Sunday, November 27, 2022
Homeபொதுஅனிருத் ரவிச்சந்தர் ஜூனியர் என்டிஆர் உடன் இணையும் NTR30 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

அனிருத் ரவிச்சந்தர் ஜூனியர் என்டிஆர் உடன் இணையும் NTR30 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

நந்தம்பாக்கம் நீர்நிலை மறுவகைப்படுத்தலுக்கு CMDA ஒப்புதல்?

கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக நந்தம்பாக்கம், அடையாறு ஆற்றுக்கு அருகில் உள்ள...

செம்ம ஜாலியாக ஷாலினியுடன் ரொமான்ஸ் மூடில் அஜித்!! ரோமியோ ஜூலியட் போல !! வைரலாகும் புதிய புகைப்படம் இதோ !!

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு...

மோப்ப நாய்களை அனுப்புமாறு கூரியர் நிறுவனங்களை தமிழ்நாடு காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது

தமிழகத்தில் உள்ள கூரியர் நிறுவனங்கள் மற்றும் பார்சல் சர்வீஸ் நிறுவனங்களுக்கு, பயிற்சி...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஹன்ஷிகாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

ஹன்சிகா மோத்வானி விரைவில் ஊரில் புதிய மணமகளாக வரவுள்ளார். தனது வருங்கால...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஸ்ருதி ஹாசனின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

தற்போது கிரீஸில் தனது சர்வதேச படமான 'தி ஐ' படப்பிடிப்பில் இருக்கும்...
spot_imgspot_img

என்டிஆர்30 இசையில் அனிருத் ரவிச்சந்தர், கொரட்டாலா சிவாவின் ஆழமான பேச்சுஎஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் பீரியட் ஆக்ஷன் டிராமா RRR வெற்றிக்குப் பிறகு, ஜூனியர் என்டிஆர் விரைவில் இயக்குனர் கொரடலா சிவாவின் NTR30 படத்திற்கான வேலையைத் தொடங்கவுள்ளார். இப்போது படத்திற்கான முன் தயாரிப்பு பணிகள் முழு வீச்சில் நடந்து வரும் நிலையில், பெயரிடப்படாத இந்த நாடகத்திற்கு இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தரை இசையமைக்க தயாரிப்பாளர்கள் ஒப்பந்தம் செய்துள்ளனர். இதற்காக படத்தயாரிப்பாளர் கொரட்டால சிவாவிடம் இசையமைப்பாளர் கலந்துரையாடலையும் தொடங்கியுள்ளார். விவாதங்களில் ஒன்றின் ஸ்னீக் பீக்கைப் பகிர்ந்துகொண்டு, தயாரிப்பாளர்கள் ட்விட்டரில், “#NTR30 இன் இசை தொடங்குகிறது. இயக்குனர் #கொரடலசிவா மற்றும் அனிருத் ஆகியோர் பிளாக்பஸ்டர் ஆல்பத்தை வெளியிட விவாதத்தில் உள்ளனர்” என்று எழுதியுள்ளனர்.

பிளாக்பஸ்டர் ஆல்பத்தை வெளியிடுவது குறித்து திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கொரடலா சிவா மற்றும் அனிருத் விவாதித்துக் கொண்டிருக்கும் படத்தை அவர்கள் மேலும் கைவிட்டனர். ரத்னவேலு ஒளிப்பதிவு பிரிவின் தலைவராகவும், சாபு சிரில் தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளராகவும் பணியாற்றுகிறார். மேலும், ஸ்ரீகர் பிரசாத் படத்தின் எடிட்டிங்கும் பொறுப்பேற்றுள்ளார். ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னராக பில் செய்யப்பட்ட என்டிஆர்30, நந்தமுரி கல்யாண்ராமின் என்டிஆர் ஆர்ட்ஸ் பேனரால் வழங்கப்படுகிறது மற்றும் ஹரி கிருஷ்ணா கே மற்றும் மிக்கிலினேனி சுதாகர் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்படுகிறது.

நேர்காணலின் போது, ஆச்சார்யா நடிகர் இந்த திட்டத்தைப் பற்றி மேற்கோள் காட்டினார், “இது ஒரு உணர்ச்சிகரமான குறிப்பு மற்றும் மிகவும் சக்திவாய்ந்த ஸ்கிரிப்ட்… மிகவும் புதிய, எப்போதும் பார்க்காத பின்னணியில் அமைக்கப்பட்ட மிகவும் வலுவான பாத்திரம்.” அறியாதவர்களுக்கு, நடிகர் மற்றும் இயக்குனர் இருவரும் இதற்கு முன்பு 2016 ஆம் ஆண்டு ஜனதா கேரேஜ் என்ற அதிரடி பொழுதுபோக்கு படத்தில் இணைந்து பணியாற்றியுள்ளனர்.

NTR30 படத்தின் வேலைகளை முடித்த பிறகு, Jr NTR, KGF இயக்குனர் பிரசாந்த் நீலின் படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குவார், அதற்கு தற்காலிகமாக NTR31 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில் ஆர்ஆர்ஆர் நடிகர் தீவிர அவதாரத்தில் இடம்பெற்றுள்ளார். இந்த படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கை ட்விட்டரில் பகிர்ந்துள்ள இயக்குனர் பிரசாந்த் நீல், “இரத்தத்தில் நனைந்த மண் மட்டுமே நினைவுகூரத் தக்கது! அவரது மண்… அவரது ஆட்சிக்காலம்… ஆனால் கண்டிப்பாக அவரது ரத்தம் அல்ல…. )” மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் நிறுவனத்துடன் இணைந்து ஜூனியர் என்.டி.ஆர் அவர்களால் தயாரிக்கப்பட்ட இந்தத் திரைப்படம், திரைப்படத் தயாரிப்பாளருடன் நடிகரின் முதல் தொடர்பைக் குறிக்கிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories