Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாதளபதி விஜய் கோட்டையில் அஜித்தின் சாம்ராஜ்ஜியம் !! வெளியான லேட்டஸ்ட் ரிப்போர்ட் இதோ !!

தளபதி விஜய் கோட்டையில் அஜித்தின் சாம்ராஜ்ஜியம் !! வெளியான லேட்டஸ்ட் ரிப்போர்ட் இதோ !!

Date:

Related stories

பிரதமரின் பாதுகாப்பு குறைபாடு: அண்ணாமலையின் கருத்துக்கு சைலேந்திர பாபு மறுப்பு

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் சென்னை வருகையின் போது பாதுகாப்புக் குறைபாடு எதுவும்...

ஒரு நாளைக்கு எத்தனை லிட்டர் தண்ணீர் குடித்தால் நல்லது இதோ உங்களுக்கான ஆரோக்கிய தகவல்

ஒரு நபருக்கு இயல்பான உடல் வழக்கத்தை உறுதி செய்யும் வாழ்க்கையின் மிக...

ஹரிஷ் கல்யாண் மனைவி நர்மதாவுடன் காதல் படத்தை பகிர்ந்துள்ளார் புகைப்படம் இதோ !!

நடிகர் ஹரிஷ் கல்யாணுக்கும் நர்மதா உதய்குமாருக்கும் கடந்த அக்டோபர் 28ஆம் தேதி...

ராட்சசன் இயக்குனர் ராம்குமாருடன் மீண்டும் இணையும் விஷ்ணு விஷால் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தற்போது கட்ட குஸ்தி படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கும் விஷ்ணு விஷால், தனது...

டெண்டர் முறைகேடு வழக்கு: வேலுமணி மீதான ஒரு எப்ஐஆரை உயர்நீதிமன்றம் ரத்து செய்தது

சென்னை: சென்னை உயர் நீதிமன்ற நீதிபதிகள் பிஎன் பிரகாஷ் மற்றும் ஆர்எம்டி...
spot_imgspot_img

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் இறுதிகட்டத்தை நெருங்கி வருகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

இரு பெரும் நடிகர்கள் நேருக்கு நேர் பல வருடங்கள் கழித்து மோத இருப்பது மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பை உருவாக்கி இருக்கிறது. அது மட்டுமல்லாமல் சமீபகாலமாக முன்னணி நடிகர்களின் திரைப்படங்களை வாங்கி வெளியிட்டு வரும் உதயநிதி ஸ்டாலின் துணிவு திரைப்படத்தை வாங்கி இருப்பதும் முக்கிய ட்விஸ்ட்டாக அமைந்துள்ளது.

ஏனென்றால் உதயநிதி ஸ்டாலின் இப்படத்தை கைப்பற்றி இருப்பதால் துணிவு திரைப்படத்திற்கு தான் அதிக தியேட்டர்கள் கிடைக்கும் என்பதில் எந்த விதமான சந்தேகமும் இல்லை. அப்படி இருக்கும் போது வாரிசு திரைப்படத்தின் வசூலில் பாதிப்பு ஏற்படவும் அதிக வாய்ப்பு இருக்கிறது. இதனால் இந்த ரேஸில் அஜித் வெற்றி பெறுவார் என்ற ஒரு கருத்தும் நிலவி வருகிறது.


இந்நிலையில் விஜய் தன்னுடைய ரசிகர் மன்ற நிர்வாகிகளை பனையூர் அலுவலகத்தில் திடீரென சந்தித்து பேசி இருப்பது பரப்பரப்பை கிளப்பியுள்ளது. கிட்டத்தட்ட ஐந்து வருடங்களுக்குப் பிறகு அவர் இப்படி ஒரு மீட்டிங்கை ஏற்பாடு செய்துள்ளார். வாரிசு திரைப்படத்தை நினைத்து வந்த பயம்தான் அதற்கு காரணம் என்ற விமர்சனமும் இப்போது எழுந்துள்ளது.

முன்பே கூறியது போன்று துணிவு திரைப்படத்தால் விஜய் தற்போது உச்சகட்ட பயத்தில் இருக்கிறார். அதனாலேயே அவர் தன்னுடைய ரசிகர்களை சந்தித்து பேசி அதன் மூலம் வாரிசு திரைப்படத்தை வெற்றியடைய வைக்க பிளான் செய்திருக்கிறார். மேலும் விஜய்யை சந்தித்த சந்தோஷத்தில் ரசிகர்களும் வாரிசு திரைப்படத்தை வெற்றி பெற வைக்க தற்போது தீயாக உழைக்க தயாராகி விட்டனர்.

அது மட்டுமல்லாமல் இந்த சந்திப்பில் ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்த பிரியாணி விருந்தும் தடபுடலாக நடைபெற்றது குறிப்பிடத்தக்கது. இப்படி ஒரு ராஜதந்திரத்தை அரங்கேற்றி இருக்கும் விஜய்யின் பிளான் எந்த அளவுக்கு வொர்க் அவுட் ஆகும் என்பது கூடிய விரைவில் தெரிந்து விடும். அந்த வகையில் இந்த பந்தய முடிவில் எந்த குதிரை ஜெயிக்கும் என்பதை காணவும் திரையுலகம் காத்துக் கொண்டிருக்கிறது.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் இந்த முறை கேரளா மற்றும் ஆந்திரா உரிமை பிரமாண்டமாக வெளியிடப்படும் வாரிசு உடன் ஒப்பிடும்போது திரையரங்கின் இரு மடங்கு எண்ணிக்கை அதிகமாக இருக்கும் !!

‘துனிவு’ 2023 பொங்கலுக்கு முன்னதாக ஜனவரி 12 ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் திரைக்கு வர உள்ளது. எச். வினோத் இயக்கிய இப்படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார், ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். அஜித், மஞ்சு வாரியர், வீரா, அமீர், சிபி புவனச்சந்திரன், பவனி மற்றும் சமுத்திரக்கனி கோஸ்டார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories