Friday, December 8, 2023 3:43 pm

தனது மனைவி பிறந்தநாளில் நயன்தாராவுக்கு விக்கி கொடுத்த கிப்ட் என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகை நயன்தாரா இன்று தனது 38 வது பிறந்தநாளை கொண்டாடுகிறார், மேலும் இது விக்னேஷ் சிவனை தனது கணவராகக் கொண்டாடும் முதல் பிறந்தநாளையும், இரண்டு குழந்தைகளுக்கு தாயாக அவர் கொண்டாடும் முதல் பிறந்தநாளையும் கொண்டாடுகிறார். விக்னேஷ் சிவன் நயன்தாரா மீதான தனது காதலைப் பற்றி எப்போதும் குரல் கொடுத்து வருகிறார், இன்று அவரது பிறந்தநாளில், அவர் அதை ஒரு கட்டமாக எடுத்துக் கொண்டார். நிழற்படத்தில் ஜோடியின் தொடர் படங்கள் மற்றும் இரவு நேரத்தில் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்களிலிருந்து, விக்னேஷ் சிவன் தனது வாழ்க்கை மற்றும் மனைவி நயன்தாராவின் அன்பிற்காக இதயப்பூர்வமான குறிப்பை எழுதினார்.

அவரது பதிவில், “இது உங்களுடன் 9வது பிறந்தநாள் #நயன். உங்களுடன் இருக்கும் ஒவ்வொரு பிறந்தநாளும் சிறப்பானதாகவும், மறக்கமுடியாததாகவும், வித்தியாசமாகவும் இருந்தது! ஆனால், கணவன்-மனைவியாக நாங்கள் ஒன்றாக வாழ்க்கையைத் தொடங்கியிருப்பதால், இது எல்லாவற்றிலும் மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது! அழகான ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட இரண்டு குழந்தைகளின் தந்தை மற்றும் தாயாக! நான் எப்போதும் உன்னை அறிந்திருக்கிறேன், உன்னை ஒரு சக்திவாய்ந்த மனிதனாகப் பார்த்தேன்! நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் நம்பிக்கையுடனும் அர்ப்பணிப்புடனும் இருக்க வேண்டிய பலம்! இத்தனை வருடங்களில் நான் ஒரு வித்தியாசமான நபரைப் பார்த்தேன்! வாழ்க்கை மற்றும் எல்லாவற்றிலும் காட்டப்படும் உங்கள் நேர்மை மற்றும் நேர்மையால் எப்போதும் ஈர்க்கப்பட்டேன்! ஆனால் இன்று! நான் உங்களை ஒரு தாயாகப் பார்க்கும்போது, ​​இதுவே உங்களின் மிகவும் மகிழ்ச்சியான மற்றும் முழுமையான உருவாக்கம்! நீங்கள் இப்போது முழுமையாகிவிட்டீர்கள்! நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக தெரிகிறது! நீங்கள் திருப்தியாக இருக்கிறீர்கள்! நீங்கள் மிகவும் அழகாக இருக்கிறீர்கள்! இந்த நாட்களில் நீங்கள் மேக்கப் போடுவதில்லை, குழந்தைகள் உங்கள் முகத்தை முத்தமிடுகிறார்கள்! இத்தனை வருடங்களில் உன்னை விட அழகான ஒருவரை நான் பார்த்ததில்லை! உங்கள் முகத்தில் எப்போதும் இருக்கும் புன்னகையும் மகிழ்ச்சியும், இனிமேல் உங்கள் இயல்புநிலை அமைப்பாக இருக்கும்! நான் பிராத்திக்கிறேன்! செட்டில் ஆகிவிட்டதாக உணர்கிறேன்! வாழ்க்கை அழகாகவும், திருப்தியாகவும், நன்றியுடனும் உணர்கிறது.

எங்களின் பிறந்தநாளும் நம் சிறிய குழந்தைகளுடன் மகிழ்ச்சியாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்… நாம் அனைவரும் ஒன்றாக வளர்கிறோம்! நாம் அனைவரும் அங்கே அதை எதிர்த்துப் போராட கற்றுக்கொள்கிறோம், அதே சமயம் அதை எதிர்த்துப் போராடுவதையும் அனுபவிக்கிறோம், கடவுளின் ஆசீர்வாதங்களுடனும் பிரபஞ்சத்தின் சாட்சியத்துடனும் நமக்கு ஒரு அற்புதமான வாழ்க்கையை உருவாக்குகிறோம் !!! என் அன்பான பொண்டாட்டி, தங்கமேய்ய்ய் மற்றும் எப்போதும் என் உயிருக்கும் உலகத்துக்கும் உன்னை நேசிக்கிறேன். #பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் #நயன்தாரா மை லேடி & சூப்பர்ஸ்டார்.

நயன்தாரா இன்று தனது பிறந்தநாளை தனது கணவர் மற்றும் இரண்டு குழந்தைகளுடன் மிகக் குறைவாக கொண்டாடுகிறார். வேலையில், அவர் இன்னும் 10 க்கும் மேற்பட்ட திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளார் மேலும் அவரது ஹாரர் த்ரில்லர் படமான ‘கனெக்ட்’ படத்தின் டீசர் மாலை 6 மணிக்கு வெளியிடப்பட உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்