Sunday, November 27, 2022
Homeஇந்தியாமங்களூர் குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளிகள் கோவை குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளிகளை சந்தித்தனர்: மத்திய அமைப்புகள்

மங்களூர் குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளிகள் கோவை குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளிகளை சந்தித்தனர்: மத்திய அமைப்புகள்

Date:

Related stories

நந்தம்பாக்கம் நீர்நிலை மறுவகைப்படுத்தலுக்கு CMDA ஒப்புதல்?

கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக நந்தம்பாக்கம், அடையாறு ஆற்றுக்கு அருகில் உள்ள...

செம்ம ஜாலியாக ஷாலினியுடன் ரொமான்ஸ் மூடில் அஜித்!! ரோமியோ ஜூலியட் போல !! வைரலாகும் புதிய புகைப்படம் இதோ !!

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு...

மோப்ப நாய்களை அனுப்புமாறு கூரியர் நிறுவனங்களை தமிழ்நாடு காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது

தமிழகத்தில் உள்ள கூரியர் நிறுவனங்கள் மற்றும் பார்சல் சர்வீஸ் நிறுவனங்களுக்கு, பயிற்சி...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஹன்ஷிகாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

ஹன்சிகா மோத்வானி விரைவில் ஊரில் புதிய மணமகளாக வரவுள்ளார். தனது வருங்கால...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஸ்ருதி ஹாசனின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

தற்போது கிரீஸில் தனது சர்வதேச படமான 'தி ஐ' படப்பிடிப்பில் இருக்கும்...
spot_imgspot_img

மங்களூரு குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளி முகமது ஷாரிக் மற்றும் அவருக்கு தமிழகத்தில் உள்ள தொடர்புகள் குறித்து விசாரணை நடத்திய மத்திய புலனாய்வு அமைப்புகள், கார் குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளி ஜமீஷா முபினை செப்டம்பர் மாதம் சந்தித்ததை கண்டுபிடித்துள்ளனர்.

இருவரும் தமிழ்நாட்டின் சிரிங்காநெல்லூரில் சந்தித்துக் கொண்டதை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

முகமது ஷாரிக் கோயம்புத்தூரில் உள்ள விடுதியில் தங்கி சிம்கார்டை பெற்றிருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது, மேலும் அவரது விடுதி துணைவியார் உதகையைச் சேர்ந்த தனியார் பள்ளி ஆசிரியர் சுரேந்திரன் என்பவரின் அடையாளத்தைப் பயன்படுத்தி சிம்கார்டைப் பெற்றுள்ளார். சுரேந்திரன் போலீஸ் காவலில் உள்ளார்.

அவர் யாரை சந்தித்தார் என்றும், சிம் கார்டு வாங்குவதற்கு சுரேந்திரன் உதவியதைத் தவிர, கோயம்புத்தூர் மற்றும் தமிழகத்தின் பிற பகுதிகளில் இருந்து அவருக்கு ஏதேனும் உதவி கிடைத்ததா என்றும் ஏஜென்சிகள் விசாரித்து வருகின்றன.

அக்டோபர் 23 தீபாவளியன்று கோவையில் நடந்த கார் குண்டுவெடிப்பில் ஜமீஷா முபின் எரித்து கொல்லப்பட்ட சம்பவத்தில் அவருக்கு ஏதேனும் பங்கு உள்ளதா என்பது குறித்தும் விசாரணை நடந்து வருகிறது.

இறந்த முபினின் மேலும் 6 கூட்டாளிகள் UAPA இன் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு கோவை மத்திய சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் ஒருவர் முகமது தல்கா, இவர் 56 பேர் கொல்லப்பட்ட 200க்கும் மேற்பட்டோர் படுகாயமடைந்த 1998 பிப்ரவரி 14ல் நடந்த கோவை தொடர் குண்டுவெடிப்பில் தொடர்புடைய இஸ்லாமிய பயங்கரவாத அமைப்பான அல் உம்மாவின் நிறுவனர் எஸ்.ஏ.பாஷாவின் மருமகன் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. .

முகமது ஷரீக்கிற்கு ஏதேனும் ஆதரவு அமைப்பு வேலை செய்ததா என்பது குறித்த கூடுதல் விவரங்களைப் பெற, மாநிலத்தின் சில பகுதிகளில் உள்ள சிலரை NIA மற்றும் மத்திய அமைப்புகள் விசாரித்துள்ளன. செப்டம்பர் 2022 இல் இஸ்லாமிய அமைப்பான பாப்புலர் ஃப்ரண்ட் ஆஃப் இந்தியா (பிஎஃப்ஐ) தடை செய்யப்பட்ட பிறகு, கோயம்புத்தூர் உட்பட தமிழகத்தின் சில பகுதிகளில் இஸ்லாமிய சித்தாந்தத்திற்கு விசுவாசமாக சில சிறிய அமைப்புகள் தோன்றின.

கோவை கார் குண்டுவெடிப்பு வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட இந்த 6 பேரில் ஜமீஷா முபினைத் தவிர வேறு யாரிடமாவது முகமது ஷாரிக் தொடர்பு கொண்டாரா என்று ஏஜென்சிகள் விசாரித்து வருகின்றன.

மங்களூரு குண்டுவெடிப்பு சம்பவத்திற்குப் பிறகு சென்னை, கோவை, திருச்சி, மதுரை ஆகிய இடங்களில் உள்ள சிலரையும் தமிழக போலீஸார் கைது செய்து, இவர்கள் முகமது ஷாரிக்கிற்கு ஆதரவு அளித்தார்களா என்பது குறித்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

விசாரணைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டவர்கள் முன்பு சில மோசமான செயல்களில் ஈடுபட்டதாகவும், தடைசெய்யப்பட்ட PFI உள்ளிட்ட சில இஸ்லாமிய குழுக்கள் மற்றும் இயக்கங்களுடன் விசுவாசம் காட்டியதாகவும் தமிழக காவல்துறையின் மூத்த அதிகாரி ஒருவர் IANS இடம் தெரிவித்தார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories