Tuesday, November 29, 2022
Homeசினிமா9 நாள் முடிவில் சமந்தா நடித்த யசோதா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

9 நாள் முடிவில் சமந்தா நடித்த யசோதா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

பிரபாஸ் வீட்டில் சமைத்த உணவைக் பற்றி மனம் திறந்த சூர்யா !

கோலிவுட் நடிகர் சூர்யாவுக்கு தெலுங்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல ரசிகர்கள் உள்ளனர்...

தியானத்தின் மூலம் உங்கள் குழந்தையின் நல்வாழ்வை மேம்படுத்துவது எப்படி உங்களுக்கான டிப்ஸ் இதோ

குழந்தைகளிடையே மன அழுத்தம் மற்றும் பதட்டம் ஆகியவை ஆபத்தான விகிதத்தில் இருப்பதைக்...

WHO குரங்கு பாக்ஸுக்கு புதிய பெயரை பரிந்துரைக்கிறது.

உலக சுகாதார நிறுவனம் (WHO), உலகளாவிய நிபுணர்களுடன் தொடர்ச்சியான ஆலோசனைகளைத் தொடர்ந்து,...

2022 ஆண்டில் அதிக வசூல் வேட்டையாடிய 3 தமிழ் திரைப்படங்கள்..! திருப்பூர் சுப்பிரமணியம் கூறிய உண்மை

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு...

டர்பன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் குயின்டன் டி காக்கை SA20 க்கு கேப்டனாக நியமித்தது

டர்பன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (DSG) தொடக்க SA20 க்கு முன்னதாக, விக்கெட்...
spot_imgspot_img

சமந்தா நடித்த யசோதா பாக்ஸ் ஆபிஸில் நம்பிக்கைக்குரிய தொடக்கத்தைப் பெற்றது. ஹரி-ஹரிஷ் ஜோடியாக இயக்கிய மெடிக்கல் த்ரில்லர் திரைப்படம் கிட்டத்தட்ட ரூ. வெளியான நான்கு நாட்களில் 20 கோடி வசூலித்துள்ளது. இருப்பினும், விரைவில், படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் அதன் வேகத்தை இழந்தது. 8வது நாளில் ஒரு கோடியை கூட அடிக்க முடியாமல் திணறிய யசோதா தற்போது ரூ. 30 கோடி மார்க்.

மதிப்பீடுகளின்படி, எட்டாவது நாளில், படம் ரூ. 65-70 கோடி (தோராயமாக). கடந்த இரண்டு நாட்களாக இப்படம் ரூ. 1 கோடியையும் வசூலித்துள்ளது. இப்படம் தெலுங்கு மார்க்கெட்டில் நல்ல வசூலை ஈட்டியது, ஆனால் வெளிநாட்டு சந்தையில் எந்த சலசலப்பையும் ஏற்படுத்தவில்லை. இருப்பினும், வர்த்தக ஆய்வாளர் ரமேஷ் பாலாவின் கூற்றுப்படி, படம் மெதுவாக இருந்தாலும், அது ஒரு சிறிய பட்ஜெட்டில் எடுக்கப்பட்டதால் வெற்றி பெறும்.

யசோதா தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி என பல மொழிகளில் நவம்பர் 11 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது. பாக்ஸ் ஆபிஸில் அமிதாப் பச்சனின் ஊஞ்சாய் மற்றும் ஹாலிவுட் படமான பிளாக் பாந்தர்: வகண்டா ஃபாரெவர் ஆகியவற்றுடன் இந்தப் படம் மோதியது.

யசோதா ஒரு மெடிக்கல் த்ரில்லர் ஆகும், இதில் பெண்களை வாடகைத் தாய்க்கு சுரண்டி கட்டாயப்படுத்தும் ஒரு மாஃபியாவின் தலைப்பு பாத்திரம் எடுக்கும். இப்படத்தில் சமந்தாவின் நடிப்பு பெரிதும் பாராட்டப்பட்டது.

நடிகை யசோதாவின் வெற்றியைப் பற்றி பார்வையாளர்களுக்கு இதயப்பூர்வமான குறிப்பை எழுதினார். அவரது குறிப்பின் ஒரு பகுதி, “அன்புள்ள பார்வையாளர்களே, யசோதா மீதான உங்கள் பாராட்டும் அன்பும் தான் நான் கேட்டதிலேயே மிகப்பெரிய பரிசு மற்றும் ஆதரவு யசோதாவின் மொத்தக் குழுவும் உழைத்த அனைத்து உழைப்பும் பலனளித்தது என்பதற்கான ஆதாரம்! நான் கிளவுட் ஒன்பதில் இருக்கிறேன். மேலும் யசோதாவை உருவாக்குவதில் ஈடுபட்ட அனைவருக்கும் இந்தச் சந்தர்ப்பத்தில் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். குறிப்பாகச் சொல்ல விரும்புகிறேன். இந்த திட்டத்தில் என்னை நம்பியதற்காக தயாரிப்பாளர் கிருஷ்ண பிரசாத் காருக்கு நன்றி.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories