Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாபெங்காலி நடிகை ஐந்த்ரிலா சர்மா 24 வயதில் காலமானார்

பெங்காலி நடிகை ஐந்த்ரிலா சர்மா 24 வயதில் காலமானார்

Date:

Related stories

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில்...
spot_imgspot_img

பெங்காலி நடிகை ஐந்த்ரிலா ஷர்மா, பலமுறை மாரடைப்பால் பாதிக்கப்பட்டு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார், நவம்பர் 20 அன்று காலமானார். அவருக்கு வயது 24. நடிகை நவம்பர் 1 அன்று மூளை பக்கவாதத்தால் பாதிக்கப்பட்டு நாராயணா சூப்பர் ஸ்பெஷாலிட்டி மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அவளுக்கு மண்டையோட்டுக்குள் ரத்தக்கசிவு ஏற்பட்டது மற்றும் இடது முன்பக்க டெம்போரோபரியட்டல் டி-கம்ப்ரசிவ் கிரானியோட்டமி அறுவை சிகிச்சை செய்ய வேண்டியிருந்தது.

இதைத் தொடர்ந்து, நவம்பர் 14 அன்று, நடிகர் பலமுறை மாரடைப்புக்கு ஆளானார், மேலும் அவரது உடல்நிலை மோசமடைந்தது. கொல்கத்தாவில் உள்ள மருத்துவமனையில் அவர் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். Aindrila முன்பு அறுவை சிகிச்சை மற்றும் கீமோரேடியேஷன் மூலம் சிகிச்சை பெற்ற Ewing இன் சர்கோமேட் நோயாளியாக அறியப்பட்டவர். உடனடியாக அவளுக்கு ஊசி போடப்பட்டு வென்டிலேட்டர் பொருத்தப்பட்டது. அவரது மூளையின் CT ஸ்கேன், மூளையின் இடது பாதியில் ஒரு பெரிய ரத்தக்கசிவைக் காட்டியது. அவர் உடனடியாக ஆபரேஷன் தியேட்டருக்கு மாற்றப்பட்டார், மேலும் எங்கள் நரம்பியல் அறுவை சிகிச்சை நிபுணர் மூளையில் ரத்தக்கசிவை அகற்ற ஒரு முக்கியமான அறுவை சிகிச்சை செய்தார்.

பயாப்ஸி அவளுக்கு எவிங்கின் சர்கோமாவிலிருந்து மூளை மெட்டாஸ்டேஸ்கள் இருப்பதைக் காட்டியது. மெட்டாஸ்டேடிக் எவிங்கின் சர்கோமா மிகவும் மோசமான முன்கணிப்பு கொண்ட மிகவும் ஆபத்தான நோயாகும். ஒரு நரம்பியல் அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்கள், ஒரு நரம்பியல் நிபுணர், ஒரு தீவிர சிகிச்சை நிபுணர், ஒரு தொற்று நோய் நிபுணர், ஒரு மருத்துவ புற்றுநோயியல் நிபுணர், ஒரு கதிரியக்க நிபுணர் மற்றும் ஒரு கதிர்வீச்சு புற்றுநோயியல் நிபுணர் ஆகியோரின் ஒருங்கிணைந்த குழு அவரைப் பார்த்தது.

முழு மருத்துவக் குழுவும் அவளை மீட்க அயராது உழைத்தது. வென்டிலேட்டரில் இருந்தபோதிலும், அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு அவர் குணமடைந்ததற்கான அறிகுறிகளைக் காட்டினார். அறுவை சிகிச்சைக்கு 10 நாட்களுக்குப் பிறகு, அவரது மூளையின் இடது பக்கத்தில் ஒரு பெரிய பக்கவாதம் ஏற்பட்டது.

இந்த பக்கவாதம் ஏற்படுவதற்கான சாத்தியமான காரணம் அடிப்படை வீரியம் என்று தெரிகிறது. அவளது சுயநினைவு நிலை குறைந்தது மற்றும் வென்டிலேட்டர் ஆதரவை அதிகரிக்க வேண்டியிருந்தது. நாளுக்கு நாள் எங்கள் மருத்துவர்கள் அவளுக்கு சிகிச்சை அளிக்க தங்களால் இயன்றவரை முயற்சி செய்தனர். அவளுக்கு சிகிச்சை அளிப்பதற்கான எங்கள் முயற்சியில் எந்த மாற்றமும் ஏற்படாமல் இருக்க, மற்ற மருத்துவமனைகளின் மருத்துவர்களின் ஆலோசனைக்காக குடும்பத்தினரின் கோரிக்கையை நாங்கள் மகிழ்ச்சியுடன் ஏற்றுக்கொண்டோம். அவர் மிகவும் கவலைக்கிடமாக இருந்தார், மேலும் எங்கள் சிறப்பு மருத்துவர்களின் உடனடித் தலையீட்டால் மாரடைப்பு எபிசோடுகள் இருந்தன. அவரது குடும்பத்தினரும் இந்த கடினமான காலங்களில் எங்கள் மருத்துவமனை மற்றும் மருத்துவர்களுக்கு சிகிச்சை அளிப்பதில் முழு ஒத்துழைப்பு மற்றும் நம்பிக்கையுடன் எங்களுக்கு ஆதரவளித்தனர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories