Tuesday, November 29, 2022
Homeசினிமாமாரி செல்வராஜின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

மாரி செல்வராஜின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

தியானத்தின் மூலம் உங்கள் குழந்தையின் நல்வாழ்வை மேம்படுத்துவது எப்படி உங்களுக்கான டிப்ஸ் இதோ

குழந்தைகளிடையே மன அழுத்தம் மற்றும் பதட்டம் ஆகியவை ஆபத்தான விகிதத்தில் இருப்பதைக்...

WHO குரங்கு பாக்ஸுக்கு புதிய பெயரை பரிந்துரைக்கிறது.

உலக சுகாதார நிறுவனம் (WHO), உலகளாவிய நிபுணர்களுடன் தொடர்ச்சியான ஆலோசனைகளைத் தொடர்ந்து,...

2022 ஆண்டில் அதிக வசூல் வேட்டையாடிய 3 தமிழ் திரைப்படங்கள்..! திருப்பூர் சுப்பிரமணியம் கூறிய உண்மை

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு...

டர்பன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் குயின்டன் டி காக்கை SA20 க்கு கேப்டனாக நியமித்தது

டர்பன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (DSG) தொடக்க SA20 க்கு முன்னதாக, விக்கெட்...

இன்றைய ராசி பலன்கள்

மேஷம் தினசரி ராசிபலன்: நிர்வாகப் பாடங்களில் கவனம் செலுத்தப்படும். சுறுசுறுப்பு அதிகரிக்கும். வேலை...
spot_imgspot_img

பரியேறும் பெருமாள் மற்றும் கர்ணன் வடிவில் கடுமையான, வேரூன்றிய சமூக நாடகங்களுடன் தொடர்ச்சியான வெற்றிகளை வழங்கிய பிறகு, இயக்குனர் மாரி செல்வராஜ் தற்போது தனது மூன்றாவது படமான மாமன்னனில் பணிபுரிந்து வருகிறார். உதயநிதி ஸ்டாலின் நாயகனாக நடிக்கும் மாமன்னன் படத்தில் கீர்த்தி சுரேஷ், வடிவேலு, ஃபகத் பாசில் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

துருவ் விக்ரமுடன் நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட மாரி செல்வராஜின் கூட்டணி 2023 இல் தயாரிப்பில் நுழைகிறது என்று முன்னதாக நாங்கள் தெரிவித்திருந்தோம். இந்தத் திட்டம் தென் தமிழ்நாட்டைச் சேர்ந்த கபடி வீரரின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு விளையாட்டு வாழ்க்கை வரலாற்றுப் படமாக இருக்க வேண்டும்.

தற்போது, ​​படத்தின் தயாரிப்பாளரின் அடுத்த படம் திங்கட்கிழமை அறிவிக்கப்படும் என மாரி செல்வராஜ் டீம் தரப்பில் இருந்து சமீபத்திய தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அந்த திட்டத்தின் அப்டேட் போஸ்டரில் வாழா இலை (ஒரு வாழை இலை) இடம்பெற்றுள்ளது, மேலும் அதன் நடுப்பகுதியானது தூசி நிறைந்த பாதையாக இரட்டிப்பாகிறது, அதில் குழந்தைகள் ஓடுகிறார்கள்.

நெட்டிசன்கள் இந்த அறிவிப்பு துருவ் விக்ரம் படத்தைப் பற்றியதாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கும் நிலையில், இந்த திட்டம் முற்றிலும் மாறுபட்டதாக இருக்கும் என்றும் ஊகிக்கப்படுகிறது. டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் ஆதரவுடன் உருவாகும் இந்த மாரி செல்வராஜ் திட்டத்தில் கலையரசன் மற்றும் நிகிலா விமல் ஆகியோர் முன்னணியில் உள்ளனர்.

இதற்கிடையில், மாமன்னன் படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து, போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன. ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையில், தேனி ஈஸ்வரின் ஒளிப்பதிவில், மாமன்னனுக்கு உதயநிதியின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் ஆதரவு அளித்துள்ளது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories