Tuesday, November 29, 2022
Homeசினிமாபோடு தகிட தகிட வெறித்தனமான உருவாகும் துணிவு பாடலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

போடு தகிட தகிட வெறித்தனமான உருவாகும் துணிவு பாடலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

இன்றைய ராசி பலன்கள்

மேஷம் தினசரி ராசிபலன்: நிர்வாகப் பாடங்களில் கவனம் செலுத்தப்படும். சுறுசுறுப்பு அதிகரிக்கும். வேலை...

தொரைப்பாக்கம் பகுதிவாசிகள் குப்பை கொட்டுவதால் மூச்சுத்திணறல் ஏற்படுவதாக புகார்

பல ஆண்டுகளாகத் தாங்க முடியாத துர்நாற்றம் வீசுவதால், பெருங்குடி குப்பை கிடங்கை...

சும்மா நெருப்பு மாதிரி இருக்காரு 🔥 இணையத்தில் படு வைரலாகும் துணிவு படத்தின் புதிய போஸ்டர் இதோ !!

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு படத்தின்...

‘லவ் டுடே’ தனது டிஜிட்டல் பிரீமியரை டிசம்பர் 2 ஆம் தேதி வெளியிட உள்ளது

தமிழ் திரைப்படமான ‘லவ் டுடே’ நவம்பர் 4ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகி...

மீனவர்கள், படகுகளை விடுவிக்கக்கோரி மத்திய அரசுக்கு ஸ்டாலின் கடிதம்

இலங்கை வசம் உள்ள தமிழக மீனவர்கள் மற்றும் அவர்களது படகுகளை விரைவில்...
spot_imgspot_img

2023ஆம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு அஜீத் குமார் நடித்துள்ள துணிவு திரைப்படம் தயாராகி வரும் நிலையில், படத்தின் மேலும் பல அப்டேட்களை அறிய அவரது ரசிகர்கள் மிகுந்த உற்சாகத்தில் உள்ளனர். சமீபத்தில், வரவிருக்கும் பட்டத்து அரசன் படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது, ​​பாடலாசிரியர் விவேகா, துணிவில் அஜீத் குமாருக்காக ஒரு பாடலை எழுதியதாக தெரிவித்தார்.

எச் வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை ஜீ ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். ஜிப்ரானுடனான தொடர்பு குறித்து விவேகா கூறுகையில், “அவர் எனக்கு நல்ல நண்பர். அவரது இசையமைப்பில் என்னால் அற்புதமான பாடல்களை வழங்க முடிந்தது. தாரமே தாரமே (கடாரம் கொண்டானில் இருந்து) 100 மில்லியனைத் தாண்டியுள்ளது. அடுத்ததாக நான் எழுதியது அஜித்குமார் நடித்த துணிவு படத்தின் பாடல்.”

இதற்கிடையில், விவேகா அஜித்திற்காக ஜி (2005), வீர விநாயகா, வீர விநாயகா, உயிர் நதி கலங்குதே, வேதாளம் (2015), ஆட்சிதூக்கு, உள்ளிட்ட பல பாடல்களை எழுதியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.வானே வானே, விஸ்வாசம் (2018) மற்றும் வீரத்தின் அனைத்து பாடல்களும். குறிப்பாக ரத கஜ வீரம் படத்தின் தீம் பாடலுக்கு அஜித் ரசிகர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் மத்தியில் அமோக வரவேற்பு கிடைத்தது.

ஜான் கொக்கன் பதிவுநடிகர் ஜான் கொக்கன், அஜித்தின் துணிவு படத்தில் நடித்துள்ளார். துணிவு படத்தின் பின்னணி வேலைகள், பணிகள் தற்போது விறுவிறுப்பாக நடைப்பெற்று வருகின்றன. இப்படத்தில் நடித்துள்ள, மஞ்சு வாரியரும் சமீபத்தில் துணிவு படத்தின் டப்பிங் பணிகளில் இருந்தவாறு புகைப்படம் ஒன்றை பதிவிட்டிருந்தார். அவரைத் தொடர்ந்து, நடிகர் ஜான் கொக்கனும் இன்று ஒரு சமூக வலைதள பதிவு ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார்.டப்பிங் பணிகளை முடித்துள்ளதாக அப்பதிவில் குறிப்பிட்டுள்ள அவர், 13 ஆண்டுகளில் முதன்முறையாக தென்னிந்திய மொழி ஒன்றிற்கு டப்பிங் பேசுவதாக தெரிவித்துள்ளார். மேலும், ‘5 மொழிகளில், 40 படங்கள் நடித்திருந்தாலும், முதன் முறையாக தென்னிந்திய மொழி ஒன்றிற்கு டப்பிங் பேசியுள்ளேன்’ என நெகிழ்ச்சியுடன் அப்பதிவில் குறிப்பிட்டுள்ளார் ஜான் கொக்கன். இதையடுத்து, ‘என் மீது நம்பிக்கை வைத்த இயக்குனர் ஹெச். வினோத்திற்கு நன்றி’ எனவும், அவருக்கு தமிழ் பேச உதவி புரிந்த அவரது மேலாளர் கண்ணன் அவர்களுக்கும் நன்றி தெரிவித்துள்ளார். ‘அஜித் ரசிகன் என்று கூறுவதில் பெருமை கொள்கிறேன்’ என்பதே, அவரது பதிவின் ஹைலைட்டாக பார்க்கப்படுகிறது. ரசிகர்கள், ஜான் கொக்கனின் பதிவிற்கு லைக்ஸ்களை அள்ளி தெளித்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் பாடகர் வைசாக்குடன் அஜித் உள்ள புகைப்படம் தற்போது வைரலாகி வருகிறது

இந்நிலையில் ஜான் கொக்கன் துணிவு படத்தின் டப்பிங் முடித்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டார் இதோ

அது மட்டும் இல்லாமல் இந்நிலையில் ஹிப் ஹாப் ஆதி உடன் உள்ள புகைப்படம் தற்போது வைரலாகி வருகிறது இதோ

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துனிவு. வரவிருக்கும் படம் ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு கதாநாயகியாக நடிக்கும் போது, ​​வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷாவும், படத்தொகுப்பு வேலுக்குட்டியும் செய்துள்ளார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories