலுடன் இணைந்த வீரம் மற்றும் ஜில்லா ஒரே நாளில் வெளியான பிறகு, அஜித் மற்றும் விஜய் இடையேயான முதல் மோதலை இது குறிக்கும்.

சமீபத்தில், அஜித் தனது விளம்பரதாரர் சுரேஷ் சந்திராவின் ட்விட்டர் பக்கத்தில் படங்களின் விளம்பரம் குறித்த அறிக்கையை வெளியிட்டார். அவர் எழுதினார், “ஒரு நல்ல படம் தானே விளம்பரம்!” முடிவில்லா காதல்” என்று சொல்லி முடித்தார். வாரிசு ப்ரோமோஷன்கள் வேகமெடுக்கத் தொடங்கிய நேரத்தில் இது வந்தது, ஏனெனில் அதன் தயாரிப்பாளர்கள் திரைப்பட ஸ்டில்களை வெளியிட்டனர், நேர்காணல்கள், அவர்களின் விளம்பரப் போட்டியை கிக்ஸ்டார்ட் செய்தனர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories