Saturday, November 26, 2022
Homeசினிமாஉலக நாயகன் கமல் நடிக்க மறுத்த கதையில், அஜித் நடித்து மாபெரும் ஹிட் ஆனா படம்...

உலக நாயகன் கமல் நடிக்க மறுத்த கதையில், அஜித் நடித்து மாபெரும் ஹிட் ஆனா படம் எது தெரியுமா..?

Date:

Related stories

சின்ஜியாங்கில் பயங்கர அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஏற்பட்ட தீவிபத்து

சீனாவின் தொலைதூர மேற்கு ஜின்ஜியாங் பிராந்தியத்தில் அரிதான எதிர்ப்புகள் வெடித்தன, நாடு...

திருச்சி நகர திட்டமிடல் பகுதி அறிவிப்பு: விவரங்கள் உள்ளே

மாநில வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற வளர்ச்சித் துறை அரசாணை வெளியிட்டதால், 148...

எம்டிசி பேருந்துகளில் பேருந்து நிறுத்த அறிவிப்பு முறையை உதயநிதி தொடங்கினார்

பயணிகளின் வசதிக்காக தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் வரவிருக்கும் பேருந்து நிறுத்தங்களை அறிவிக்கும்...

கோயம்பேடு மார்க்கெட்டில் போதிய வரத்து காரணமாக காய்கறிகள் விலை சரிந்துள்ளது

கடந்த சில வாரங்களாக பெய்த கனமழையால் தமிழகம் மற்றும் அண்டை மாநிலங்களில்...

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீன் பூனாவாலாவுக்கு...
spot_imgspot_img

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் இறுதிகட்டத்தை நெருங்கி வருகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

இந்நிலையில் அஜித் என்றால் உழைப்பு, அஜித் என்றால் துணிவு என அர்த்தம் சொல்கிறார்கள் ரசிகர்கள். அதை ஒப்புக்கொள்ளும்விதமாக இருக்கிறது அஜித்தின் வாழ்க்கை.16 வயதில் 11-ம் வகுப்பைத் தொடர விரும்பாத ‘ட்ராப் –அவுட்’ மாணவர். 19 வயதில் டூ வீலர் மெக்கானிக். 20 வயதில் தொழில் அதிபர். 22 வயதில் சினிமாவில் கதாநாயகன்.

24 வயதில் பைக் பந்தய வீரர். மாநில அளவிலான பைக் பந்தயம் ஒன்றில் பங்கேற்றபோது, நேர்ந்த விபத்தில் அஜித்தின் முதுகெலும்பு முறிந்துபோனது. ஆனால், இன்றுவரை தனது தன்னம்பிக்கையைக் கைவிட்டதில்லை அஜித்.

அஜித் குமார், வசுந்தரா தாஸ், மீனா, நக்மா மற்றும் மணிவண்ணனின் நடிப்பில் உருவாகிய திரைப்படம் சிட்டிசன். இப்படத்தினை சரவண சுப்பையா இயக்கி இருந்தார். எஸ்.எஸ்.சக்கரவர்த்தி தயாரிப்பில் தேவா இந்த படத்திற்கு இசையமைத்து இருந்தார். இத்திரைப்டத்தில் அஜித் குமார் 9 வேடங்களில் தோன்றி இருப்பார்.

அத்திப்பட்டி என்னும் ஒரு சிறு மீனவக் கிராமத்தில் வாழ்ந்த 600 கிராமத்தவர்களும் அடையாளமே இல்லாதபடி போய் இருப்பார்கள். அவர்களை பல்லாண்டுகளுக்கு முன்னர் கூட்டுப் படுகொலை செய்ததற்கு சிட்டிசனாக வரும் பழி வாங்குவதே இப்படத்தின் கதையாக இருக்கும். வித்தியாசமான கதைக்களம் 9 விதமான வேடங்கள் என்பதால் படத்தின் இயக்குனர் சரவண சுப்பையா கமலிடம் தான் இந்த கதையை கூறி இருக்கிறார்.

ஆனால், ஹேராம் படத்தில் பிஸியாக நடித்து வந்த கமல் இப்படத்தில் நீள மூடி வைத்து நடித்து வருகிறேன். இப்படம் பிரம்மாண்டமாக எடுக்கப்பட்டு வருவதால் முடித்தவுடன் பண்ணலாம் எனக் கூறிவிட்டார். இயக்குனர் அவருக்காக காத்திருக்கிறார். 3 மாதங்களும் முடிந்து விட்டது. வாலி படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து அமர்க்களம் படத்தினை முடித்த் அஜித் முகவரி ஷூட்டிங்கில் பிஸியாக இருக்கிறார்.

அவரிடம் சென்று கதை சொல்லினாராம் இயக்குனர். உடனே மொத்த ஸ்கிரிப்டையும் அஜித் கேட்டிருக்கிறார். ஆனால் தமிழில் இருந்ததால் அடுத்த 3 நாட்களில் அதை ஆங்கிலத்தில் மொழி பெயர்த்து கொண்டு கொடுத்தாராம். இதை தொடர்ந்து சில நாட்களிலே அஜித் படத்திற்கு சம்மதம் சொல்லிவிட்டாராம்.

அவரை காண சென்ற இயக்குனருக்கு ஒரு ப்ளூ ஹெல்மெட், பேஜருடன் 25 ஆயிரம் ரூபாய் அட்வான்ஸ் கொடுத்து வாழ்த்து சொன்னாராம். உங்களுக்கு பிடித்தவாரு படம் எடுங்கள். நீங்க கேட்ட எல்லாவற்றையும் செய்து கொடுக்க சொல்லி இருக்கிறேன் எனக் கூறி இருக்கிறார். இந்த தகவலை சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில் இயக்குனர் சரவண சுப்பையா தெரிவித்து இருக்கிறார்.

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக இருக்கும் என்று எச் வினோத் எழுதி இயக்குகிறார். இப்படத்தில் அஜித்குமார், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், ஜிஎம் சுந்தர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அஜித்குமார், இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் மீண்டும் இணையும் படம். படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories