Thursday, June 27, 2024 4:22 pm

உண்மையிலேயே துணிவு படத்தில் ஹிப் ஹாப் ஆதி பாடிருக்காரா? வைசாக் கூறிய லேட்டஸ்ட் தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் இறுதிகட்டத்தை நெருங்கி வருகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

துணிவு’ திரைப்படத்தின் அப்டேட் அவ்வப்போது வெளியாகி ரசிகர்களை சந்தோஷத்தில் திகைக்க வைத்து வருகிறது. அந்த வகையில் தற்போது இப்படம் குறித்து வெளியான தகவலின் படி போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தை வெளிநாடுகளில் விநியோகம் செய்யும் உரிமையை கைப்பற்றியுள்ளது லைகா நிறுவனம். மேலும் துணிவு திரைப்படத்தை தொடர்ந்து நடிகர் அஜித் குமார் – விக்னேஷ் சிவன் கூட்டணியில் முதல் முறையாக உருவாகவிருக்கும் AK 62 படத்தையும் லைகா நிறுவனம் தான் தயாரிக்க உள்ளது என்ற அதிகாரபூர்வமான தகவலையும் வெளியிட்டுள்ளது லைகா நிறுவனம். இந்த தகவல் அஜித் ரசிகர்களுக்கு ஒரு இனிப்பான செய்தியாகியுள்ளது.


அந்த வகையில் தமிழ்நாட்டில் உள்ள திரையரங்குகளில் ‘துணிவு’ திரைப்படத்தை வெளியிடும் உரிமையை கைப்பற்றியுள்ளது உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் நிறுவனம். மேலும் இப்படத்தின் ஓடிடி தளத்தின் உரிமையை நெட்பிளிக்ஸ் நிறுவனமும், சேட்டிலைட் உரிமத்தை கலைஞர் டிவியும் கைப்பற்றியுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

அஜித் குமார் நடித்துள்ள ‘துணிவு’ திரைப்படத்தில் இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் இசையமைப்பில் ஃபர்ஸ்ட் சிங்கிள் பாடலான ‘சில்லா சில்லா…’ பாடலை பாடியுள்ளார் ராக் ஸ்டார் அனிருத். இந்த பவர்ஃபுல்லான ஒரு தெறிக்கவிடும் பாடல் வெளியாகி ரசிகர்களை குஷியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. படத்தின் போஸ்ட் புரடக்க்ஷன் பணிகள் மிகவும் தீவீரமாக நடைபெற்று வரும் நிலையில் பொங்கலுக்கு வெளியாகும் இந்த படம் குறித்து எதிர்பார்ப்பு நாளுக்கு நாள் ரசிகர்கள் மத்தியில் அதிகரித்த வண்ணமாகவே உள்ளது.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தில் ஹிப் ஹாப் ஆதி பாடிருக்காரா? வைசாக் கூறிய வீடியோ இதோ !!

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக இருக்கும் என்று எச் வினோத் எழுதி இயக்குகிறார். இப்படத்தில் அஜித்குமார், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், ஜிஎம் சுந்தர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அஜித்குமார், இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் மீண்டும் இணையும் படம். படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்