Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாப்பா துணிவை சமாளிக்க​ முடியாமல் திணறும் விஜய் !!அதகளம் செய்யும் துணிவு ரிலீஸ் !!

ப்பா துணிவை சமாளிக்க​ முடியாமல் திணறும் விஜய் !!அதகளம் செய்யும் துணிவு ரிலீஸ் !!

Date:

Related stories

தலைமுடியை சாப்பிடும் அரிய வகை நோய்! அதிர்ச்சி கொடுத்த மருத்துவர்கள்

சிறுமியொருவர் தலைமுடியை சாப்பிடும் அரிய வகை நோயால் பாதிக்ப்பட்டிருக்கும் தகவல்...

நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் ட்ரெய்லர் விரைவில் வெளியாக உள்ளது

நாயகனாக வடிவேலுவின் வெள்ளித்திரைக்கு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட நாயகி சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ், டிசம்பர்...

கோலிவுட்டை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்திய அஜித்தின் துணிவு !!அஜித்தின் கோட்டையான மலேசியா !!லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

நடிகர் அஜித்குமார் மோட்டார் சைக்கிளில் உலகம் முழுவதும் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ள திட்டமிட்டு...

திமுக ஆட்சியில் தமிழகம் போதைப்பொருள் கடத்தல் கூடமாக மாறுகிறது: இபிஎஸ்

திமுக ஆட்சியில் மாநிலம் போதைப்பொருள் கடத்தலின் கூடாரமாக மாறிவிட்டதாக எதிர்க்கட்சித் தலைவரும்,...

தமிழக அரசு மருத்துவமனைகளில் சி-பிரிவு பிரசவங்கள் 5% குறைக்கப்பட்டுள்ளன

அரசு மருத்துவமனைகளில் ஒரு வருடத்தில் சிசேரியன் பிரசவம் (சி-பிரிவு) எண்ணிக்கை 5...
spot_imgspot_img

எச் வினோத் இயக்கிய துணிவு திரைப்படத்தின் திரையரங்கு வெளியீடு தொடர்பான முக்கிய அறிவிப்புகளுடன் வெள்ளிக்கிழமை பேசப்பட்டது, இது ரசிகர்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. 2023ஆம் ஆண்டு பொங்கல் பண்டிகையின்போது விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்துடன் துனிவு திரையிடப்படும் என அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் வெள்ளிக்கிழமையன்று, துணிவு படத்தின் விநியோக உரிமையை வாங்கியதாக அறிவித்தது, இது சமீபத்திய ஆண்டுகளில் முதல் முறையாக உதயநிதி அஜித்துடன் ஒத்துழைக்கிறது. ட்விட்டரில் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ், “இதோ பெரிய செய்தி! அஜீத் குமாரின் துணிவுடனான எங்கள் தொடர்பை அறிவிப்பதில் நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். துணிவு பொங்கலுக்கு தயாராகுங்கள்” என்று அறிவித்தது.

நடிகர் அஜித்குமார் அண்மை காலமாக சிறந்த இயக்குனர்களுடன் கைகோர்த்து தொடர்ந்து வெற்றி படங்களை கொடுத்து ஓடிக்கொண்டிருக்கிறார். அந்த வகையில் தற்பொழுது தனது 61வது திரைப்படமான துணிவு திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார். இந்த படத்தை ஹச். வினோத் இயக்கி உள்ளார்.

படம் ஒரு உண்மை சம்பவத்தை மையமாகக் கொண்டு உருவாகியுள்ளதால் துணிவு படம் வெற்றி பெறும் என பலரும் கூறி வருகின்றனர் இந்த படத்தில் அஜித் செம்ம ஸ்மார்ட்டாக நடித்துள்ளாராம் அவருடன் கைகோர்த்து மலையாள நடிகை மஞ்சு வாரியர், இளம் நடிகர் வீரா, சமுத்திரக்கனி, யோகி பாபு, அஜய், ஜான் கொக்கன் மற்றும் பிக் பாஸ் பிரபலங்களான அமீர், சிபி போன்றவர்களும் நடித்துள்ளனர்.

படத்தின் படப்பிடிப்பு அனைத்தும் வெற்றிகரமாக முடிந்த நிலையில் அடுத்ததாக போஸ்ட் ப்ரோமோஷன் வேலைகளில் படக்குழு தீவிரம் காட்டி வருக்கிறது இருப்பினும் ரசிகர்களை சந்தோஷப்படுத்தப் படக்குழு அடுத்த அப்டேட்களை வெளியிட இருக்கிறது அந்த வகையில் அடுத்ததாக சில்லா சில்லா பாடலை வெளியிட திட்டமிட்டு இருக்கிறது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் செய்யாறு பாலு தொடர்ந்து நடிகர் அஜித் குறித்தும் துணிவு திரைப்படம் குறித்தும் பல்வேறு தகவல்களை கொடுத்து வருகிறார் அதில் ஒன்றாக சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் fdfs யாருக்கு அதிகம் கிடைக்கும் என நிருபர் கேள்வி கேட்க.. அதற்கு செய்யாறு பாலு நிச்சயம் அஜித்தின் துணிவுக்கு தான் கிடைக்கும்..

ஏனென்றால் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படத்தை தமிழகத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட்ஸ் நிறுவனம் தான் வெளியிடுகிறது அதனால் துணிவு படத்திற்கு தான் அதிகம் கிடைக்கும் என அவரது கருத்தை கூறி உள்ளார். இந்த தகவல் தற்போது இணையதள பக்கத்தில் பகிரப்பட்டு வைரலாகி வருகிறது.

போனி கபூர் வெள்ளிக்கிழமை – அக்டோபர் 28 அன்று, இதைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் படம் 2023 பொங்கலுக்கு வெளியிடப்படும் என்று அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தார். அல்ட்ரா-கூல் அவதாரத்தில் அஜித் இடம்பெறும் முதல் மற்றும் இரண்டாவது தோற்ற போஸ்டர்கள் சில வாரங்களுக்கு முன்பு வெளியிடப்பட்டு அதிகபட்ச வரவேற்பைப் பெற்றன. பஃப்ஸ் மத்தியில். அவர்கள் அடுத்ததாக டீஸர் தொடர்பான அப்டேட்கள் மற்றும் மேலும் உற்சாகமான அப்டேட்டுகளுக்காக செழித்து வருகின்றனர்.

துனிவு பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லர் படமாக உருவாகி வருகிறது, இதில் அஜித் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க, மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் ஜி.எம்.சுந்தர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ஜிப்ரான் இசையமைக்க, நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு மற்றும் விஜய் வேலுக்குட்டி ஆகியோர் முறையே ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளனர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories