Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாசர்வைவல் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

சர்வைவல் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

9 ஐபிஎஸ் அதிகாரிகளை இடமாற்றம் செய்து தமிழக அரசு உத்தரவு: விவரம் இங்கே

தமிழகத்தில் 9 ஐபிஎஸ் அதிகாரிகளை பணியிட மாற்றம் செய்து தமிழக அரசு...

ஏர்போர்ட்டில் அஜித்தை பார்த்ததும் ராணுவ அதிகாரி செய்த செயல் !! வைரலாகும் வீடியோ

நடிகர் அஜித்குமார் மோட்டார் சைக்கிளில் உலகம் முழுவதும் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ள திட்டமிட்டு...

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானை சந்தித்த புகைப்படம் இணையத்தில் வைரல்

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் சமீபத்தில் தனது வரவிருக்கும் திரைப்படமான லால் சலாம் படத்தில்...

தலைமுடியை சாப்பிடும் அரிய வகை நோய்! அதிர்ச்சி கொடுத்த மருத்துவர்கள்

சிறுமியொருவர் தலைமுடியை சாப்பிடும் அரிய வகை நோயால் பாதிக்ப்பட்டிருக்கும் தகவல்...

நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் ட்ரெய்லர் விரைவில் வெளியாக உள்ளது

நாயகனாக வடிவேலுவின் வெள்ளித்திரைக்கு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட நாயகி சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ், டிசம்பர்...
spot_imgspot_img

தமிழ் பார்வையாளர்கள் தங்களுக்கு புதிய மற்றும் தனித்துவமான அனுபவத்தை வழங்கும் திரைப்படங்களை அங்கீகரிக்கவும், பாராட்டவும், பாராட்டவும் தவறியதில்லை. வரவிருக்கும் திரைப்படம் Aima அதே நம்பிக்கையுடன் உருவாக்கப்பட்டது, தமிழ் பார்வையாளர்களை வங்கி என்று அதன் தயாரிப்பாளர்கள் கூறுகின்றனர்.
எனவே, ஐமா என்பதன் உண்மையான அர்த்தம் என்ன? தமிழில் ஐ (ஐ) என்பது கடவுளைக் குறிக்கிறது, மேலும் மா (மா) வலிமையைக் குறிக்கிறது. பிழைப்பு விளையாட்டைச் சுற்றியே படம் உருவாகிறது. தீமைக்கு அப்பால் நன்மையின் விதி இருப்பதாக நம்பி மரண விளையாட்டை விளையாடும் இருவர். அந்த இருவருக்குமான போராட்டங்களுக்கு இடையே நடக்கும் அதிசயங்களை அய்மா சொல்கிறது.

தமிழ் மற்றும் மலையாளத்தில் குறும்படங்கள் மற்றும் விளம்பரங்களை தயாரித்த ராகுல் ஆர் கிருஷ்ணா இப்படத்தை எழுதி இயக்கியுள்ளார்.
சண்முகம் ராமசாமி தயாரிக்கும் இப்படத்தில் யூனுஸ் ஹீரோவாகவும், எவ்லின் ஜூலியட் கதாநாயகியாகவும், அகில் பிரபாகரன், சிசிரா, மேக மாலு மனோகரன், ஷாஜி ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க, தயாரிப்பாளரும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

பல விளம்பரங்களுக்கு இசையமைத்த கே.ஆர்.ராகுல் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார். விஷ்ணு கண்ணன் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், கலை இயக்குநராக ஜீமோன் பணியாற்றுகிறார். சில மலையாள படங்களில் பணிபுரிந்த அருண் ராகவ் எடிட்டராக உள்ளார். படத்தில் இரண்டு முழு நீளப் பாடல்களும் ஆறு பிட் டிராக்குகளும் உள்ளன. அஷ்ரஃப் குருகல் ஸ்டண்ட் காட்சிகளுக்கு நடனம் அமைத்துள்ளார். படத்தின் பாடல் வரிகளை தமிழ் பாடலாசிரியர் அருண்மணியன் எழுதியுள்ளார். இப்படத்தில் உள்ள அனைத்து டெக்னீஷியன்களும் தமிழ் திரையுலகிற்கு முற்றிலும் புதியவர்கள்.

படம் குறித்து இயக்குநர் ராகுல் ஆர் கிருஷ்ணா கூறும்போது, ​​“இந்தப் படத்தை முழுக்க முழுக்க சஸ்பென்ஸ் கூறுகள் மற்றும் காட்சித் தன்மையைக் கொண்ட கதையுடன் வடிவமைத்துள்ளேன். ஆரம்பம் முதல் இறுதி வரை பார்வையாளர்கள் திரையில் ஒட்டப்படுவார்கள். ஒரு காட்சியையோ அல்லது ஷாட்டையோ தவறவிடும்போது, ​​படத்தின் பெரும்பகுதியை அவர்கள் இழக்க அதிக வாய்ப்புகள் உள்ளன, மேலும் கதையைப் புரிந்து கொள்ள மாட்டார்கள். அத்தனை சஸ்பென்ஸ் பண்புகளுடன் படத்தை உருவாக்கியுள்ளோம். துல்லியமாக, முழு படமும் முக்கியமாக ஒன்பது கதாபாத்திரங்களைச் சுற்றி வருகிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories