Thursday, December 1, 2022
Homeஇந்தியாஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: விசாரணைக்காக போலீசார் மும்பை மீரா ரோட்டை கடந்தனர்

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: விசாரணைக்காக போலீசார் மும்பை மீரா ரோட்டை கடந்தனர்

Date:

Related stories

தலைமுடியை சாப்பிடும் அரிய வகை நோய்! அதிர்ச்சி கொடுத்த மருத்துவர்கள்

சிறுமியொருவர் தலைமுடியை சாப்பிடும் அரிய வகை நோயால் பாதிக்ப்பட்டிருக்கும் தகவல்...

நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் ட்ரெய்லர் விரைவில் வெளியாக உள்ளது

நாயகனாக வடிவேலுவின் வெள்ளித்திரைக்கு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட நாயகி சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ், டிசம்பர்...

கோலிவுட்டை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்திய அஜித்தின் துணிவு !!அஜித்தின் கோட்டையான மலேசியா !!லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

நடிகர் அஜித்குமார் மோட்டார் சைக்கிளில் உலகம் முழுவதும் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ள திட்டமிட்டு...

திமுக ஆட்சியில் தமிழகம் போதைப்பொருள் கடத்தல் கூடமாக மாறுகிறது: இபிஎஸ்

திமுக ஆட்சியில் மாநிலம் போதைப்பொருள் கடத்தலின் கூடாரமாக மாறிவிட்டதாக எதிர்க்கட்சித் தலைவரும்,...

தமிழக அரசு மருத்துவமனைகளில் சி-பிரிவு பிரசவங்கள் 5% குறைக்கப்பட்டுள்ளன

அரசு மருத்துவமனைகளில் ஒரு வருடத்தில் சிசேரியன் பிரசவம் (சி-பிரிவு) எண்ணிக்கை 5...
spot_imgspot_img

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கை விசாரிக்கும் டெல்லி போலீசார் விசாரணை தொடர்பாக ஞாயிற்றுக்கிழமை மும்பை மீரா ரோடு பகுதிக்கு வந்தனர்.

ஷ்ரத்தாவின் லைவ்-இன் பார்ட்னர் அஃப்தாப் அமின் பூனாவாலாவை டெல்லிக்கு வர உதவிய ஒருவரை டெல்லி காவல்துறையும் மாணிக்பூர் காவல்துறையும் விசாரித்து வருவதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

டெல்லி போலீஸ் வட்டாரங்கள் கூறுகையில், வசாய் கிழக்கில் உள்ள ஒரு பிளாட், ஷ்ரத்தாவும் அஃப்தாப்பும் டெல்லிக்கு செல்வதற்கு முன்பு ஒன்றாக வாழ்ந்த மூன்றாவது மற்றும் கடைசி வீடு. இப்போது டெல்லி போலீசார் கோவிந்த் யாதவ் என்ற நபரிடம் விசாரணை நடத்தினர், அவர் வீட்டுப் பொருட்களை வசாய் கிழக்கு குடியிருப்பில் இருந்து டெல்லியின் சத்தர்பூருக்கு மாற்ற உதவியதாக கூறப்படுகிறது. லக்கேஜ் மாற்றுவதற்கு ரூ.20,000 வழங்கப்பட்டது. மசோதா ஜூன் 5, 2022 தேதியிட்டது.

அஃப்தாப்பை தான் சந்தித்ததில்லை என்றும், அவரை தனிப்பட்ட முறையில் தெரியாது என்றும் கோவிந்த் போலீசாரிடம் கூறியதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. ஆன்லைன் ஆர்டரைப் பெற்ற பிறகு அவர் பொருட்களை மாற்றினார். கொடூரமான ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கின் தற்போதைய விசாரணையின் ஒரு பகுதியாக, குற்றம் சாட்டப்பட்ட அஃப்தாப் அமீன் பூனவல்லா தனது குடும்பத்துடன் வசித்து வந்த ஹவுசிங் சொசைட்டியின் செயலாளரிடம் டெல்லி போலீஸ் குழு ஞாயிற்றுக்கிழமை வாக்குமூலம் பதிவு செய்தது.

அதிகாரப்பூர்வ ஆதாரங்களின்படி, தில்லி போலீஸ் குழு ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு மணி நேரத்திற்கும் மேலாக பால்கர் மாவட்டத்தின் வசாய் பகுதியின் யுனிக் பார்க் ஹவுசிங் சொசைட்டியின் செயலாளரான அப்துல்லா கானின் வாக்குமூலத்தை பதிவு செய்தது.

“கானை ஒரு மணி நேரத்திற்கும் மேலாக போலீசார் விசாரித்தனர், மேலும் ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு தொடர்பாக அவரது வாக்குமூலத்தை பதிவு செய்தனர்” என்று மாணிக்பூர் காவல்துறையின் அதிகாரப்பூர்வ வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

கான் தனது அறிக்கையில், அஃப்தாபின் குடும்பத்தினர் சுமார் 20 நாட்களுக்கு முன்பு தங்கள் வீட்டை காலி செய்து, வாடகைக்கு விட்டதாக காவல்துறையிடம் தெரிவித்தார். இருப்பினும், அஃப்தாபின் குடும்பத்தினர் எங்கு சென்றார்கள் என்பது குறித்து தனக்கு எதுவும் தெரியாது என்று கான் கூறினார், மேலும் அவர்களின் தொடர்பு எண்ணையும் பகிர்ந்து கொண்டார், அது சுவிட்ச் ஆஃப் செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர்கள் மேலும் தெரிவித்தனர்.

இந்த வழக்கு தொடர்பாக ஷ்ரத்தா மற்றும் அஃப்தாபின் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்கள் உட்பட பலரை டெல்லி போலீசார் அழைத்து அவர்களிடம் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்பட்டு வருவதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட அஃப்தாப், மும்பையின் வெவ்வேறு பகுதிகளில் உள்ள கென்னி அபார்ட்மென்ட், ரீகல் அபார்ட்மென்ட் மற்றும் ஒயிட் ஹில்ஸ் அபார்ட்மென்ட் உள்ளிட்ட மூன்று அடுக்குமாடி குடியிருப்புகளில் ஷ்ரத்தாவுடன் வசித்து வந்தார்.

அஃப்தாப் அமின் பூனாவாலாவுடன் ஷ்ரத்தா வாக்கர்

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கை விசாரிப்பதற்காக தில்லி காவல்துறையின் குழு வெள்ளிக்கிழமை முதல் மகாராஷ்டிராவின் வசாய் பகுதியில் முகாமிட்டுள்ளது, அதில் அவரது வாழ்க்கைத் துணைவர் அஃப்தாப் அமின் பூனாவாலா வாக்கரை கழுத்தை நெரித்து கொன்று, அவரது உடலை 35 துண்டுகளாக வெட்டி, சத்தர்பூரில் வீசினார். தேசிய தலைநகரின் பகுதி.

முன்னதாக சனிக்கிழமையன்று, போலீஸ் குழு ஷ்ரத்தாவின் சிறந்த தோழியான ஷிவானி மத்ரே மற்றும் ஷ்ரத்தாவின் முன்னாள் மேலாளர் கரண் பெஹ்ரி ஆகியோரின் வாக்குமூலங்களை பதிவு செய்தது. ஷிவானி மத்ரே மற்றும் கரண் பெஹ்ரி ஆகியோரின் வாட்ஸ்அப் அரட்டைகளையும் டெல்லி போலீசார் ஆதாரமாக பயன்படுத்துவார்கள் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

இந்த வழக்கில் ஷ்ரத்தாவின் நெருங்கிய நண்பர் லக்ஷ்மண் நாடார் மற்றும் டெல்லிக்கு செல்வதற்கு முன்பு ஷ்ரத்தா மற்றும் அஃப்தாப் வசித்து வந்த குடியிருப்பின் உரிமையாளர் ராகுல் காட்வின் உட்பட மொத்தம் 6 பேரின் வாக்குமூலத்தை டெல்லி போலீசார் இதுவரை பதிவு செய்துள்ளனர்.

ஷ்ரத்தாவின் தந்தையின் புகாரின் அடிப்படையில் டெல்லி போலீசார் கடந்த வாரம் 6 மாதங்களாக நடந்த கண்மூடித்தனமான கொலை வழக்கைத் தீர்த்து, அஃப்தாப் அமின் பூனவல்லாவை கைது செய்தனர். அஃப்தாப்பும் ஷ்ரத்தாவும் டேட்டிங் தளத்தில் சந்தித்தனர், பின்னர் சத்தர்பூரில் உள்ள வாடகை விடுதியில் ஒன்றாக குடியேறினர்.

ஷ்ரத்தாவின் தந்தை அளித்த புகாரின் பேரில் டெல்லி போலீசார் நவம்பர் 10ம் தேதி எஃப்ஐஆர் பதிவு செய்தனர்.

டெல்லி போலீஸ் விசாரணையில் அஃப்தாப் பூனாவாலா ஷ்ரத்தாவை மே 18-ம் தேதி கொன்றதாகவும், பின்னர் அவரது உடலை அப்புறப்படுத்த திட்டமிட்டதாகவும் தெரியவந்தது. மனித உடற்கூறியல் பற்றி படித்ததாகவும், அதனால் உடலை வெட்டுவதற்கு உதவுவதாகவும் அவர் போலீசாரிடம் கூறினார்.

அஃப்தாப், கூகுளில் தேடிய பிறகு, தரையில் இருந்து படிந்த ரத்தத்தை சில ரசாயனங்கள் மூலம் சுத்தம் செய்து, கறை படிந்த துணிகளை அப்புறப்படுத்தியதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். குளியலறையில் உடலை மாற்றிவிட்டு அருகில் உள்ள கடையில் குளிர்சாதனப் பெட்டியை வாங்கினார். பின்னர், உடலை சிறு துண்டுகளாக நறுக்கி குளிர்சாதன பெட்டியில் வைத்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட அஃப்தாப் பூனாவாலாவுக்கு ஐந்து நாட்களுக்குள் நார்கோ சோதனை நடத்த ரோகினி தடய அறிவியல் ஆய்வகத்திற்கு டெல்லி நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories