Tuesday, November 29, 2022
Homeசினிமாபோடுறா வெடிய துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கிள் ரீலிஸ் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

போடுறா வெடிய துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கிள் ரீலிஸ் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !! ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்

Date:

Related stories

தொரைப்பாக்கம் பகுதிவாசிகள் குப்பை கொட்டுவதால் மூச்சுத்திணறல் ஏற்படுவதாக புகார்

பல ஆண்டுகளாகத் தாங்க முடியாத துர்நாற்றம் வீசுவதால், பெருங்குடி குப்பை கிடங்கை...

சும்மா நெருப்பு மாதிரி இருக்காரு 🔥 இணையத்தில் படு வைரலாகும் துணிவு படத்தின் புதிய போஸ்டர் இதோ !!

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு படத்தின்...

‘லவ் டுடே’ தனது டிஜிட்டல் பிரீமியரை டிசம்பர் 2 ஆம் தேதி வெளியிட உள்ளது

தமிழ் திரைப்படமான ‘லவ் டுடே’ நவம்பர் 4ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகி...

மீனவர்கள், படகுகளை விடுவிக்கக்கோரி மத்திய அரசுக்கு ஸ்டாலின் கடிதம்

இலங்கை வசம் உள்ள தமிழக மீனவர்கள் மற்றும் அவர்களது படகுகளை விரைவில்...

வாரிசு தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் ஒரே நேரத்தில் வெளியாகும் என தயாரிப்பாளர் உறுதிபட தெரிவித்துள்ளார்

விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான 'வரிசு' 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வர...
spot_imgspot_img

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக இருக்கும் என்று எச் வினோத் எழுதி இயக்குகிறார். இப்படத்தில் அஜித்குமார், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், ஜிஎம் சுந்தர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அஜித்குமார், இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் மீண்டும் இணையும் படம். படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

படத்தின் ஒரு பாடலான சில்லா சில்லா, இசையமைப்பாளரும் பாடகருமான அனிருத் ரவிச்சந்தருடன் வைசாக் அவர்களின் வரிகளுடன் பதிவு செய்யப்பட்டதாக இசையமைப்பாளர் தெரிவித்தார். சிங்கிள் எப்போது வெளியிடப்படும் என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

துணிவு படத்தை எச் வினோத் இயக்குகிறார், மேலும் வலிமை மற்றும் நேர்கொண்ட பார்வைக்குப் பிறகு அஜீத் குமாருடன் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் இது. இப்படத்தை போனி கபூர் தனது பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கிறார், உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் படத்தை விநியோகிக்கவுள்ளது. இப்படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் வீரா ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

அஜித்தின் துணிவு பொங்கல் ஸ்பெஷலாக திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளதால், ரசிகர்களிடம் எதிர்பார்ப்பு காணப்படுகிறது. 8 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு விஜய்யுடன் நேருக்கு நேர் மோதவுள்ளார் அஜித். விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படமும் பொங்கலுக்கு ரிலீஸாவதால், அஜித் ரசிகர்கள் வெறித்தனமான வெயிட்டிங்கில் உள்ளனர். அஜித் – ஹெச் வினோத் – தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் கூட்டணி மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள இந்தப் படத்தின் தமிழ்நாடு தியேட்டர் வெளியீட்டு உரிமையை ரெட் ஜெயன்ட் வாங்கியுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

அஜித்தின் தத்துவம் அவரது ரசிகர்களிடம் வைரலாகி வந்த நிலையில், துணிவு இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரானும் ஒரு ட்வீட் போட்டு பரபரப்பை கூட்டியுள்ளார். ஏற்கனவே துணிவு படத்தின் மூன்று பாடல்களும் ரெடியாகிவிட்ட நிலையில், அடுத்து பின்னணி இசைக்கான வேலை வேகமாக நடைபெற்று வருகிறது. இதற்காக அதீத சிந்தனையோடு வேலை செய்து கொண்டிருக்கும் ஜிப்ரான், அந்த போட்டோவை தனது ட்வீட்டரில் ‘Working’ என்ற கேப்ஷனுடன் ஷேர் செய்துள்ளார். இதனால், துணிவு படத்திற்கான பிஜிஎம் வேலைகள் விரைவில் முடிவுக்கு வரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

துணிவு படத்தில் அஜித்தின் கெத்து சாங், ஒரு குத்து சாங் என இந்த இரண்டு பாடல்கள் போக, மேலும் ஒரு பாடல் இடம்பெற்றுள்ளதாம். அது, ‘காசேதான் கடவுளடா’ என்ற டைட்டிலில் ராப் சாங்காக உருவாகியுள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. துணிவு திரைப்படம் வங்கிக் கொள்ளையை பின்னணியாக வைத்து ஆக்சன் ஜானரில் உருவாகியுள்ளதால், பிஜிஎம் மங்காத்தா பட பாணியில் செம்ம மாஸாக இருக்கும் என ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்துள்ளனர். ஜிப்ரானும் ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பு நிச்சயம் நிறைவேறும் என உறுதி அளித்துள்ளார்.

இந்நிலையில், விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படத்தின் தமிழ்நாடு தியேட்டர் உரிமையை 7 ஸ்கிரீன் ஸ்டூடியோஸ் வாங்கியுள்ளதாக அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகியுள்ளது. விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தை தயாரித்த 7 ஸ்கிரீன் ஸ்டூடியோஸ், வாரிசு தியேட்டர் ரைட்ஸையும் வாங்கியுள்ளதால், ப்ரோமோஷன்கள் வேறலெவலில் இருக்கும் எனக் கூறப்படுகிறது. அஜித்தின் துணிவுக்குப் போட்டியாக விஜய்யின் வாரிசு படத்தை 7 ஸ்கிரீன் ஸ்டூடியோஸ் வாங்கியுள்ளது, பொங்கல் ரேஸில் இப்போதே பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கிளான சில்லு சில்லு சோங் ரீலிஸ் தேதியானது இந்த மாத இறுதியில் வெளிவரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது அது மட்டும் இல்லாமல் துணிவு படத்தின் அந்த சாங்கிற்கு அஜித்துடன் கல்யாண் மாஸ்டர் கெஸ்ட் டான்சராக வருவார் என்ற தகவலும் கிடைத்துள்ளது இந்த செய்தி தற்போது வைரலாகிவருகிறது

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் இறுதிகட்டத்தை நெருங்கி வருகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories