Sunday, November 27, 2022
Homeஇந்தியாமங்களூரு குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளிகளின் கோவை தொடர்பிற்குப் பிறகு தமிழகத்தில் உச்சக்கட்ட எச்சரிக்கை

மங்களூரு குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளிகளின் கோவை தொடர்பிற்குப் பிறகு தமிழகத்தில் உச்சக்கட்ட எச்சரிக்கை

Date:

Related stories

இணையத்தில் வைரலாகும் ஹன்ஷிகாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

ஹன்சிகா மோத்வானி விரைவில் ஊரில் புதிய மணமகளாக வரவுள்ளார். தனது வருங்கால...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஸ்ருதி ஹாசனின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

தற்போது கிரீஸில் தனது சர்வதேச படமான 'தி ஐ' படப்பிடிப்பில் இருக்கும்...

சாரக்கட்டில் இருந்து விழுந்து இறந்த தொழிலாளி, ஒப்பந்ததாரர் மீது வழக்கு பதிவு

23 வயது இளைஞன், எந்தவித பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளும் இன்றி வேலை செய்ய...

அரசியல் நிர்ணய சபையில் பெண்களின் பங்களிப்பு அரிதாகவே விவாதிக்கப்படுகிறது: மோடி

அரசியலமைப்புச் சட்டத்தை இளைஞர்கள் நன்கு புரிந்து கொள்ள வேண்டியதன் அவசியத்தை வலியுறுத்தியபோதும்,...

இந்தி திணிப்புக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து தமிழக விவசாயி தற்கொலை செய்து கொண்டார்

இந்தி திணிப்புக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து சேலம் நங்கவள்ளியை சேர்ந்த விவசாயி தங்கவேல்...
spot_imgspot_img

மங்களூரு ஆட்டோரிக்ஷா குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளி முகமது ஷாரிக் தனது கோவை தொடர்பை வெளிப்படுத்தியதை அடுத்து தமிழக காவல்துறை மற்றும் மத்திய அமைப்புகள் உஷார் நிலையில் உள்ளன. சில மாதங்கள் கோவையில் தங்கியிருந்த ஷாரிக், தனியார் பள்ளி ஆசிரியரான சுரேந்திரன் மற்றும் அவரது ரூம்மேட் ஆகியோரின் ஆதார் விவரங்களைப் பயன்படுத்தி சிம்கார்டு வாங்கியுள்ளார்.

போலீஸ் காவலில் உள்ள சுரேந்திரன் (உதகமண்டலத்தைச் சேர்ந்தவர்) விசாரணையில், கோவையில் தங்கியிருந்தபோது முகமது ஷாரிக் தங்கும் விடுதியில் தங்கியிருந்ததைத் தவிர, அவரைப் பற்றி அதிகம் தெரியாது என்று தெரிவித்தார்.

கேரள எல்லையில் உள்ள அனைத்து சோதனைச் சாவடிகளிலும் கோவை போலீசார் பாதுகாப்பை பலப்படுத்தியுள்ளனர். மேலும் கோவை பகுதியில் உள்ள கேரளா, தமிழக எல்லையில் உள்ள 11 சோதனைச் சாவடிகளிலும் பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட முகமது ஷாரிக் மற்றும் அவருக்கு தமிழ்நாட்டில் உள்ள தொடர்புகள் குறித்தும் மத்திய அமைப்புகள் விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளன.

கடந்த அக்டோபர் 23-ம் தேதி கோவையில் நடந்த கார் குண்டுவெடிப்பில் தீவிரவாதி ஜமீஷா முபின் எரித்துக் கொல்லப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, தேசிய புலனாய்வு அமைப்பு (என்ஐஏ) தமிழகம் முழுவதும் தீவிரவாதிகள் மற்றும் அவர்களின் தொடர்புகளை கண்டறிய சோதனை நடத்தி வருகிறது.

மங்களூர் குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளி முகமது ஷாரிக், கோவை குண்டுவெடிப்பு குற்றவாளி ஜமீஷா முபின் மற்றும் நீதிமன்றக் காவலில் உள்ள வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட 6 பேருக்கும் தொடர்பு உள்ளதா என்பதையும் அதிகாரிகள் சரிபார்க்கின்றனர்.

கோவை கார் குண்டுவெடிப்பு வழக்கில் சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ள முஹம்மது தல்கா, 1998 ஆம் ஆண்டு பிப்ரவரி 14 ஆம் தேதி கோவையில் நடந்த குண்டுவெடிப்புகளில் முக்கியப் பங்கு வகித்த அல்-உம்மா என்ற பயங்கரவாத அமைப்பை இயக்கிய பயங்கர இஸ்லாமியரான எஸ்.ஏ.பாஷாவின் மருமகன் ஆவார். மக்கள் இறந்தனர் மற்றும் 200 க்கும் மேற்பட்டோர் காயமடைந்தனர்.

தமிழ்நாட்டில் உள்ள சில முன்னாள் பாப்புலர் ஃப்ரண்ட் ஆஃப் இந்தியா செயல்பாட்டாளர்களுடன் முகமது ஷாரிக்கிற்கு இருந்ததாகக் கூறப்படும் தொடர்பு குறித்து விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக தமிழக காவல்துறை வட்டாரங்கள் ஐஏஎன்எஸ்ஸிடம் தெரிவித்தன. பாப்புலர் ஃப்ரண்ட் ஆஃப் இந்தியா (PFI) என்ற இஸ்லாமிய அமைப்பு இப்போது இந்திய அரசால் தடை செய்யப்பட்டுள்ளது.

எங்கள் ஊடாடும் எபேப்பரை ஆராய news.dtnext.in ஐப் பார்வையிடவும்!

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories