Saturday, April 13, 2024 6:46 pm

போடு தகிட தகிட வெறித்தனமான உருவாகும் துணிவு பாடலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

2023ஆம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு அஜீத் குமார் நடித்துள்ள துணிவு திரைப்படம் தயாராகி வரும் நிலையில், படத்தின் மேலும் பல அப்டேட்களை அறிய அவரது ரசிகர்கள் மிகுந்த உற்சாகத்தில் உள்ளனர். சமீபத்தில், வரவிருக்கும் பட்டத்து அரசன் படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது, ​​பாடலாசிரியர் விவேகா, துணிவில் அஜீத் குமாருக்காக ஒரு பாடலை எழுதியதாக தெரிவித்தார்.

எச் வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை ஜீ ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். ஜிப்ரானுடனான தொடர்பு குறித்து விவேகா கூறுகையில், “அவர் எனக்கு நல்ல நண்பர். அவரது இசையமைப்பில் என்னால் அற்புதமான பாடல்களை வழங்க முடிந்தது. தாரமே தாரமே (கடாரம் கொண்டானில் இருந்து) 100 மில்லியனைத் தாண்டியுள்ளது. அடுத்ததாக நான் எழுதியது அஜித்குமார் நடித்த துணிவு படத்தின் பாடல்.”

இதற்கிடையில், விவேகா அஜித்திற்காக ஜி (2005), வீர விநாயகா, வீர விநாயகா, உயிர் நதி கலங்குதே, வேதாளம் (2015), ஆட்சிதூக்கு, உள்ளிட்ட பல பாடல்களை எழுதியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.வானே வானே, விஸ்வாசம் (2018) மற்றும் வீரத்தின் அனைத்து பாடல்களும். குறிப்பாக ரத கஜ வீரம் படத்தின் தீம் பாடலுக்கு அஜித் ரசிகர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் மத்தியில் அமோக வரவேற்பு கிடைத்தது.

ஜான் கொக்கன் பதிவுநடிகர் ஜான் கொக்கன், அஜித்தின் துணிவு படத்தில் நடித்துள்ளார். துணிவு படத்தின் பின்னணி வேலைகள், பணிகள் தற்போது விறுவிறுப்பாக நடைப்பெற்று வருகின்றன. இப்படத்தில் நடித்துள்ள, மஞ்சு வாரியரும் சமீபத்தில் துணிவு படத்தின் டப்பிங் பணிகளில் இருந்தவாறு புகைப்படம் ஒன்றை பதிவிட்டிருந்தார். அவரைத் தொடர்ந்து, நடிகர் ஜான் கொக்கனும் இன்று ஒரு சமூக வலைதள பதிவு ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார்.டப்பிங் பணிகளை முடித்துள்ளதாக அப்பதிவில் குறிப்பிட்டுள்ள அவர், 13 ஆண்டுகளில் முதன்முறையாக தென்னிந்திய மொழி ஒன்றிற்கு டப்பிங் பேசுவதாக தெரிவித்துள்ளார். மேலும், ‘5 மொழிகளில், 40 படங்கள் நடித்திருந்தாலும், முதன் முறையாக தென்னிந்திய மொழி ஒன்றிற்கு டப்பிங் பேசியுள்ளேன்’ என நெகிழ்ச்சியுடன் அப்பதிவில் குறிப்பிட்டுள்ளார் ஜான் கொக்கன். இதையடுத்து, ‘என் மீது நம்பிக்கை வைத்த இயக்குனர் ஹெச். வினோத்திற்கு நன்றி’ எனவும், அவருக்கு தமிழ் பேச உதவி புரிந்த அவரது மேலாளர் கண்ணன் அவர்களுக்கும் நன்றி தெரிவித்துள்ளார். ‘அஜித் ரசிகன் என்று கூறுவதில் பெருமை கொள்கிறேன்’ என்பதே, அவரது பதிவின் ஹைலைட்டாக பார்க்கப்படுகிறது. ரசிகர்கள், ஜான் கொக்கனின் பதிவிற்கு லைக்ஸ்களை அள்ளி தெளித்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் பாடகர் வைசாக்குடன் அஜித் உள்ள புகைப்படம் தற்போது வைரலாகி வருகிறது

இந்நிலையில் ஜான் கொக்கன் துணிவு படத்தின் டப்பிங் முடித்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டார் இதோ

அது மட்டும் இல்லாமல் இந்நிலையில் ஹிப் ஹாப் ஆதி உடன் உள்ள புகைப்படம் தற்போது வைரலாகி வருகிறது இதோ

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துனிவு. வரவிருக்கும் படம் ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு கதாநாயகியாக நடிக்கும் போது, ​​வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷாவும், படத்தொகுப்பு வேலுக்குட்டியும் செய்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்