Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாதுணிவு பட வில்லன் - சண்பென்சை உடைத்த நடிகர் !! அரங்கம் தெறிக்கும் அஜித்தின் ...

துணிவு பட வில்லன் – சண்பென்சை உடைத்த நடிகர் !! அரங்கம் தெறிக்கும் அஜித்தின் எண்டரி !!

Date:

Related stories

நயன்தாராவின் ‘கனெக்ட்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் அஷ்வின் சரவணனுடன் நடிகை நயன்தாரா நடிக்கும் 'கனெக்ட்' திரைப்படம் டிசம்பர்...

விரைவில், மின் இணைப்புடன் உங்கள் ஆதாரை இணைக்கவும்

மின் இணைப்புடன் இணைப்பதற்காக முகமூடி இல்லாத ஆதார் புகைப்பட நகலைப் பகிர்வது...

ஷங்கர்-ராம் சரண் நடிக்கும் ‘RC15’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் ஷங்கர் தனது அடுத்த படமான 'ஆர்சி 15' படப்பிடிப்பில் கடந்த...

பிரதமரின் பாதுகாப்பு குறைபாடு: அண்ணாமலையின் கருத்துக்கு சைலேந்திர பாபு மறுப்பு

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் சென்னை வருகையின் போது பாதுகாப்புக் குறைபாடு எதுவும்...

ஒரு நாளைக்கு எத்தனை லிட்டர் தண்ணீர் குடித்தால் நல்லது இதோ உங்களுக்கான ஆரோக்கிய தகவல்

ஒரு நபருக்கு இயல்பான உடல் வழக்கத்தை உறுதி செய்யும் வாழ்க்கையின் மிக...
spot_imgspot_img

வரும் ஜனவரியில் வரும் பொங்கலுக்கு விஜய்யின் வரிசும், அஜித்தின் துணிவு படமும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நேரடியாக மோதவுள்ளது. துணிவு படத்தை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் பிலிம்ஸ் விநியோகம் செய்ய, செவன் ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோ வழங்கும் வாரிசு.

இந்த மோதல் எப்படி மாறும் என ரசிகர்களும் வர்த்தக வட்டாரங்களும் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் வேளையில், உதயநிதி ஸ்டாலின், சமீபத்தில் ஊடகங்களுக்கு அளித்த பேட்டியில், இரண்டு படங்களும் தமிழகத்தில் சம அளவில் திரையிடப்படும் என உறுதிபடுத்தியுள்ளார். 2014 ஜில்லா-வீரம் மோதலுக்குப் பிறகு விஜய்யும் அஜித்தும் நேருக்கு நேர் மோதுவது இதுவே முதல் முறை, இது தற்செயலாக பொங்கல் சீசனிலும் நடந்தது.

அந்த வகையில், ‘துணிவு’ படத்தின் முதல் பாடலான ‘சில்லா சில்லா’ படல் அஜித்திற்கு மிகவும் பிடித்துவிட்டதாக இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் பேட்டி ஒன்றில் கூறியுள்ளார். இந்நிலையில், இந்த பாடல் ரசிகர்களுக்கு செம்ம விருந்தாக இருக்கும். விரைவில் இந்த பாடல் வெளியாகும் என்று ரசிகர்கள் ஆர்வத்துடன் காத்திருக்கிறார்கள்.

அந்த வகையில், தீனா படத்தின் ‘வத்திக்குச்சி பத்திகாதுடா’, வேதாளம் படத்தின் ‘ஆலுமா டோலுமா’ ஆகிய பாடல்களின் வரிசையில் இந்த பாடல் நிச்சயம் இடம் பெரும் என்று தெரிகிறது. இந்த பாடலை அஜித்துக்காக ராக் ஸ்டார் அனிருத் பாடியிருக்கிறார் என்பதால் அடுத்த ஆலுமா டோலுமா vibe காத்திருக்கிறது என்று ரசிகர்கள் கமெண்ட்ஸ் செய்து வருகிறார்கள்.

இதற்கிடையில், அஜீத்தும் விஜய்யும் 8 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பொங்கல் தினத்தன்று பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதவுள்ளனர். இப்படத்தில், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன், சிபி சந்திரன் உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கிய வாரிசு, குடும்பம் சார்ந்த மாஸ் என்டர்டெய்னர் படமாக உருவாகிறது. ராஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தில் பிரபு, சரத்குமார், பிரகாஷ் ராஜ், குஷ்பு, ஜெயசுதா, ஸ்ரீகாந்த், ஷாம், சங்கீதா, சம்யுக்தா உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். இப்படம் தெலுங்கிலும் வரிசுடு என்ற பெயரில் வெளியாக உள்ளது.

இந்நிலையில் அஜித் நடிக்கும் துணிவு படத்திற்கு பாடல் எழுதி உள்ளேன் என விவேக் கூறிய வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது இதோ

அதுமட்டும் இல்லாமல் இன்று தான் சில்லா சில்லா பாடலின் ஷூட்டிங் இன்று தொடங்க உள்ளது ..

#துணிவுவில் #அஜித்குமார் மற்றும் #ஜான்கொக்கன் (சர்பட்டா புகழ்) இடையே ஒரு மாஸ் ஃபைட் சீக்வென்ஸ் உள்ளது, இது படத்தின் முக்கிய ஹைலைட்டாக இருக்கும்.இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித் மீண்டும் இணைவதைக் குறிக்கும் துணிவு ஒரு திருட்டு-த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது. மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் இறுதிகட்டத்தை நெருங்கி வருகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories