Saturday, February 24, 2024 9:16 pm

எதிர்பார்ப்பை எகிற வைக்கும் அஜித் 62 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் !! அஜித்தின் புதிய கெட்டப்.! லேட்டஸ்ட் தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் அஜித்குமார் சமீபத்தில் எச் வினோத் குமார் இயக்கத்தில் வெளிவரவிருக்கும் துணிவு படத்திற்கான டப்பிங் முடித்துள்ளார். இப்படம் 2023 ஜனவரியில் பொங்கலுக்கு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில், நடிகரின் அடுத்த படமான ஏகே62, ஜனவரி 2023ல் திரைக்கு வரும் என்று சமீபத்திய ஊகங்கள் உள்ளன.

விக்னேஷ் சிவன் இயக்கிய இப்படம் நடிகரும் இயக்குனரும் முதன்முறையாக இணைந்து செயல்படும் படம். அதுமட்டுமின்றி, கடைசியாக பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நடித்த த்ரிஷாவிடம் ஏகே 62 படத்துக்கு பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருகிறது. இருப்பினும், இது தொடர்பாக எந்த உறுதிப்பாடும் செய்யப்படவில்லை. ஏகே62 படத்தை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது.

இப்படத்தில் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர். இதற்கிடையில், AK62 க்காக தனது பகுதிகளை போர்த்திய பிறகு, அஜித் 18 மாத பைக் சுற்றுப்பயணத்தை உலகம் முழுவதும் நடத்துவார் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அஜித் மற்றும் த்ரிஷா இதற்கு முன்பு ஜி, கிரீடம், மங்காத்தா மற்றும் என்னை அறிந்தால் போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.


நயன்தாராவுக்கு தனி மேனேஜர் ஒருவரை நியமித்துவிட்டார்களாம். இதை தவிற ஒரு திரைப்படத்தின் கதையை கேட்பதற்கு ஒரு குழுவை நியமித்து விட்டார்களாம். அவர்கள் கைகாட்டும் கதைகளை மட்டுமே நயனும் விக்கியும் பரிசீலித்து ஓகே செய்கிறார்களாம். எப்படியோ விக்னேஷ் சிவன் அஜித் படத்தின் வேலைகளை ஆரம்பித்துள்ளதால் அவரது ரசிகர்கள் உற்சாகத்தில் உள்ளனர்.

அதே போல், பல ஆண்டுகளாக சால்ட் அன்ட் பெப்பர் லுக்கில் கலக்கி வந்த தல தற்போது இந்த படத்திற்க்காக தலை முழுவதும் கலரிங் செய்துவிட்டு இளமையாக தலை தெரிகிறது. எப்படிப் பார்த்தாலும் தல ரசிகர்களுக்கு வரும் தீபாவளி தல தீபாவளிதான்.

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக இருக்கும் என்று எச் வினோத் எழுதி இயக்குகிறார். இப்படத்தில் அஜித்குமார், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், ஜிஎம் சுந்தர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அஜித்குமார், இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் மீண்டும் இணையும் படம். படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்